முகப்பு  »  கிரிக்கெட்  »  அட்டவணை

கிரிக்கெட் அட்டவணை

தேதி மற்றும் நேரம்
அணி
இடம்
1st ODI,
Feb 25 2018, Sun - 06:30 AM IST
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Seddon Park, Hamilton, New Zealand
Feb 27 2018, Tue - 01:00 PM IST
Afghanistan
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Feb 27 2018, Tue - 01:00 PM IST
Hong Kong
Netherlands
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Feb 27 2018, Tue - 01:00 PM IST
United Arab Emirates
Nepal
Kwekwe Sports Club, Kwekwe, Zimbabwe
Feb 27 2018, Tue - 01:00 PM IST
ஜிம்பாப்வே
அயர்லாந்து
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Feb 27 2018, Tue - 01:00 PM IST
ஸ்காட்லாந்து
பாபுவா நியூ கினி
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
2nd ODI,
Feb 28 2018, Wed - 06:30 AM IST
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Bay Oval, Tauranga, New Zealand
Mar 01 2018, Thu - 01:00 PM IST
United Arab Emirates
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Mar 01 2018, Thu - 01:00 PM IST
Afghanistan
Netherlands
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Mar 01 2018, Thu - 01:00 PM IST
Hong Kong
Nepal
Kwekwe Sports Club, Kwekwe, Zimbabwe
Mar 01 2018, Thu - 01:00 PM IST
ஸ்காட்லாந்து
அயர்லாந்து
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Mar 01 2018, Thu - 01:00 PM IST
ஜிம்பாப்வே
பாபுவா நியூ கினி
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
1st Test,
Mar 01 2018, Thu - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஆஸ்திரேலியா
Kingsmead, Durban, South Africa
3rd ODI,
Mar 03 2018, Sat - 06:30 AM IST
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Westpac Stadium, Wellington, New Zealand
Match 1,
Mar 04 2018, Sun - 01:00 PM IST
பாபுவா நியூ கினி
United Arab Emirates
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 2,
Mar 04 2018, Sun - 01:00 PM IST
அயர்லாந்து
Netherlands
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 3,
Mar 04 2018, Sun - 01:00 PM IST
ஜிம்பாப்வே
Nepal
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 4,
Mar 04 2018, Sun - 01:00 PM IST
Afghanistan
ஸ்காட்லாந்து
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 5,
Mar 06 2018, Tue - 01:00 PM IST
பாபுவா நியூ கினி
அயர்லாந்து
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 6,
Mar 06 2018, Tue - 01:00 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
United Arab Emirates
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 7,
Mar 06 2018, Tue - 01:00 PM IST
ஜிம்பாப்வே
Afghanistan
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 8,
Mar 06 2018, Tue - 01:00 PM IST
ஸ்காட்லாந்து
Hong Kong
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 1,
Mar 06 2018, Tue - 07:00 PM IST
இலங்கை
இந்தியா
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
4th ODI,
Mar 07 2018, Wed - 03:30 AM IST
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
University Oval, Dunedin, New Zealand
Match 9,
Mar 08 2018, Thu - 01:00 PM IST
Netherlands
United Arab Emirates
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 10,
Mar 08 2018, Thu - 01:00 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
பாபுவா நியூ கினி
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 11,
Mar 08 2018, Thu - 01:00 PM IST
ஸ்காட்லாந்து
Nepal
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 12,
Mar 08 2018, Thu - 01:00 PM IST
Afghanistan
Hong Kong
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 2,
Mar 08 2018, Thu - 07:00 PM IST
இந்தியா
வங்கதேசம்
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
2nd Test,
Mar 09 2018, Fri - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஆஸ்திரேலியா
St George's Park, Port Elizabeth, South Africa
Match 13,
Mar 10 2018, Sat - 01:00 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
அயர்லாந்து
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 14,
Mar 10 2018, Sat - 01:00 PM IST
பாபுவா நியூ கினி
Netherlands
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 15,
Mar 10 2018, Sat - 01:00 PM IST
ஜிம்பாப்வே
Hong Kong
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 16,
Mar 10 2018, Sat - 01:00 PM IST
Afghanistan
Nepal
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
5th ODI,
Mar 10 2018, Sat - 03:30 AM IST
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Hagley Oval, Christchurch, New Zealand
Match 3,
Mar 10 2018, Sat - 07:00 PM IST
இலங்கை
வங்கதேசம்
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
Match 17,
