முகப்பு  »  கிரிக்கெட்  »  அட்டவணை

கிரிக்கெட் அட்டவணை

தேதி மற்றும் நேரம்
அணி
இடம்
Jul 27 2021, Tue - 08:30 PM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
பாகிஸ்தான்
Kensington Oval, Bridgetown, Barbados
1st T20I,
Jul 28 2021, Wed - 07:30 PM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
பாகிஸ்தான்
Kensington Oval, Bridgetown, Barbados
2nd T20I,
Jul 28 2021, Wed - 08:00 PM IST
இலங்கை
இந்தியா
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
3rd T20I,
Jul 29 2021, Thu - 08:00 PM IST
இலங்கை
இந்தியா
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
2nd T20I,
Jul 31 2021, Sat - 08:30 PM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
பாகிஸ்தான்
Guyana National Stadium, Providence, Guyana
3rd T20I,
Aug 01 2021, Sun - 08:30 PM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
பாகிஸ்தான்
Guyana National Stadium, Providence, Guyana
1st T20I,
Aug 03 2021, Tue - 05:30 PM IST
வங்கதேசம்
ஆஸ்திரேலியா
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
4th T20I,
Aug 03 2021, Tue - 08:30 PM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
பாகிஸ்தான்
Guyana National Stadium, Providence, Guyana
1st Test,
Aug 04 2021, Wed - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Trent Bridge, Nottingham, England
2nd T20I,
Aug 04 2021, Wed - 05:30 PM IST
வங்கதேசம்
ஆஸ்திரேலியா
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
1st ODI,
Aug 06 2021, Fri - 03:30 PM IST
அயர்லாந்து
ஜிம்பாப்வே
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
3rd T20I,
Aug 06 2021, Fri - 05:30 PM IST
வங்கதேசம்
ஆஸ்திரேலியா
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
4th T20I,
Aug 07 2021, Sat - 05:30 PM IST
வங்கதேசம்
ஆஸ்திரேலியா
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
2nd ODI,
Aug 08 2021, Sun - 03:30 PM IST
அயர்லாந்து
ஜிம்பாப்வே
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
5th T20I,
Aug 09 2021, Mon - 05:30 PM IST
வங்கதேசம்
ஆஸ்திரேலியா
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
3rd ODI,
Aug 11 2021, Wed - 03:30 PM IST
அயர்லாந்து
ஜிம்பாப்வே
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
2nd Test,
Aug 12 2021, Thu - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Lord's, London, England
1st Test,
Aug 12 2021, Thu - 08:30 PM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
பாகிஸ்தான்
Sabina Park, Kingston, Jamaica
1st T20I,
Aug 15 2021, Sun - 07:30 PM IST
அயர்லாந்து
ஜிம்பாப்வே
Bready, Derry, Ireland
2nd T20I,
Aug 17 2021, Tue - 07:30 PM IST
அயர்லாந்து
ஜிம்பாப்வே
Bready, Derry, Ireland
3rd T20I,
Aug 20 2021, Fri - 07:30 PM IST
அயர்லாந்து
ஜிம்பாப்வே
Bready, Derry, Ireland
2nd Test,
Aug 20 2021, Fri - 08:30 PM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
பாகிஸ்தான்
Sabina Park, Kingston, Jamaica
4th T20I,
Aug 22 2021, Sun - 07:30 PM IST
அயர்லாந்து
ஜிம்பாப்வே
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
5th T20I,
Aug 24 2021, Tue - 07:30 PM IST
அயர்லாந்து
ஜிம்பாப்வே
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
3rd Test,
Aug 25 2021, Wed - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Emerald Headingley, Leeds, England
4th Test,
Sep 02 2021, Thu - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Kia Oval, London, England
5th Test,
Sep 10 2021, Fri - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Match 30 - postponed ,
Sep 19 2021, Sun - 07:30 PM IST
IPL
சென்னை
மும்பை
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 31 - postponed ,
Sep 20 2021, Mon - 07:30 PM IST
IPL
கொல்கத்தா
பெங்களூர்
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 32 - postponed ,
Sep 21 2021, Tue - 07:30 PM IST
IPL
பஞ்சாப்
ராஜஸ்தான்
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 33 - postponed ,
Sep 22 2021, Wed - 07:30 PM IST
IPL
டெல்லி
ஹைதராபாத்
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 34 - postponed ,
Sep 23 2021, Thu - 07:30 PM IST
IPL
மும்பை
கொல்கத்தா
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 35 - postponed ,
Sep 24 2021, Fri - 07:30 PM IST
IPL
பெங்களூர்
சென்னை
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 36 - postponed ,
Sep 25 2021, Sat - 03:30 PM IST
IPL
டெல்லி
ராஜஸ்தான்
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 37 - postponed ,
Sep 25 2021, Sat - 07:30 PM IST
IPL
ஹைதராபாத்
பஞ்சாப்
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 38 - postponed ,
Sep 26 2021, Sun - 03:30 PM IST
IPL
சென்னை
கொல்கத்தா
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 39 - postponed ,
Sep 26 2021, Sun - 07:30 PM IST
IPL
பெங்களூர்
மும்பை
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 38 - postponed ,
Sep 27 2021, Mon - 07:30 PM IST
IPL
ஹைதராபாத்
ராஜஸ்தான்
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 39 - postponed ,
Sep 28 2021, Tue - 03:30 PM IST
IPL
கொல்கத்தா
டெல்லி
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 42 - postponed ,
Sep 28 2021, Tue - 07:30 PM IST
IPL
மும்பை
பஞ்சாப்
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 43 - postponed ,
Sep 29 2021, Wed - 07:30 PM IST
IPL
ராஜஸ்தான்
பெங்களூர்
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 44 - postponed ,
Sep 30 2021, Thu - 07:30 PM IST
IPL
ஹைதராபாத்
சென்னை
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 45 - postponed ,
Oct 01 2021, Fri - 07:30 PM IST
IPL
கொல்கத்தா
பஞ்சாப்
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 46 - postponed ,
