முகப்பு  »  கிரிக்கெட்  »  அட்டவணை

கிரிக்கெட் அட்டவணை

தேதி மற்றும் நேரம்
அணி
இடம்
Match 26,
Jun 20 2019, Thu - 03:00 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
வங்கதேசம்
Trent Bridge, Nottingham, England
2nd ODI,
Jun 21 2019, Fri - 02:30 PM IST
Netherlands
ஜிம்பாப்வே
Sportpark Het Schootsveld, Deventer, Netherlands
Match 27,
Jun 21 2019, Fri - 03:00 PM IST
இங்கிலாந்து
இலங்கை
Emerald Headingley, Leeds, England
Match 28,
Jun 22 2019, Sat - 03:00 PM IST
இந்தியா
ஆப்கானிஸ்தான்
The Ageas Bowl, Southampton, England
Match 29,
Jun 22 2019, Sat - 06:00 PM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
நியூசிலாந்து
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Match 30,
Jun 23 2019, Sun - 03:00 PM IST
பாகிஸ்தான்
தென் ஆப்பிரிக்கா
Lord's, London, England
1st T20I,
Jun 23 2019, Sun - 06:30 PM IST
Netherlands
ஜிம்பாப்வே
Hazelaarweg, Rotterdam, Netherlands
Match 31,
Jun 24 2019, Mon - 03:00 PM IST
வங்கதேசம்
ஆப்கானிஸ்தான்
The Ageas Bowl, Southampton, England
Match 32,
Jun 25 2019, Tue - 03:00 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Lord's, London, England
2nd T20I,
Jun 25 2019, Tue - 09:00 PM IST
Netherlands
ஜிம்பாப்வே
Hazelaarweg, Rotterdam, Netherlands
Match 33,
Jun 26 2019, Wed - 03:00 PM IST
நியூசிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Edgbaston, Birmingham, England
Match 34,
Jun 27 2019, Thu - 03:00 PM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இந்தியா
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Match 35,
Jun 28 2019, Fri - 03:00 PM IST
இலங்கை
தென் ஆப்பிரிக்கா
Emirates Riverside, Chester-le-Street, England
Match 36,
Jun 29 2019, Sat - 03:00 PM IST
பாகிஸ்தான்
ஆப்கானிஸ்தான்
Emerald Headingley, Leeds, England
Match 37,
Jun 29 2019, Sat - 06:00 PM IST
நியூசிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Lord's, London, England
Match 38,
Jun 30 2019, Sun - 03:00 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Edgbaston, Birmingham, England
Match 39,
Jul 01 2019, Mon - 03:00 PM IST
இலங்கை
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
Emirates Riverside, Chester-le-Street, England
1st ODI,
Jul 01 2019, Mon - 03:15 PM IST
அயர்லாந்து
ஜிம்பாப்வே
Bready, Derry, Ireland
Match 40,
Jul 02 2019, Tue - 03:00 PM IST
வங்கதேசம்
இந்தியா
Edgbaston, Birmingham, England
Match 41,
Jul 03 2019, Wed - 03:00 PM IST
இங்கிலாந்து
நியூசிலாந்து
Emirates Riverside, Chester-le-Street, England
Match 42,
Jul 04 2019, Thu - 03:00 PM IST
ஆப்கானிஸ்தான்
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
Emerald Headingley, Leeds, England
2nd ODI,
Jul 04 2019, Thu - 03:15 PM IST
அயர்லாந்து
ஜிம்பாப்வே
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
Match 43,
Jul 05 2019, Fri - 03:00 PM IST
பாகிஸ்தான்
வங்கதேசம்
Lord's, London, England
Match 44,
Jul 06 2019, Sat - 03:00 PM IST
இலங்கை
இந்தியா
Emerald Headingley, Leeds, England
Match 45,
Jul 06 2019, Sat - 06:00 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
Emirates Old Trafford, Manchester, England
3rd ODI,
Jul 07 2019, Sun - 03:15 PM IST
அயர்லாந்து
ஜிம்பாப்வே
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
Semi Final 1,
Jul 09 2019, Tue - 03:00 PM IST
1st
4th
Emirates Old Trafford, Manchester, England
1st T20I,
Jul 10 2019, Wed - 08:30 PM IST
அயர்லாந்து
ஜிம்பாப்வே
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
Semi Final 2,
Jul 11 2019, Thu - 03:00 PM IST
2nd
3rd
Edgbaston, Birmingham, England
2nd T20I,
Jul 12 2019, Fri - 08:30 PM IST
அயர்லாந்து
ஜிம்பாப்வே
Bready, Derry, Ireland
Final,
Jul 14 2019, Sun - 03:00 PM IST
TBC
TBC
Lord's, London, England
3rd T20I,
Jul 14 2019, Sun - 08:30 PM IST
அயர்லாந்து
ஜிம்பாப்வே
Bready, Derry, Ireland
Only Test,
Jul 24 2019, Wed - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
அயர்லாந்து
Lord's, London, England
1st Test,
Aug 01 2019, Thu - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Edgbaston, Birmingham, England