Mar 12 2018, Mon - 01:00 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Netherlands
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 18,
Mar 12 2018, Mon - 01:00 PM IST
அயர்லாந்து
United Arab Emirates
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 19,
Mar 12 2018, Mon - 01:00 PM IST
Hong Kong
Nepal
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 20,
Mar 12 2018, Mon - 01:00 PM IST
ஜிம்பாப்வே
ஸ்காட்லாந்து
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 4,
Mar 12 2018, Mon - 07:00 PM IST
இலங்கை
இந்தியா
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
Match 5,
Mar 14 2018, Wed - 07:00 PM IST
வங்கதேசம்
இந்தியா
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
Super Sixes Match 1,
Mar 15 2018, Thu - 01:00 PM IST
A1
B1
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Super Sixes Match 2,
Mar 15 2018, Thu - 01:00 PM IST
A3
B3
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Play Off,
Mar 15 2018, Thu - 01:00 PM IST
A5
B4
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Play Off,
Mar 15 2018, Thu - 01:00 PM IST
A4
B5
Kwekwe Sports Club, Kwekwe, Zimbabwe
Super Sixes Match 3,
Mar 16 2018, Fri - 01:00 PM IST
A2
B2
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 6,
Mar 16 2018, Fri - 07:00 PM IST
இலங்கை
வங்கதேசம்
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
9th/10th Play Off,
Mar 17 2018, Sat - 01:00 PM IST
TBC
TBC
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
7th/8th Play Off,
Mar 17 2018, Sat - 01:00 PM IST
TBC
TBC
Kwekwe Sports Club, Kwekwe, Zimbabwe
Super Sixes Match 4,
Mar 18 2018, Sun - 01:00 PM IST
A2
B3
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Final,
Mar 18 2018, Sun - 07:00 PM IST
1st
2nd
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
Super Sixes Match 5,
Mar 19 2018, Mon - 01:00 PM IST
A1
B2
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Super Sixes Match 6,
Mar 20 2018, Tue - 01:00 PM IST
A3
B1
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Super Sixes Match 7,
Mar 22 2018, Thu - 01:00 PM IST
A1
B3
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Super Sixes Match 8,
Mar 22 2018, Thu - 01:00 PM IST
A3
B2
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
3rd Test,
Mar 22 2018, Thu - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஆஸ்திரேலியா
Newlands, Cape Town, South Africa
1st Test,
Mar 22 2018, Thu - 06:30 AM IST
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Eden Park, Auckland, New Zealand
Super Sixes Match 9,
Mar 23 2018, Fri - 01:00 PM IST
A2
B1
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Final,
Mar 25 2018, Sun - 01:00 PM IST
TBC
TBC
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
4th Test,
Mar 30 2018, Fri - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஆஸ்திரேலியா
New Wanderers Stadium, Johannesburg, South Africa
2nd Test,
Mar 30 2018, Fri - 03:30 AM IST
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Hagley Oval, Christchurch, New Zealand
Only Test,
May 11 2018, Fri - 03:30 PM IST
அயர்லாந்து
பாகிஸ்தான்
The Village, Dublin, Ireland
1st Test,
May 24 2018, Thu - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Lord's, London, England
Only Twenty20,
May 31 2018, Thu - 10:30 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Rest of the World
Lord's, London, England
2nd Test,
Jun 01 2018, Fri - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Emerald Headingley, Leeds, England
1st Test,
Jun 06 2018, Wed - 07:30 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
இலங்கை
Queen's Park Oval, Port of Spain, Trinidad and Tobago
Only ODI,
Jun 10 2018, Sun - 03:30 PM IST
ஸ்காட்லாந்து
இங்கிலாந்து
The Grange, Edinburgh, Scotland
1st Twenty20,
Jun 12 2018, Tue - 09:30 PM IST
ஸ்காட்லாந்து
பாகிஸ்தான்
The Grange, Edinburgh, Scotland
1st ODI,
Jun 13 2018, Wed - 05:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Kia Oval, London, England
2nd Twenty20,
Jun 13 2018, Wed - 09:30 PM IST
ஸ்காட்லாந்து
பாகிஸ்தான்
The Grange, Edinburgh, Scotland
Only Test,
Jun 14 2018, Thu - 10:00 AM IST
இந்தியா
Afghanistan
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
2nd Test,
Jun 14 2018, Thu - 07:30 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
இலங்கை
Darren Sammy National Cricket Stadium, Gros Islet, St Lucia
2nd ODI,
Jun 16 2018, Sat - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
The SSE SWALEC, Cardiff, Wales
3rd ODI,