Oct 02 2021, Sat - 03:30 PM IST
IPL
மும்பை
டெல்லி
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 47 - postponed ,
Oct 02 2021, Sat - 07:30 PM IST
IPL
ராஜஸ்தான்
சென்னை
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 48 - postponed ,
Oct 03 2021, Sun - 03:30 PM IST
IPL
பெங்களூர்
பஞ்சாப்
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 49 - postponed ,
Oct 03 2021, Sun - 07:30 PM IST
IPL
கொல்கத்தா
ஹைதராபாத்
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 50 - postponed ,
Oct 04 2021, Mon - 07:30 PM IST
IPL
டெல்லி
சென்னை
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 51 - postponed ,
Oct 05 2021, Tue - 07:30 PM IST
IPL
ராஜஸ்தான்
மும்பை
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 52 - postponed ,
Oct 06 2021, Wed - 07:30 PM IST
IPL
பெங்களூர்
ஹைதராபாத்
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 53 - postponed ,
Oct 07 2021, Thu - 03:30 PM IST
IPL
சென்னை
பஞ்சாப்
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Match 54 - postponed ,
Oct 07 2021, Thu - 07:30 PM IST
IPL
கொல்கத்தா
ராஜஸ்தான்
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 55 - postponed ,
Oct 08 2021, Fri - 03:30 PM IST
IPL
ஹைதராபாத்
மும்பை
Sheikh Zayed Stadium, Abu Dhabi, United Arab Emirates
Match 56 - postponed ,
Oct 08 2021, Fri - 07:30 PM IST
IPL
பெங்களூர்
டெல்லி
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Qualifier 1 - postponed ,
Oct 10 2021, Sun - 07:30 PM IST
IPL
TBC
TBC
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Eliminator - postponed ,
Oct 11 2021, Mon - 07:30 PM IST
IPL
TBC
TBC
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Qualifier 2 - postponed ,
Oct 13 2021, Wed - 07:30 PM IST
IPL
TBC
TBC
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
1st T20I,
Oct 14 2021, Thu - 06:30 PM IST
பாகிஸ்தான்
இங்கிலாந்து
National Stadium, Karachi, Pakistan
2nd T20I,
Oct 15 2021, Fri - 06:30 PM IST
பாகிஸ்தான்
இங்கிலாந்து
National Stadium, Karachi, Pakistan
Final - postponed ,
Oct 15 2021, Fri - 07:30 PM IST
IPL
TBC
TBC
Dubai International Cricket Stadium, Dubai, United Arab Emirates
Only Test,
Nov 27 2021, Sat - 05:00 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
ஆப்கானிஸ்தான்
Blundstone Arena, Hobart, Australia
1st Test,
Dec 08 2021, Wed - 05:30 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இங்கிலாந்து
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
2nd Test,
Dec 16 2021, Thu - 09:30 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இங்கிலாந்து
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
3rd Test,
Dec 26 2021, Sun - 05:00 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இங்கிலாந்து
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
4th Test,
Jan 05 2022, Wed - 05:00 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இங்கிலாந்து
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
5th Test,
Jan 14 2022, Fri - 08:00 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இங்கிலாந்து
Optus Stadium, Perth, Australia
1st T20I,
Jan 29 2022, Sat - 03:30 AM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இங்கிலாந்து
TBC, TBC, TBC
1st ODI,
Jan 30 2022, Sun - 09:10 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
நியூசிலாந்து
Optus Stadium, Perth, Australia
2nd T20I,
Jan 31 2022, Mon - 03:30 AM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இங்கிலாந்து
TBC, TBC, TBC
2nd ODI,
Feb 02 2022, Wed - 08:40 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
நியூசிலாந்து
Blundstone Arena, Hobart, Australia
3rd T20I,
Feb 03 2022, Thu - 03:30 AM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இங்கிலாந்து
TBC, TBC, TBC
4th T20I,
Feb 05 2022, Sat - 03:30 AM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இங்கிலாந்து
TBC, TBC, TBC
3rd ODI,
Feb 05 2022, Sat - 08:40 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
நியூசிலாந்து
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
5th T20I,
Feb 06 2022, Sun - 03:30 AM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இங்கிலாந்து
TBC, TBC, TBC
Only T20I,
Feb 08 2022, Tue - 01:40 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
நியூசிலாந்து
Manuka Oval, Canberra, Australia
1st T20I,
Feb 11 2022, Fri - 01:30 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
இலங்கை
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
2nd T20I,
Feb 13 2022, Sun - 01:40 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
இலங்கை
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
3rd T20I,
Feb 15 2022, Tue - 01:40 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
இலங்கை
Metricon Stadium, Carrara, Australia
4th T20I,
Feb 18 2022, Fri - 01:40 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
இலங்கை
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
5th T20I,
Feb 20 2022, Sun - 10:40 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இலங்கை
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
1st Test,
Mar 08 2022, Tue - 07:30 PM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இங்கிலாந்து
TBC, TBC, TBC
2nd Test,
Mar 16 2022, Wed - 07:30 PM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இங்கிலாந்து
TBC, TBC, TBC
3rd Test,
Mar 24 2022, Thu - 07:30 PM IST
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
இங்கிலாந்து
TBC, TBC, TBC
கருத்துக்கணிப்பு
உடனடி நியூஸ் அப்டேட்டுகள்
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X