இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) - 2020
முகப்பு  »  கிரிக்கெட்  »  IPL 2020  »  அட்டவணை/முடிவுகள்

ஐபிஎல் 2020 அட்டவணை & முடிவுகள்

13வது ஐபிஎல் சீசன் செப்டம்பர் 19 அன்று துவங்க உள்ளது. கோப்பையை வெல்ல எட்டு அணிகள் களத்தில் மோத உள்ளன. கடந்த ஆண்டைப் போலவே, 2020 ஐபிஎல் தொடரும் பிரம்மாண்டமாக இருக்கும் என கருதப்படுகிறது. பிளே-ஆஃப் சுற்றுக்கு முன்னேற அனைத்து அணிகளும் கடுமையாக திட்டமிடும். போட்டி விவரம் மற்றும் முடிவுகள் இங்கே.
தேதி மற்றும் நேரம்
அணிகள்
முடிவுகள்
Final,
Nov 10 2020, Tue - 07:30 PM (IST)
டெல்லி 156/7
மும்பை 157/5
Qualifier 2,
Nov 08 2020, Sun - 07:30 PM (IST)
டெல்லி 189/3
ஹைதராபாத் 172/8
Eliminator,
Nov 06 2020, Fri - 07:30 PM (IST)
பெங்களூர் 131/7
ஹைதராபாத் 132/4
Qualifier 1,
Nov 05 2020, Thu - 07:30 PM (IST)
மும்பை 200/5
டெல்லி 143/8
Match 56,
Nov 03 2020, Tue - 07:30 PM (IST)
மும்பை 149/8
ஹைதராபாத் 151/0
Match 55,
Nov 02 2020, Mon - 07:30 PM (IST)
பெங்களூர் 152/7
டெல்லி 154/4
Match 54,
Nov 01 2020, Sun - 07:30 PM (IST)
கொல்கத்தா 191/7
ராஜஸ்தான் 131/9
Match 53,
Nov 01 2020, Sun - 03:30 PM (IST)
பஞ்சாப் 153/6
சென்னை 154/1
Match 52,
Oct 31 2020, Sat - 07:30 PM (IST)
பெங்களூர் 120/7
ஹைதராபாத் 121/5
Match 51,
Oct 31 2020, Sat - 03:30 PM (IST)
டெல்லி 110/9
மும்பை 111/1
Match 50,
Oct 30 2020, Fri - 07:30 PM (IST)
பஞ்சாப் 185/4
ராஜஸ்தான் 186/3
Match 49,
Oct 29 2020, Thu - 07:30 PM (IST)
கொல்கத்தா 172/5
சென்னை 178/4
Match 48,
Oct 28 2020, Wed - 07:30 PM (IST)
பெங்களூர் 164/6
மும்பை 166/5
Match 47,
Oct 27 2020, Tue - 07:30 PM (IST)
ஹைதராபாத் 219/2
டெல்லி 131
Match 46,
Oct 26 2020, Mon - 07:30 PM (IST)
கொல்கத்தா 149/9
பஞ்சாப் 150/2
Match 45,
Oct 25 2020, Sun - 07:30 PM (IST)
மும்பை 195/5
ராஜஸ்தான் 196/2
Match 44,
Oct 25 2020, Sun - 03:30 PM (IST)
பெங்களூர் 145/6
சென்னை 150/2
Match 43,
Oct 24 2020, Sat - 07:30 PM (IST)
பஞ்சாப் 126/7
ஹைதராபாத் 114
Match 42,
Oct 24 2020, Sat - 03:30 PM (IST)
கொல்கத்தா 194/6
டெல்லி 135/9
Match 41,
Oct 23 2020, Fri - 07:30 PM (IST)
சென்னை 114/9
மும்பை 116/0
Match 40,
Oct 22 2020, Thu - 07:30 PM (IST)
ராஜஸ்தான் 154/6
ஹைதராபாத் 156/2
Match 39,
Oct 21 2020, Wed - 07:30 PM (IST)
கொல்கத்தா 84/8
பெங்களூர் 85/2
Match 38,
Oct 20 2020, Tue - 07:30 PM (IST)
டெல்லி 164/5
பஞ்சாப் 167/5
Match 37,
Oct 19 2020, Mon - 07:30 PM (IST)
சென்னை 125/5
ராஜஸ்தான் 126/3
Match 36,
Oct 18 2020, Sun - 07:30 PM (IST)
மும்பை 176/6 , 5/1
பஞ்சாப் 176/6 , 5/2
Match 35,
Oct 18 2020, Sun - 03:30 PM (IST)
கொல்கத்தா 163/5 , 3/0
ஹைதராபாத் 163/6 , 2/2
Match 34,
Oct 17 2020, Sat - 07:30 PM (IST)
சென்னை 179/4
டெல்லி 185/5
Match 33,