1st T20I,
Aug 03 2019, Sat - 08:00 PM IST
India in West Indies 2019
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இந்தியா
Central Broward Regional Park Stadium Turf Ground, Lauderhill, USA
2nd T20I,
Aug 04 2019, Sun - 08:00 PM IST
India in West Indies 2019
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இந்தியா
Central Broward Regional Park Stadium Turf Ground, Lauderhill, USA
3rd T20I,
Aug 06 2019, Tue - 08:00 PM IST
India in West Indies 2019
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இந்தியா
Guyana National Stadium, Providence, Guyana
1st ODI,
Aug 08 2019, Thu - 07:00 PM IST
India in West Indies 2019
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இந்தியா
Guyana National Stadium, Providence, Guyana
2nd ODI,
Aug 11 2019, Sun - 07:00 PM IST
India in West Indies 2019
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இந்தியா
Queen's Park Oval, Port of Spain, Trinidad and Tobago
2nd Test,
Aug 14 2019, Wed - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Lord's, London, England
Match 1,
Aug 14 2019, Wed - 03:30 PM IST
Oman
பாபுவா நியூ கினி
Mannofield Park, Aberdeen, Scotland
3rd ODI,
Aug 14 2019, Wed - 07:00 PM IST
India in West Indies 2019
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இந்தியா
Queen's Park Oval, Port of Spain, Trinidad and Tobago
Match 2,
Aug 15 2019, Thu - 03:30 PM IST
ஸ்காட்லாந்து
Oman
Mannofield Park, Aberdeen, Scotland
Match 3,
Aug 17 2019, Sat - 03:30 PM IST
ஸ்காட்லாந்து
பாபுவா நியூ கினி
Mannofield Park, Aberdeen, Scotland
Match 4,
Aug 18 2019, Sun - 03:30 PM IST
ஸ்காட்லாந்து
Oman
Mannofield Park, Aberdeen, Scotland
Match 5,
Aug 20 2019, Tue - 03:30 PM IST
ஸ்காட்லாந்து
பாபுவா நியூ கினி
Mannofield Park, Aberdeen, Scotland
Match 6,
Aug 21 2019, Wed - 03:30 PM IST
Oman
பாபுவா நியூ கினி
Mannofield Park, Aberdeen, Scotland
3rd Test,
Aug 22 2019, Thu - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Emerald Headingley, Leeds, England
1st Test,
Aug 22 2019, Thu - 07:00 PM IST
India in West Indies 2019
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இந்தியா
Sir Vivian Richards Stadium, North Sound, Antigua and Barbuda
2nd Test,
Aug 30 2019, Fri - 08:00 PM IST
India in West Indies 2019
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இந்தியா
Sabina Park, Kingston, Jamaica
4th Test,
Sep 04 2019, Wed - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Emirates Old Trafford, Manchester, England
5th Test,
Sep 12 2019, Thu - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Kia Oval, London, England
1st T20I,
Sep 15 2019, Sun - 07:00 PM IST
இந்தியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
Himachal Pradesh Cricket Association Stadium, Dharamsala, India
2nd T20I,
Sep 18 2019, Wed - 07:00 PM IST
இந்தியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
Punjab Cricket Association Stadium, Mohali, Chandigarh, India
3rd T20I,
Sep 22 2019, Sun - 07:00 PM IST
இந்தியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
1st Test,
Oct 02 2019, Wed - 09:30 AM IST
இந்தியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
ACA-VDCA Stadium, Visakhapatnam, India
2nd Test,
Oct 10 2019, Thu - 09:30 AM IST
இந்தியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
JSCA International Stadium Complex, Ranchi, India
3rd Test,
Oct 19 2019, Sat - 09:30 AM IST
இந்தியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
Maharashtra Cricket Association Stadium, Pune, India
1st T20I,
Oct 27 2019, Sun - 09:00 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இலங்கை
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
2nd T20I,
Oct 30 2019, Wed - 01:40 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
இலங்கை
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
1st T20I,
Nov 01 2019, Fri - 06:30 AM IST
England in New Zealand 2019
