டோக்கியோ 2020
ட்ரிபியூட் டூ
மில்கா சிங்

டோக்கியோ ஒலிம்பிக்ஸ் அட்டவணை , 30 July 2021

கொரோனா காரணமாக கடந்த ஆண்டு ஒத்திவைக்கப்பட்ட டோக்கியோ ஒலிம்பிக் போட்டிகள் வரும் 2021 ஜூலை 23ம் தேதியன்று தொடங்குகிறது. 32வது ஒலிம்பிக் போட்டிகளான இதில் 205 நாடுகளில் இருந்து சுமார் 11,000 வீரர், வீராங்கனைகள் பங்குபெறுகிறார்கள். 33 விளையாட்டுகளில் இருந்து மொத்தம் 339 போட்டிகள் இந்த ஒலிம்பிக்கில் நடைபெறவுள்ளது. 300க்கு மேற்பட்ட பதக்கங்கள் வழங்கப்படவுள்ளன. 17 நாட்கள் நடைபெறவுள்ள இந்த ஒலிம்பிக் போட்டிகள் ஆகஸ்ட் 8ம் தேதியுடன் நிறைவடைகிறது. எந்தெந்த போட்டிகள் எப்போது நடைபெறுகிறது என்பதை அறிந்துக்கொள்ள அட்டவணை பக்கத்தில் தெரிந்துக்கொள்ளலாம். பிரமாண்டமான இந்த போட்டிகளின் செய்திகளை அறிந்துக்கொள்ள இணைந்திருங்கள்.
கோல்ஃப்
Fri 30 Jul
4:00 AM (IST)
Completed
Men's IndividualRound 2 - Day 1
கசுமிகசேகி கண்ட்ரி கிளப்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
படகுப்போட்டி
Fri 30 Jul
4:15 AM (IST)
Completed
Men's Single ScullsFinal F
ஸீ ஃபாரஸ்ட் வாட்டர்வே
4:25 AM (IST)
Completed
Women's Single ScullsFinal F
ஸீ ஃபாரஸ்ட் வாட்டர்வே
4:35 AM (IST)
Completed
Men's Single ScullsFinal E
ஸீ ஃபாரஸ்ட் வாட்டர்வே
4:45 AM (IST)
Completed
Women's Single ScullsFinal E
ஸீ ஃபாரஸ்ட் வாட்டர்வே
4:55 AM (IST)
Completed
Women's Single ScullsFinal D
ஸீ ஃபாரஸ்ட் வாட்டர்வே
5:05 AM (IST)
Completed
Men's Single ScullsFinal D
ஸீ ஃபாரஸ்ட் வாட்டர்வே
5:15 AM (IST)
Completed
Women's Single ScullsFinal C
ஸீ ஃபாரஸ்ட் வாட்டர்வே
5:25 AM (IST)
Completed
Men's Single ScullsFinal C
ஸீ ஃபாரஸ்ட் வாட்டர்வே
5:35 AM (IST)
Completed
Women's Single ScullsFinal B
ஸீ ஃபாரஸ்ட் வாட்டர்வே
5:45 AM (IST)
Completed
Men's Single ScullsFinal B
ஸீ ஃபாரஸ்ட் வாட்டர்வே
6:03 AM (IST)
Completed
Women's Single ScullsFinal A
ஸீ ஃபாரஸ்ட் வாட்டர்வே
6:15 AM (IST)
Completed
Men's Single ScullsFinal A
ஸீ ஃபாரஸ்ட் வாட்டர்வே
6:35 AM (IST)
Completed
Women's EightFinal A
ஸீ ஃபாரஸ்ட் வாட்டர்வே
6:55 AM (IST)
Completed
Men's EightFinal A
ஸீ ஃபாரஸ்ட் வாட்டர்வே
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
ஈகுஸ்ட்ரியன் - ஈவண்டிங்
Fri 30 Jul
5:00 AM (IST)
Completed
IndividualDressage - Session 1
ஈகுஸ்ட்ரியன் பார்க்
5:00 AM (IST)
Completed
TeamDressage - Session 1
ஈகுஸ்ட்ரியன் பார்க்
2:00 PM (IST)
Completed
IndividualDressage - Session 2
ஈகுஸ்ட்ரியன் பார்க்
2:00 PM (IST)
Completed
TeamDressage - Session 2
ஈகுஸ்ட்ரியன் பார்க்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
தடகளம்
Fri 30 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Women's 100mPreliminary Round
ஒலிம்பிக் ஸ்டேடியம்
5:45 AM (IST)
Completed
Men's High JumpQualification
ஒலிம்பிக் ஸ்டேடியம்
6:00 AM (IST)
Completed
Men's 3000m SteeplechaseRound 1
ஒலிம்பிக் ஸ்டேடியம்
6:15 AM (IST)
Completed
Men's Discus ThrowQualification
ஒலிம்பிக் ஸ்டேடியம்
6:55 AM (IST)
Completed
Women's 800mRound 1
ஒலிம்பிக் ஸ்டேடியம்