Oct 17 2020, Sat - 03:30 PM (IST)
ராஜஸ்தான் 177/6
பெங்களூர் 179/3
Match 32,
Oct 16 2020, Fri - 07:30 PM (IST)
கொல்கத்தா 148/5
மும்பை 149/2
Match 31,
Oct 15 2020, Thu - 07:30 PM (IST)
பெங்களூர் 171/6
பஞ்சாப் 177/2
Match 30,
Oct 14 2020, Wed - 07:30 PM (IST)
டெல்லி 161/7
ராஜஸ்தான் 148/8
Match 29,
Oct 13 2020, Tue - 07:30 PM (IST)
சென்னை 167/6
ஹைதராபாத் 147/8
Match 28,
Oct 12 2020, Mon - 07:30 PM (IST)
பெங்களூர் 194/2
கொல்கத்தா 112/9
Match 27,
Oct 11 2020, Sun - 07:30 PM (IST)
டெல்லி 162/4
மும்பை 166/5
Match 26,
Oct 11 2020, Sun - 03:30 PM (IST)
ஹைதராபாத் 158/4
ராஜஸ்தான் 163/5
Match 25,
Oct 10 2020, Sat - 07:30 PM (IST)
பெங்களூர் 169/4
சென்னை 132/8
Match 24,
Oct 10 2020, Sat - 03:30 PM (IST)
கொல்கத்தா 164/6
பஞ்சாப் 162/5
Match 23,
Oct 09 2020, Fri - 07:30 PM (IST)
டெல்லி 184/8
ராஜஸ்தான் 138
Match 22,
Oct 08 2020, Thu - 07:30 PM (IST)
ஹைதராபாத் 201/6
பஞ்சாப் 132
Match 21,
Oct 07 2020, Wed - 07:30 PM (IST)
கொல்கத்தா 167
சென்னை 157/5
Match 20,
Oct 06 2020, Tue - 07:30 PM (IST)
மும்பை 193/4
ராஜஸ்தான் 136
Match 19,
Oct 05 2020, Mon - 07:30 PM (IST)
டெல்லி 196/4
பெங்களூர் 137/9
Match 18,
Oct 04 2020, Sun - 07:30 PM (IST)
பஞ்சாப் 178/4
சென்னை 181/0
Match 17,
Oct 04 2020, Sun - 03:30 PM (IST)
மும்பை 208/5
ஹைதராபாத் 174/7
Match 16,
Oct 03 2020, Sat - 07:30 PM (IST)
டெல்லி 228/4
கொல்கத்தா 210/8
Match 15,
Oct 03 2020, Sat - 03:30 PM (IST)
ராஜஸ்தான் 154/6
பெங்களூர் 158/2
Match 14,
Oct 02 2020, Fri - 07:30 PM (IST)
ஹைதராபாத் 164/5
சென்னை 157/5
Match 13,
Oct 01 2020, Thu - 07:30 PM (IST)
மும்பை 191/4
பஞ்சாப் 143/8
Match 12,
Sep 30 2020, Wed - 07:30 PM (IST)
கொல்கத்தா 174/6
ராஜஸ்தான் 137/9
Match 11,
Sep 29 2020, Tue - 07:30 PM (IST)
ஹைதராபாத் 162/4
டெல்லி 147/7
Match 10,
Sep 28 2020, Mon - 07:30 PM (IST)
பெங்களூர் 201/3 , 11/0
மும்பை 201/5 , 7/1
Match 9,
Sep 27 2020, Sun - 07:30 PM (IST)
பஞ்சாப் 223/2
ராஜஸ்தான் 226/6
Match 8,
Sep 26 2020, Sat - 07:30 PM (IST)
ஹைதராபாத் 142/4
கொல்கத்தா 145/3
Match 7,
Sep 25 2020, Fri - 07:30 PM (IST)
டெல்லி 175/3
சென்னை 131/7
Match 6,
Sep 24 2020, Thu - 07:30 PM (IST)
பஞ்சாப் 206/3
பெங்களூர் 109
Match 5,
Sep 23 2020, Wed - 07:30 PM (IST)
மும்பை 195/5
கொல்கத்தா 146/9
Match 4,
Sep 22 2020, Tue - 07:30 PM (IST)
ராஜஸ்தான் 216/7
சென்னை 200/6
Match 3,
Sep 21 2020, Mon - 07:30 PM (IST)
பெங்களூர் 163/5
ஹைதராபாத் 153
Match 2,
Sep 20 2020, Sun - 07:30 PM (IST)
டெல்லி 157/8 , 3/0
பஞ்சாப் 157/8 , 2/2
Match 1,
Sep 19 2020, Sat - 07:30 PM (IST)
மும்பை 162/9
சென்னை 166/5
உடனடி நியூஸ் அப்டேட்டுகள்
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X