இந்தியன் பிரீமியர் லீக் (ஐபிஎல்) - 2021
முகப்பு  »  கிரிக்கெட்  »  IPL 2021  »  அட்டவணை/முடிவுகள்

ஐபிஎல் 2021 அட்டவணை & முடிவுகள்

14வது ஐபிஎல் சீசன் வரும் ஏப்ரல் 9ம் தேதி துவங்கவுள்ளது. இந்தியாவில் சிறப்பான வகையில் நடைபெற்றுவரும் இந்த தொடரில் பங்கேற்கும் எட்டு அணிகளும் கோப்பையை கைப்பற்றுவதை சிறப்பான இலக்காக கொண்டுள்ளன. ஐபிஎல் 2021 தொடரின் அட்டவணை மற்றும் போட்டிகளின் தகவல்கள் குறித்து இங்கே பார்க்கலாம்.
தேதி மற்றும் நேரம்
அணிகள்
முடிவுகள்
Final,
Oct 15 2021, Fri - 07:30 PM (IST)
சென்னை 192/3
கொல்கத்தா 165/9
Qualifier 2,
Oct 13 2021, Wed - 07:30 PM (IST)
டெல்லி 135/5
கொல்கத்தா 136/7
Eliminator,
Oct 11 2021, Mon - 07:30 PM (IST)
பெங்களூர் 138/7
கொல்கத்தா 139/6
Qualifier 1,
Oct 10 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
டெல்லி 172/5
சென்னை 173/6
Match 55,
Oct 08 2021, Fri - 07:30 PM (IST)
மும்பை 235/9
ஹைதராபாத் 193/8
Match 56,
Oct 08 2021, Fri - 07:30 PM (IST)
டெல்லி 164/5
பெங்களூர் 166/3
Match 54,
Oct 07 2021, Thu - 07:30 PM (IST)
கொல்கத்தா 171/4
ராஜஸ்தான் 85
Match 53,
Oct 07 2021, Thu - 03:30 PM (IST)
சென்னை 134/6
பஞ்சாப் 139/4
Match 52,
Oct 06 2021, Wed - 07:30 PM (IST)
ஹைதராபாத் 141/7
பெங்களூர் 137/6
Match 51,
Oct 05 2021, Tue - 07:30 PM (IST)
ராஜஸ்தான் 90/9
மும்பை 94/2
Match 50,
Oct 04 2021, Mon - 07:30 PM (IST)
சென்னை 136/5
டெல்லி 139/7
Match 49,
Oct 03 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
ஹைதராபாத் 115/8
கொல்கத்தா 119/4
Match 48,
Oct 03 2021, Sun - 03:30 PM (IST)
பெங்களூர் 164/7
பஞ்சாப் 158/6
Match 47,
Oct 02 2021, Sat - 07:30 PM (IST)
சென்னை 189/4
ராஜஸ்தான் 190/3
Match 46,
Oct 02 2021, Sat - 03:30 PM (IST)
மும்பை 129/8
டெல்லி 132/6
Match 45,
Oct 01 2021, Fri - 07:30 PM (IST)
கொல்கத்தா 165/7
பஞ்சாப் 168/5
Match 44,
Sep 30 2021, Thu - 07:30 PM (IST)
ஹைதராபாத் 134/7
சென்னை 139/4
Match 43,
Sep 29 2021, Wed - 07:30 PM (IST)
ராஜஸ்தான் 149/9
பெங்களூர் 153/3
Match 42,
Sep 28 2021, Tue - 07:30 PM (IST)
பஞ்சாப் 135/6
மும்பை 137/4
Match 41,
Sep 28 2021, Tue - 03:30 PM (IST)
டெல்லி 127/9
கொல்கத்தா 130/7
Match 40,
Sep 27 2021, Mon - 07:30 PM (IST)
ராஜஸ்தான் 164/5
ஹைதராபாத் 167/3
Match 39,
Sep 26 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
பெங்களூர் 165/6
மும்பை 111
Match 38,
Sep 26 2021, Sun - 03:30 PM (IST)
கொல்கத்தா 171/6
சென்னை 172/8
Match 37,
Sep 25 2021, Sat - 07:30 PM (IST)
பஞ்சாப் 125/7
ஹைதராபாத் 120/7
Match 36,
Sep 25 2021, Sat - 03:30 PM (IST)
டெல்லி 154/6
ராஜஸ்தான் 121/6
Match 35,
Sep 24 2021, Fri - 07:30 PM (IST)
பெங்களூர் 156/6
சென்னை 157/4
Match 34,
Sep 23 2021, Thu - 07:30 PM (IST)
மும்பை 155/6
கொல்கத்தா 159/3
Match 33,
Sep 22 2021, Wed - 07:30 PM (IST)
ஹைதராபாத் 134/9