7:55 AM (IST)
Completed
Men's 400m HurdlesRound 1
ஒலிம்பிக் ஸ்டேடியம்
8:45 AM (IST)
Completed
Women's 100mRound 1
ஒலிம்பிக் ஸ்டேடியம்
3:30 PM (IST)
Completed
Women's 5000mRound 1
ஒலிம்பிக் ஸ்டேடியம்
3:35 PM (IST)
Completed
Women's Triple JumpQualification
ஒலிம்பிக் ஸ்டேடியம்
3:55 PM (IST)
Completed
Women's Shot PutQualification
ஒலிம்பிக் ஸ்டேடியம்
4:30 PM (IST)
Completed
Mixed 4 x 400m RelayRound 1
ஒலிம்பிக் ஸ்டேடியம்
5:00 PM (IST)
Completed
Men's 10000m
ஒலிம்பிக் ஸ்டேடியம்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
பேட்மிண்டன்
Fri 30 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Women's SinglesQuarterfinal
முசாஷினோ ஃபாரஸ்ட் ஸ்போர்ட் பிளாசா
7:00 AM (IST)
Completed
Mixed DoublesFinals - Bronze Medal Match
HKG
HKG
0
HKG
JPN
2
முசாஷினோ ஃபாரஸ்ட் ஸ்போர்ட் பிளாசா
12:00 PM (IST)
Completed
Mixed DoublesFinals - Gold Medal Match
CHN
CHN
1
CHN
CHN
2
முசாஷினோ ஃபாரஸ்ட் ஸ்போர்ட் பிளாசா
2:45 PM (IST)
Completed
Men's DoublesSemifinal
முசாஷினோ ஃபாரஸ்ட் ஸ்போர்ட் பிளாசா
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
கைப்பந்து
Fri 30 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
MenGroup A
ARG
ARG
23
ARG
BRA
25
யோயோகி நேஷ்னல் ஸ்டேடியம்
7:30 AM (IST)
Completed
MenGroup B
BRN
BRN
32
BRN
JPN
30
யோயோகி நேஷ்னல் ஸ்டேடியம்
10:45 AM (IST)
Completed
MenGroup A
FRA
FRA
36
FRA
ESP
31
யோயோகி நேஷ்னல் ஸ்டேடியம்
12:45 PM (IST)
Completed
MenGroup B
SWE
SWE
22
SWE
EGY
27
யோயோகி நேஷ்னல் ஸ்டேடியம்
4:00 PM (IST)
Completed
MenGroup B
POR
POR
28
POR
DEN
34
யோயோகி நேஷ்னல் ஸ்டேடியம்
6:00 PM (IST)
Completed
MenGroup A
GER
GER
28
GER
NOR
23
யோயோகி நேஷ்னல் ஸ்டேடியம்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
ரக்பி
Fri 30 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenPool B
FIJ
FIJ
41
FIJ
BRA
5
Tokyo Stadium
6:00 AM (IST)
Completed
WomenPool B
CAN
CAN
0
CAN
FRA
31
Tokyo Stadium
6:30 AM (IST)
Completed
WomenPool C
CHN
CHN
29
CHN
JPN
0
Tokyo Stadium
7:00 AM (IST)
Completed
WomenPool C
AUS
AUS
12
AUS
USA
14
Tokyo Stadium
7:30 AM (IST)
Completed
WomenPool A
GBR
GBR
31
GBR
KEN
0
Tokyo Stadium
9:30 AM (IST)
Completed
WomenPool A
NZL
NZL
33
NZL
ROC
0
Tokyo Stadium
1:00 PM (IST)
Completed
WomenClassification Round 9-12
CAN
CAN
45
CAN
BRA
0
Tokyo Stadium
1:30 PM (IST)
Completed
WomenClassification Round 9-12
KEN
KEN
21
KEN
JPN
17
Tokyo Stadium
2:00 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
NZL
NZL
36
NZL
ROC
0
Tokyo Stadium
3:00 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
FIJ
FIJ
14
FIJ
AUS
12
Tokyo Stadium
3:30 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
USA
USA
12
USA
GBR
21
Tokyo Stadium
4:00 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
FRA
FRA
24
FRA
CHN
10
Tokyo Stadium
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