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Hagley Oval, Christchurch, New Zealand
3rd T20I,
Nov 01 2019, Fri - 01:40 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
இலங்கை
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
2nd T20I,
Nov 03 2019, Sun - 06:30 AM IST
England in New Zealand 2019
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Westpac Stadium, Wellington, New Zealand
1st T20I,
Nov 03 2019, Sun - 09:00 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
பாகிஸ்தான்
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
1st T20I,
Nov 03 2019, Sun - 07:00 PM IST
இந்தியா
வங்கதேசம்
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
3rd T20I,
Nov 05 2019, Tue - 06:30 AM IST
England in New Zealand 2019
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Saxton Oval, Nelson, New Zealand
2nd T20I,
Nov 05 2019, Tue - 01:40 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
பாகிஸ்தான்
Manuka Oval, Canberra, Australia
2nd T20I,
Nov 07 2019, Thu - 07:00 PM IST
இந்தியா
வங்கதேசம்
Saurashtra Cricket Association Stadium, Rajkot, India
4th T20I,
Nov 08 2019, Fri - 10:30 AM IST
England in New Zealand 2019
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
McLean Park, Napier, New Zealand
3rd T20I,
Nov 08 2019, Fri - 02:00 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
பாகிஸ்தான்
Optus Stadium, Perth, Australia
5th T20I,
Nov 10 2019, Sun - 06:30 AM IST
England in New Zealand 2019
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Eden Park, Auckland, New Zealand
3rd T20I,
Nov 10 2019, Sun - 07:00 PM IST
இந்தியா
வங்கதேசம்
Vidarbha Cricket Association Stadium, Nagpur, India
1st Test,
Nov 14 2019, Thu - 09:30 AM IST
இந்தியா
வங்கதேசம்
Holkar Cricket Stadium, Indore, India
1st Test,
Nov 21 2019, Thu - 03:30 AM IST
England in New Zealand 2019
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Bay Oval, Tauranga, New Zealand
1st Test,
Nov 21 2019, Thu - 05:30 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
பாகிஸ்தான்
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
2nd Test,
Nov 22 2019, Fri - 09:30 AM IST
இந்தியா
வங்கதேசம்
Eden Gardens, Kolkata, India
2nd Test,
Nov 29 2019, Fri - 03:30 AM IST
England in New Zealand 2019
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Seddon Park, Hamilton, New Zealand
2nd Test,
Nov 29 2019, Fri - 09:00 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
பாகிஸ்தான்
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
1st T20I,
Dec 06 2019, Fri - 07:00 PM IST
இந்தியா
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
Wankhede Stadium, Mumbai, India
2nd T20I,
Dec 08 2019, Sun - 07:00 PM IST
இந்தியா
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
Greenfield Stadium, Thiruvananthapuram, India
3rd T20I,
Dec 11 2019, Wed - 07:00 PM IST
இந்தியா
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
1st Test,
Dec 12 2019, Thu - 10:30 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
நியூசிலாந்து
Optus Stadium, Perth, Australia
1st ODI,
Dec 15 2019, Sun - 02:00 PM IST
இந்தியா
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
2nd ODI,
Dec 18 2019, Wed - 02:00 PM IST
இந்தியா
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
ACA-VDCA Stadium, Visakhapatnam, India
3rd ODI,
Dec 22 2019, Sun - 02:00 PM IST
இந்தியா
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
Barabati Stadium, Cuttack, India
2nd Test,
Dec 26 2019, Thu - 05:00 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
நியூசிலாந்து
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
1st Test,
Dec 26 2019, Thu - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இங்கிலாந்து
Supersport Park, Centurion, South Africa
3rd Test,
Jan 03 2020, Fri - 05:00 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
நியூசிலாந்து
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
2nd Test,
Jan 03 2020, Fri - 02:00 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இங்கிலாந்து