Jun 19 2018, Tue - 06:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Trent Bridge, Nottingham, England
4th ODI,
Jun 21 2018, Thu - 06:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Emirates Riverside, Chester-le-Street, England
3rd Test,
Jun 23 2018, Sat - 11:30 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
இலங்கை
Kensington Oval, Bridgetown, Barbados
5th ODI,
Jun 24 2018, Sun - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Emirates Old Trafford, Manchester, England
1st Twenty20,
Jun 27 2018, Wed - 08:30 PM IST
அயர்லாந்து
இந்தியா
The Village, Dublin, Ireland
Only Twenty20,
Jun 27 2018, Wed - 11:00 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Edgbaston, Birmingham, England
2nd Twenty20,
Jun 29 2018, Fri - 08:30 PM IST
அயர்லாந்து
இந்தியா
The Village, Dublin, Ireland
1st Twenty20,
Jul 03 2018, Tue - 10:00 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Emirates Old Trafford, Manchester, England
2nd Twenty20,
Jul 06 2018, Fri - 10:00 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
The SSE SWALEC, Cardiff, Wales
3rd Twenty20,
Jul 08 2018, Sun - 06:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
The Brightside Ground, Bristol, England
1st ODI,
Jul 12 2018, Thu - 05:00 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Trent Bridge, Nottingham, England
2nd ODI,
Jul 14 2018, Sat - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Lord's, London, England
3rd ODI,
Jul 17 2018, Tue - 05:00 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Emerald Headingley, Leeds, England
1st Test,
Aug 01 2018, Wed - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Edgbaston, Birmingham, England
2nd Test,
Aug 09 2018, Thu - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Lord's, London, England
3rd Test,
Aug 18 2018, Sat - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Trent Bridge, Nottingham, England
4th Test,
Aug 30 2018, Thu - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Ageas Bowl, Southampton, England
5th Test,
Sep 07 2018, Fri - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Kia Oval, London, England
Match 1,
Apr 07 2018, Sat - 08:00 PM IST
IPL
மும்பை
சென்னை
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 2,
Apr 08 2018, Sun - 04:00 PM IST
IPL
டெல்லி
பஞ்சாப்
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 3,
Apr 08 2018, Sun - 08:00 PM IST
IPL
கொல்கத்தா
பெங்களூர்
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 4,
Apr 09 2018, Mon - 08:00 PM IST
IPL
ஹைதராபாத்
ராஜஸ்தான்
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 5,
Apr 10 2018, Tue - 08:00 PM IST
IPL
சென்னை
கொல்கத்தா
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
Match 6,
Apr 11 2018, Wed - 08:00 PM IST
IPL
ராஜஸ்தான்
டெல்லி
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 7,
Apr 12 2018, Thu - 08:00 PM IST
IPL
ஹைதராபாத்
மும்பை
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 8,
Apr 13 2018, Fri - 08:00 PM IST
IPL
பெங்களூர்
பஞ்சாப்
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 9,
Apr 14 2018, Sat - 04:00 PM IST
IPL
மும்பை
டெல்லி
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 20,
Apr 14 2018, Sat - 08:00 PM IST
IPL
கொல்கத்தா
ஹைதராபாத்
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 11,
Apr 15 2018, Sun - 04:00 PM IST
IPL
பெங்களூர்
ராஜஸ்தான்
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 12,
Apr 15 2018, Sun - 08:00 PM IST
IPL
பஞ்சாப்
சென்னை
Holkar Cricket Stadium, Indore, India
Match 13,
Apr 16 2018, Mon - 08:00 PM IST
IPL
கொல்கத்தா
டெல்லி
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 14,
Apr 17 2018, Tue - 08:00 PM IST
IPL
மும்பை
பெங்களூர்
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 15,
Apr 18 2018, Wed - 08:00 PM IST
IPL
ராஜஸ்தான்
கொல்கத்தா
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 16,
Apr 19 2018, Thu - 08:00 PM IST
IPL
பஞ்சாப்
ஹைதராபாத்
Holkar Cricket Stadium, Indore, India
Match 17,
Apr 20 2018, Fri - 08:00 PM IST
IPL
சென்னை
ராஜஸ்தான்
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
Match 18,
Apr 21 2018, Sat - 04:00 PM IST
IPL
கொல்கத்தா
பஞ்சாப்
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 19,
Apr 21 2018, Sat - 08:00 PM IST
IPL
டெல்லி
பெங்களூர்
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 20,
Apr 22 2018, Sun - 04:00 PM IST
IPL
ஹைதராபாத்
சென்னை
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 21,
Apr 22 2018, Sun - 08:00 PM IST