துப்பாக்கிச் சுடுதல்
Fri 30 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
Women's 25m PistolQualification - Rapid
அசாகா ஷூட்டிங் ரேஞ்
10:30 AM (IST)
Completed
Women's 25m PistolFinal
அசாகா ஷூட்டிங் ரேஞ்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
கைப்பந்து
Fri 30 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
WomenPreliminary Round
ஷியோகேஸ் பார்க்
6:30 AM (IST)
Completed
MenPreliminary Round
ஷியோகேஸ் பார்க்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
கைப்பந்து
Fri 30 Jul
5:30 AM (IST)
Completed
MenPool A
CAN
CAN
3
CAN
VEN
0
அரியேக் அரேனா
7:35 AM (IST)
Completed
MenPool B
BRA
BRA
3
BRA
USA
1
அரியேக் அரேனா
10:50 AM (IST)
Completed
MenPool A
JPN
JPN
0
JPN
POL
3
அரியேக் அரேனா
12:55 PM (IST)
Completed
MenPool B
ARG
ARG
3
ARG
TUN
2
அரியேக் அரேனா
4:10 PM (IST)
Completed
MenPool A
ITA
ITA
3
ITA
IRI
1
அரியேக் அரேனா
6:15 PM (IST)
Completed
MenPool B
ROC
ROC
1
ROC
FRA
3
அரியேக் அரேனா
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
வில்வித்தை
Fri 30 Jul
6:00 AM (IST)
Completed
Women's Individual1/8 Final
யுமெனோஷிமா வில்வித்தை களம்
11:15 AM (IST)
Completed
Women's IndividualQuarterfinal
யுமெனோஷிமா வில்வித்தை களம்
12:15 PM (IST)
Completed
Women's IndividualSemifinal
யுமெனோஷிமா வில்வித்தை களம்
1:00 PM (IST)
Completed
Women's IndividualFinals
யுமெனோஷிமா வில்வித்தை களம்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
கூடைப்பந்து
Fri 30 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup C
BEL
BEL
87
BEL
PUR
52
சாய்டமா சூப்பர் அரேனா
10:10 AM (IST)
Completed
WomenGroup B
USA
USA
86
USA
JPN
69
சாய்டமா சூப்பர் அரேனா
1:50 PM (IST)
Completed
WomenGroup B
FRA
FRA
87
FRA
NGR
62
சாய்டமா சூப்பர் அரேனா
5:30 PM (IST)
Completed
WomenGroup C
CHN
CHN
76
CHN
AUS
74
சாய்டமா சூப்பர் அரேனா
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
ஃபென்சிங்
Fri 30 Jul
6:30 AM (IST)
Completed
Men's Team EpeeLast 16
USA
USA
39
USA
JPN
45
மகுஹரி மெஸ்ஸே ஹால் பி
7:55 AM (IST)
Completed
Men's Team EpeeQuarterfinal
மகுஹரி மெஸ்ஸே ஹால் பி
9:15 AM (IST)
Completed
Men's Team EpeeClassification Round 5-8
மகுஹரி மெஸ்ஸே ஹால் பி
10:10 AM (IST)
Completed
Men's Team EpeeSemifinal
மகுஹரி மெஸ்ஸே ஹால் பி
3:00 PM (IST)
Completed
Men's Team EpeeFinals - Bronze Medal Match
KOR
KOR
45
KOR
CHN
42
மகுஹரி மெஸ்ஸே ஹால் பி
4:00 PM (IST)
Completed
Men's Team EpeeFinals - Gold Medal Match
JPN
JPN
45
JPN
ROC
36
மகுஹரி மெஸ்ஸே ஹால் பி
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
நீச்சல் போட்டி
Fri 30 Jul
7:00 AM (IST)
Completed
Men's 100m ButterflySemifinal
டோக்கியோ ஆகுவாடிக்ஸ் சென்ட்டர்
7:11 AM (IST)
Completed
Women's 200m BreaststrokeFinal
டோக்கியோ ஆகுவாடிக்ஸ் சென்ட்டர்
7:20 AM (IST)
Completed
Men's 200m BackstrokeFinal
டோக்கியோ ஆகுவாடிக்ஸ் சென்ட்டர்
7:29 AM (IST)
Completed
Women's 100m FreestyleFinal