Newlands, Cape Town, South Africa
1st T20I,
Jan 05 2020, Sun - 07:00 PM IST
இந்தியா
ஜிம்பாப்வே
Barsapara Cricket Ground, Guwahati, India
2nd T20I,
Jan 07 2020, Tue - 07:00 PM IST
இந்தியா
ஜிம்பாப்வே
Holkar Cricket Stadium, Indore, India
3rd T20I,
Jan 10 2020, Fri - 07:00 PM IST
இந்தியா
ஜிம்பாப்வே
Maharashtra Cricket Association Stadium, Pune, India
1st ODI,
Jan 14 2020, Tue - 02:00 PM IST
இந்தியா
ஆஸ்திரேலியா
Wankhede Stadium, Mumbai, India
3rd Test,
Jan 16 2020, Thu - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இங்கிலாந்து
St George's Park, Port Elizabeth, South Africa
2nd ODI,
Jan 17 2020, Fri - 02:00 PM IST
இந்தியா
ஆஸ்திரேலியா
Saurashtra Cricket Association Stadium, Rajkot, India
3rd ODI,
Jan 19 2020, Sun - 02:00 PM IST
இந்தியா
ஆஸ்திரேலியா
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
1st T20I,
Jan 24 2020, Fri - 12:30 PM IST
India in New Zealand 2020
நியூசிலாந்து
இந்தியா
Eden Park, Auckland, New Zealand
4th Test,
Jan 24 2020, Fri - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இங்கிலாந்து
New Wanderers Stadium, Johannesburg, South Africa
2nd T20I,
Jan 26 2020, Sun - 12:30 PM IST
India in New Zealand 2020
நியூசிலாந்து
இந்தியா
Eden Park, Auckland, New Zealand
3rd T20I,
Jan 29 2020, Wed - 12:30 PM IST
India in New Zealand 2020
நியூசிலாந்து
இந்தியா
Seddon Park, Hamilton, New Zealand
4th T20I,
Jan 31 2020, Fri - 12:30 PM IST
India in New Zealand 2020
நியூசிலாந்து
இந்தியா
Westpac Stadium, Wellington, New Zealand
5th T20I,
Feb 02 2020, Sun - 12:30 PM IST
India in New Zealand 2020
நியூசிலாந்து
இந்தியா
Bay Oval, Tauranga, New Zealand
1st ODI,
Feb 04 2020, Tue - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இங்கிலாந்து
Newlands, Cape Town, South Africa
1st ODI,
Feb 05 2020, Wed - 07:30 AM IST
India in New Zealand 2020
நியூசிலாந்து
இந்தியா
Seddon Park, Hamilton, New Zealand
2nd ODI,
Feb 07 2020, Fri - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இங்கிலாந்து
Kingsmead, Durban, South Africa
2nd ODI,
Feb 08 2020, Sat - 07:30 AM IST
India in New Zealand 2020
நியூசிலாந்து
இந்தியா
Eden Park, Auckland, New Zealand
3rd ODI,
Feb 09 2020, Sun - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இங்கிலாந்து
New Wanderers Stadium, Johannesburg, South Africa
3rd ODI,
Feb 11 2020, Tue - 07:30 AM IST
India in New Zealand 2020
நியூசிலாந்து
இந்தியா
Bay Oval, Tauranga, New Zealand
1st T20I,
Feb 12 2020, Wed - 09:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இங்கிலாந்து
Buffalo Park, East London, South Africa
2nd T20I,
Feb 14 2020, Fri - 09:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இங்கிலாந்து
Kingsmead, Durban, South Africa
3rd T20I,
Feb 16 2020, Sun - 06:00 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இங்கிலாந்து
Supersport Park, Centurion, South Africa
1st Test,
Feb 21 2020, Fri - 04:00 AM IST
India in New Zealand 2020
நியூசிலாந்து
இந்தியா
Basin Reserve, Wellington, New Zealand
1st T20I,
Feb 21 2020, Fri - 09:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஆஸ்திரேலியா
New Wanderers Stadium, Johannesburg, South Africa
2nd T20I,
Feb 23 2020, Sun - 06:00 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஆஸ்திரேலியா
St George's Park, Port Elizabeth, South Africa
3rd T20I,
Feb 26 2020, Wed - 09:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஆஸ்திரேலியா
Newlands, Cape Town, South Africa
2nd Test,
Feb 29 2020, Sat - 04:00 AM IST
India in New Zealand 2020
நியூசிலாந்து
இந்தியா
Hagley Oval, Christchurch, New Zealand
1st ODI,
Feb 29 2020, Sat - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஆஸ்திரேலியா
Boland Park, Paarl, South Africa
2nd ODI,
Mar 04 2020, Wed - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஆஸ்திரேலியா
Mangaung Oval, Bloemfontein, South Africa
3rd ODI,
Mar 07 2020, Sat - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஆஸ்திரேலியா