IPL
ராஜஸ்தான்
மும்பை
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 22,
Apr 23 2018, Mon - 08:00 PM IST
IPL
பஞ்சாப்
டெல்லி
Holkar Cricket Stadium, Indore, India
Match 23,
Apr 24 2018, Tue - 08:00 PM IST
IPL
மும்பை
ஹைதராபாத்
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 24,
Apr 25 2018, Wed - 08:00 PM IST
IPL
பெங்களூர்
சென்னை
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 25,
Apr 26 2018, Thu - 08:00 PM IST
IPL
ஹைதராபாத்
பஞ்சாப்
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 26,
Apr 27 2018, Fri - 08:00 PM IST
IPL
டெல்லி
கொல்கத்தா
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 27,
Apr 28 2018, Sat - 08:00 PM IST
IPL
சென்னை
மும்பை
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
Match 29,
Apr 29 2018, Sun - 04:00 PM IST
IPL
ராஜஸ்தான்
ஹைதராபாத்
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 29,
Apr 29 2018, Sun - 08:00 PM IST
IPL
பெங்களூர்
கொல்கத்தா
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 30,
Apr 30 2018, Mon - 08:00 PM IST
IPL
சென்னை
டெல்லி
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
Match 31,
May 01 2018, Tue - 08:00 PM IST
IPL
பெங்களூர்
மும்பை
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 32,
May 02 2018, Wed - 08:00 PM IST
IPL
டெல்லி
ராஜஸ்தான்
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 33,
May 03 2018, Thu - 08:00 PM IST
IPL
கொல்கத்தா
சென்னை
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 34,
May 04 2018, Fri - 08:00 PM IST
IPL
பஞ்சாப்
மும்பை
Punjab Cricket Association Stadium, Mohali, Chandigarh, India
Match 35,
May 05 2018, Sat - 04:00 PM IST
IPL
சென்னை
பெங்களூர்
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
Match 36,
May 05 2018, Sat - 08:00 PM IST
IPL
ஹைதராபாத்
டெல்லி
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 37,
May 06 2018, Sun - 04:00 PM IST
IPL
மும்பை
கொல்கத்தா
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 38,
May 06 2018, Sun - 08:00 PM IST
IPL
பஞ்சாப்
ராஜஸ்தான்
Punjab Cricket Association Stadium, Mohali, Chandigarh, India
Match 39,
May 07 2018, Mon - 08:00 PM IST
IPL
ஹைதராபாத்
பெங்களூர்
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 40,
May 08 2018, Tue - 08:00 PM IST
IPL
ராஜஸ்தான்
பஞ்சாப்
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 41,
May 09 2018, Wed - 08:00 PM IST
IPL
கொல்கத்தா
மும்பை
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 42,
May 10 2018, Thu - 08:00 PM IST
IPL
டெல்லி
ஹைதராபாத்
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 43,
May 11 2018, Fri - 08:00 PM IST
IPL
ராஜஸ்தான்
சென்னை
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 44,
May 12 2018, Sat - 04:00 PM IST
IPL
பஞ்சாப்
கொல்கத்தா
Punjab Cricket Association Stadium, Mohali, Chandigarh, India
Match 45,
May 12 2018, Sat - 08:00 PM IST
IPL
பெங்களூர்
டெல்லி
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 46,
May 13 2018, Sun - 04:00 PM IST
IPL
சென்னை
ஹைதராபாத்
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
Match 47,
May 13 2018, Sun - 08:00 PM IST
IPL
மும்பை
ராஜஸ்தான்
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 48,
May 14 2018, Mon - 08:00 PM IST
IPL
பஞ்சாப்
பெங்களூர்
Punjab Cricket Association Stadium, Mohali, Chandigarh, India
Match 49,
May 15 2018, Tue - 08:00 PM IST
IPL
கொல்கத்தா
ராஜஸ்தான்
Eden Gardens, Kolkata, India
Match 50,
May 16 2018, Wed - 08:00 PM IST
IPL
மும்பை
பஞ்சாப்
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Match 51,
May 17 2018, Thu - 08:00 PM IST
IPL
பெங்களூர்
ஹைதராபாத்
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
Match 52,
May 18 2018, Fri - 08:00 PM IST
IPL
டெல்லி
சென்னை
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 53,
May 19 2018, Sat - 04:00 PM IST
IPL
ராஜஸ்தான்
பெங்களூர்
Sawai Mansingh Stadium, Jaipur, India
Match 54,
May 19 2018, Sat - 08:00 PM IST
IPL
ஹைதராபாத்
கொல்கத்தா
Rajiv Gandhi International Stadium, Hyderabad, India
Match 55,
May 20 2018, Sun - 04:00 PM IST
IPL
டெல்லி
மும்பை
Feroz Shah Kotla, Delhi, India
Match 56,
May 20 2018, Sun - 08:00 PM IST
IPL
சென்னை
பஞ்சாப்
M.A. Chidambaram Stadium, Chennai, India
Qualifier 1,
May 22 2018, Tue - 08:00 PM IST
IPL
TBC
TBC
Wankhede Stadium, Mumbai, India
Eliminator,
May 23 2018, Wed - 08:00 PM IST
IPL
TBC
TBC
TBC, ,
Qualifier 2,
May 25 2018, Fri - 08:00 PM IST
IPL
TBC
TBC
TBC, ,
Final,
May 27 2018, Sun - 08:00 PM IST
IPL
TBC
TBC
Wankhede Stadium, Mumbai, India
கருத்துக்கணிப்பு

myKhel பிரேக்கிங் அலர்ட்டுகளைப் பெற