டோக்கியோ ஆகுவாடிக்ஸ் சென்ட்டர்
7:46 AM (IST)
Completed
Men's 200m Individual MedleyFinal
டோக்கியோ ஆகுவாடிக்ஸ் சென்ட்டர்
8:05 AM (IST)
Completed
Women's 200m BackstrokeSemifinal
டோக்கியோ ஆகுவாடிக்ஸ் சென்ட்டர்
3:30 PM (IST)
Completed
Men's 50m FreestyleHeats
டோக்கியோ ஆகுவாடிக்ஸ் சென்ட்டர்
3:47 PM (IST)
Completed
Women's 50m FreestyleHeats
டோக்கியோ ஆகுவாடிக்ஸ் சென்ட்டர்
4:09 PM (IST)
Completed
Men's 1500m FreestyleHeats
டோக்கியோ ஆகுவாடிக்ஸ் சென்ட்டர்
5:27 PM (IST)
Completed
Women's 4 x 100m Medley RelayHeats
டோக்கியோ ஆகுவாடிக்ஸ் சென்ட்டர்
5:40 PM (IST)
Completed
Men's 4 x 100m Medley RelayHeats
டோக்கியோ ஆகுவாடிக்ஸ் சென்ட்டர்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
எறிபந்தாட்டம்
Fri 30 Jul
7:05 AM (IST)
Completed
WomenPool A
RSA
RSA
1
RSA
GER
4
ஒய் ஹாக்கி ஸ்டேடியம்
7:30 AM (IST)
Completed
MenPool A
AUS
AUS
1
AUS
ESP
1
ஒய் ஹாக்கி ஸ்டேடியம்
9:15 AM (IST)
Completed
WomenPool A
IRL
IRL
0
IRL
IND
1
ஒய் ஹாக்கி ஸ்டேடியம்
9:45 AM (IST)
Completed
MenPool B
CAN
CAN
4
CAN
RSA
4
ஒய் ஹாக்கி ஸ்டேடியம்
3:00 PM (IST)
Completed
MenPool A
JPN
JPN
3
JPN
IND
5
ஒய் ஹாக்கி ஸ்டேடியம்
3:30 PM (IST)
Completed
MenPool A
ARG
ARG
4
ARG
NZL
1
ஒய் ஹாக்கி ஸ்டேடியம்
5:15 PM (IST)
Completed
MenPool B
GER
GER
3
GER
NED
1
ஒய் ஹாக்கி ஸ்டேடியம்
5:45 PM (IST)
Completed
MenPool B
BEL
BEL
2
BEL
GBR
2
ஒய் ஹாக்கி ஸ்டேடியம்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
பிஎம்எக்ஸ் சைக்கிள் ரேஸ்
Fri 30 Jul
7:15 AM (IST)
Completed
Men's IndividualSemifinal
ஏரியேக் அர்பன் ஸ்போர்ட்ஸ் பார்க்
7:30 AM (IST)
Completed
Women's IndividualSemifinal
ஏரியேக் அர்பன் ஸ்போர்ட்ஸ் பார்க்
8:55 AM (IST)
Completed
Men's IndividualFinal
ஏரியேக் அர்பன் ஸ்போர்ட்ஸ் பார்க்
9:05 AM (IST)
Completed
Women's IndividualFinal
ஏரியேக் அர்பன் ஸ்போர்ட்ஸ் பார்க்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
குத்துச்சண்டை
Fri 30 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Women's LightweightLast 16
கோகுகிகன் அரேனா
8:33 AM (IST)
Completed
Women's WelterweightQuarterfinal
கோகுகிகன் அரேனா
9:06 AM (IST)
Completed
Men's WelterweightQuarterfinal
கோகுகிகன் அரேனா
9:36 AM (IST)
Completed
Men's Light HeavyweightQuarterfinal
கோகுகிகன் அரேனா
10:09 AM (IST)
Completed
Men's HeavyweightQuarterfinal
கோகுகிகன் அரேனா
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
ஜூடோ
Fri 30 Jul
7:30 AM (IST)
Completed
Men's +100kgLast 32
நிப்பான் புடோகன்
7:30 AM (IST)
Completed
Women's +78kgLast 32
நிப்பான் புடோகன்
8:06 AM (IST)
Completed
Men's +100kgLast 16
நிப்பான் புடோகன்
8:36 AM (IST)
Completed
Women's +78kgLast 16
நிப்பான் புடோகன்
8:54 AM (IST)
Completed
Men's +100kgQuarterfinal
நிப்பான் புடோகன்
9:24 AM (IST)
Completed
Women's +78kgQuarterfinal
நிப்பான் புடோகன்
1:30 PM (IST)
Completed
Women's +78kgRepechage Round
நிப்பான் புடோகன்