டெல்லி 139/2
Match 32,
Sep 21 2021, Tue - 07:30 PM (IST)
ராஜஸ்தான் 185
பஞ்சாப் 183/4
Match 31,
Sep 20 2021, Mon - 07:30 PM (IST)
பெங்களூர் 92
கொல்கத்தா 94/1
Match 30,
Sep 19 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
சென்னை 156/6
மும்பை 136/8
Match 29,
May 02 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
பஞ்சாப் 166/6
டெல்லி 167/3
Match 28,
May 02 2021, Sun - 03:30 PM (IST)
ராஜஸ்தான் 220/3
ஹைதராபாத் 165/8
Match 27,
May 01 2021, Sat - 07:30 PM (IST)
சென்னை 218/4
மும்பை 219/6
Match 26,
Apr 30 2021, Fri - 07:30 PM (IST)
பஞ்சாப் 179/5
பெங்களூர் 145/8
Match 25,
Apr 29 2021, Thu - 07:30 PM (IST)
கொல்கத்தா 154/6
டெல்லி 156/3
Match 24,
Apr 29 2021, Thu - 03:30 PM (IST)
ராஜஸ்தான் 171/4
மும்பை 172/3
Match 23,
Apr 28 2021, Wed - 07:30 PM (IST)
ஹைதராபாத் 171/3
சென்னை 173/3
Match 22,
Apr 27 2021, Tue - 07:30 PM (IST)
பெங்களூர் 171/5
டெல்லி 170/4
Match 21,
Apr 26 2021, Mon - 07:30 PM (IST)
பஞ்சாப் 123/9
கொல்கத்தா 126/5
Match 20,
Apr 25 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
டெல்லி 159/4 , 8/0
ஹைதராபாத் 159/7 , 7/0
Match 19,
Apr 25 2021, Sun - 03:30 PM (IST)
சென்னை 191/4
பெங்களூர் 122/9
Match 18,
Apr 24 2021, Sat - 07:30 PM (IST)
கொல்கத்தா 133/9
ராஜஸ்தான் 134/4
Match 17,
Apr 23 2021, Fri - 07:30 PM (IST)
மும்பை 131/6
பஞ்சாப் 132/1
Match 16,
Apr 22 2021, Thu - 07:30 PM (IST)
ராஜஸ்தான் 177/9
பெங்களூர் 181/0
Match 15,
Apr 21 2021, Wed - 07:30 PM (IST)
சென்னை 220/3
கொல்கத்தா 202
Match 14,
Apr 21 2021, Wed - 03:30 PM (IST)
பஞ்சாப் 120
ஹைதராபாத் 121/1
Match 13,
Apr 20 2021, Tue - 07:30 PM (IST)
மும்பை 137/9
டெல்லி 138/4
Match 12,
Apr 19 2021, Mon - 07:30 PM (IST)
சென்னை 188/9
ராஜஸ்தான் 143/9
Match 11,
Apr 18 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
பஞ்சாப் 195/4
டெல்லி 198/4
Match 10,
Apr 18 2021, Sun - 03:30 PM (IST)
பெங்களூர் 204/4
கொல்கத்தா 166/8
Match 9,
Apr 17 2021, Sat - 07:30 PM (IST)
மும்பை 150/5
ஹைதராபாத் 137
Match 8,
Apr 16 2021, Fri - 07:30 PM (IST)
பஞ்சாப் 106/8
சென்னை 107/4
Match 7,
Apr 15 2021, Thu - 07:30 PM (IST)
டெல்லி 147/8
ராஜஸ்தான் 150/7
Match 6,
Apr 14 2021, Wed - 07:30 PM (IST)
பெங்களூர் 149/8
ஹைதராபாத் 143/9
Match 5,
Apr 13 2021, Tue - 07:30 PM (IST)
மும்பை 152
கொல்கத்தா 142/7
Match 4,
Apr 12 2021, Mon - 07:30 PM (IST)
பஞ்சாப் 221/6
ராஜஸ்தான் 217/7
Match 3,
Apr 11 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
கொல்கத்தா 187/6
ஹைதராபாத் 177/5
Match 2,
Apr 10 2021, Sat - 07:30 PM (IST)
சென்னை 188/7
டெல்லி 190/3
Match 1,
Apr 09 2021, Fri - 07:30 PM (IST)
மும்பை 159/9
பெங்களூர் 160/8
உடனடி நியூஸ் அப்டேட்டுகள்
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X