Senwes Park, Potchefstroom, South Africa
1st ODI,
Mar 12 2020, Thu - 02:00 PM IST
இந்தியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
Himachal Pradesh Cricket Association Stadium, Dharamsala, India
1st ODI,
Mar 13 2020, Fri - 07:50 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
நியூசிலாந்து
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
2nd ODI,
Mar 15 2020, Sun - 04:50 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
நியூசிலாந்து
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
2nd ODI,
Mar 15 2020, Sun - 02:00 PM IST
இந்தியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
Bharat Ratna Shri Atal Bihari Vajpayee Ekana Cricket Stadium, Lucknow, India
3rd ODI,
Mar 18 2020, Wed - 02:00 PM IST
இந்தியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
Eden Gardens, Kolkata, India
3rd ODI,
Mar 20 2020, Fri - 07:50 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
நியூசிலாந்து
Blundstone Arena, Hobart, Australia
1st T20I,
Mar 24 2020, Tue - 06:30 AM IST
Australia in New Zealand 2020
நியூசிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
University Oval, Dunedin, New Zealand
2nd T20I,
Mar 27 2020, Fri - 11:30 AM IST
Australia in New Zealand 2020
நியூசிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Eden Park, Auckland, New Zealand
3rd T20I,
Mar 29 2020, Sun - 06:30 AM IST
Australia in New Zealand 2020
நியூசிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Hagley Oval, Christchurch, New Zealand
Match 1,
Oct 18 2020, Sun - 08:30 AM IST
இலங்கை
Qualifier A3
GMHBA Stadium, Geelong, Australia
Match 2,
Oct 18 2020, Sun - 01:30 PM IST
Qualifier A2
Qualifier A4
GMHBA Stadium, Geelong, Australia
Match 3,
Oct 19 2020, Mon - 08:30 AM IST
வங்கதேசம்
Qualifier B3
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Match 4,
Oct 19 2020, Mon - 01:30 PM IST
Qualifier B2
Qualifier B4
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Match 5,
Oct 20 2020, Tue - 08:30 AM IST
Qualifier A3
Qualifier A4
GMHBA Stadium, Geelong, Australia
Match 6,
Oct 20 2020, Tue - 01:30 PM IST
இலங்கை
Qualifier A2
GMHBA Stadium, Geelong, Australia
Match 7,
Oct 21 2020, Wed - 08:30 AM IST
Qualifier B3
Qualifier B4
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Match 8,
Oct 21 2020, Wed - 01:30 PM IST
வங்கதேசம்
Qualifier B2
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Match 9,
Oct 22 2020, Thu - 08:30 AM IST
Qualifier A2
Qualifier A3
GMHBA Stadium, Geelong, Australia
Match 10,
Oct 22 2020, Thu - 01:30 PM IST
இலங்கை
Qualifier A4
GMHBA Stadium, Geelong, Australia
Match 11,
Oct 23 2020, Fri - 08:30 AM IST
Qualifier B2
Qualifier B3
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Match 12,
Oct 23 2020, Fri - 01:30 PM IST
வங்கதேசம்
Qualifier B4
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Super 12s Match 1,
Oct 24 2020, Sat - 01:30 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
பாகிஸ்தான்
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
Super 12s Match 2,
Oct 24 2020, Sat - 04:30 PM IST
இந்தியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
Optus Stadium, Perth, Australia
Super 12s Match 3,
Oct 25 2020, Sun - 08:30 AM IST
A1
B2
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Super 12s Match 4,
Oct 25 2020, Sun - 01:30 PM IST
நியூசிலாந்து
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
Super 12s Match 5,
Oct 26 2020, Mon - 11:30 AM IST
ஆப்கானிஸ்தான்
A2
Optus Stadium, Perth, Australia
Super 12s Match 6,
Oct 26 2020, Mon - 04:30 PM IST
இங்கிலாந்து
B1
Optus Stadium, Perth, Australia
Super 12s Match 7,
Oct 27 2020, Tue - 01:30 PM IST
நியூசிலாந்து
B2
Blundstone Arena, Hobart, Australia
Super 12s Match 8,
Oct 28 2020, Wed - 11:30 AM IST
ஆப்கானிஸ்தான்
B1
Optus Stadium, Perth, Australia
Super 12s Match 9,
Oct 28 2020, Wed - 04:30 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
Optus Stadium, Perth, Australia
Super 12s Match 10,
Oct 29 2020, Thu - 08:30 AM IST
பாகிஸ்தான்
A1
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
Super 12s Match 11,
Oct 29 2020, Thu - 01:30 PM IST
இந்தியா
A2
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
Super 12s Match 12,
Oct 30 2020, Fri - 01:30 PM IST
இங்கிலாந்து
தென் ஆப்பிரிக்கா
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
Super 12s Match 13,
Oct 30 2020, Fri - 04:30 PM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
B2
Optus Stadium, Perth, Australia
Super 12s Match 14,
Oct 31 2020, Sat - 09:30 AM IST
பாகிஸ்தான்
நியூசிலாந்து
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
Super 12s Match 15,
Oct 31 2020, Sat - 02:30 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
A1
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
Super 12s Match 16,
Nov 01 2020, Sun - 09:00 AM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஆப்கானிஸ்தான்
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
Super 12s Match 17,
Nov 01 2020, Sun - 01:30 PM IST
இந்தியா
இங்கிலாந்து
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
Super 12s Match 18,
Nov 02 2020, Mon - 08:30 AM IST
A2
B1
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
Super 12s Match 19,
Nov 02 2020, Mon - 02:30 PM IST
நியூசிலாந்து
A1
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
Super 12s Match 20,
Nov 03 2020, Tue - 09:00 AM IST
பாகிஸ்தான்
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
Super 12s Match 21,
Nov 03 2020, Tue - 02:00 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
B2
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
Super 12s Match 22,
Nov 04 2020, Wed - 02:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆப்கானிஸ்தான்
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
Super 12s Match 23,
Nov 05 2020, Thu - 09:00 AM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
A2
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
Super 12s Match 24,
Nov 05 2020, Thu - 02:00 PM IST
இந்தியா
B1
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
Super 12s Match 25,
Nov 06 2020, Fri - 08:30 AM IST
பாகிஸ்தான்
B2
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
Super 12s Match 26,
Nov 06 2020, Fri - 01:30 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
நியூசிலாந்து
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
Super 12s Match 27,
Nov 07 2020, Sat - 09:00 AM IST
இங்கிலாந்து
A2
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
Super 12s Match 28,
Nov 07 2020, Sat - 01:30 PM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
A1
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
Super 12s Match 29,
Nov 08 2020, Sun - 08:30 AM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
B1
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
Super 12s Match 30,
Nov 08 2020, Sun - 01:30 PM IST
இந்தியா
ஆப்கானிஸ்தான்
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
Semi Final 1,
Nov 11 2020, Wed - 01:30 PM IST
TBC
TBC
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
Semi Final 2,
Nov 12 2020, Thu - 02:00 PM IST
TBC
TBC
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
Final,
Nov 15 2020, Sun - 01:30 PM IST
TBC
TBC
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
கருத்துக்கணிப்பு
We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. This includes cookies from third party social media websites and ad networks. Such third party cookies may track your use on Mykhel sites for better rendering. Our partners use cookies to ensure we show you advertising that is relevant to you. If you continue without changing your settings, we'll assume that you are happy to receive all cookies on Mykhel website. However, you can change your cookie settings at any time. Learn more

myKhel பிரேக்கிங் அலர்ட்டுகளைப் பெற

Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X