1:47 PM (IST)
Completed
Women's +78kgSemifinal
நிப்பான் புடோகன்
2:04 PM (IST)
Completed
Men's +100kgRepechage Round
நிப்பான் புடோகன்
2:21 PM (IST)
Completed
Men's +100kgSemifinal
நிப்பான் புடோகன்
2:38 PM (IST)
Completed
Women's +78kgFinals - Bronze Medal Match
CHN
CHN
0
CHN
AZE
10
நிப்பான் புடோகன்
2:46 PM (IST)
Completed
Women's +78kgFinals - Bronze Medal Match
TUR
TUR
0
TUR
FRA
10
நிப்பான் புடோகன்
2:55 PM (IST)
Completed
Women's +78kgFinals - Gold Medal Match
CUB
CUB
0
CUB
JPN
10
நிப்பான் புடோகன்
3:03 PM (IST)
Completed
Men's +100kgFinals - Bronze Medal Match
FRA
FRA
10
FRA
JPN
0
நிப்பான் புடோகன்
3:12 PM (IST)
Completed
Men's +100kgFinals - Bronze Medal Match
UKR
UKR
0
UKR
ROC
10
நிப்பான் புடோகன்
3:20 PM (IST)
Completed
Men's +100kgFinals - Gold Medal Match
GEO
GEO
0
GEO
CZE
10
நிப்பான் புடோகன்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
பேஸ்பால்
Fri 30 Jul
8:30 AM (IST)
Completed
MenGroup A
DOM
DOM
1
DOM
MEX
0
யோகோஹாமா பேஸ்பால் ஸ்டேடியம்
3:30 PM (IST)
Completed
MenGroup B
ISR
ISR
1
ISR
USA
8
யோகோஹாமா பேஸ்பால் ஸ்டேடியம்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
பாய்மர படகுப்போட்டி
Fri 30 Jul
8:35 AM (IST)
Completed
Men's 49erRace 7
எனோஷிமா யாக்ட் ஹார்பர்
8:35 AM (IST)
Completed
Men's 470Race 5
எனோஷிமா யாக்ட் ஹார்பர்
8:35 AM (IST)
Completed
Women's Laser RadialRace 9
எனோஷிமா யாக்ட் ஹார்பர்
8:45 AM (IST)
Completed
Women's 470Race 5
எனோஷிமா யாக்ட் ஹார்பர்
9:30 AM (IST)
Completed
Men's 49erRace 8
எனோஷிமா யாக்ட் ஹார்பர்
9:50 AM (IST)
Completed
Men's 470Race 6
எனோஷிமா யாக்ட் ஹார்பர்
9:50 AM (IST)
Completed
Women's Laser RadialRace 10
எனோஷிமா யாக்ட் ஹார்பர்
10:00 AM (IST)
Completed
Women's 470Race 6
எனோஷிமா யாக்ட் ஹார்பர்
10:25 AM (IST)
Completed
Men's 49erRace 9
எனோஷிமா யாக்ட் ஹார்பர்
11:05 AM (IST)
Completed
Men's LaserRace 9
எனோஷிமா யாக்ட் ஹார்பர்
11:20 AM (IST)
Completed
Women's 49er FXRace 7
எனோஷிமா யாக்ட் ஹார்பர்
12:15 PM (IST)
Completed
Women's 49er FXRace 8
எனோஷிமா யாக்ட் ஹார்பர்
12:20 PM (IST)
Completed
Men's LaserRace 10
எனோஷிமா யாக்ட் ஹார்பர்
1:10 PM (IST)
Completed
Women's 49er FXRace 9
எனோஷிமா யாக்ட் ஹார்பர்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
ஜிம்னாடிக்ஸ்- ட்ராம்போலினிங்
Fri 30 Jul
9:30 AM (IST)
Completed
Women's Individual TrampolineQualification
அரியேக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ் சென்டர்
11:20 AM (IST)
Completed
Women's Individual TrampolineFinal
அரியேக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ் சென்டர்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
கேனோ ஸ்லாலோம்
Fri 30 Jul
10:30 AM (IST)
Completed
Men's K1Semifinal
கஸய் கனோ ஸ்லாலோம் சென்ட்டர்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
வாட்டர் போலோ
Fri 30 Jul
10:30 AM (IST)
Completed
WomenGroup A
RSA
RSA
1
RSA
NED
33
டட்சுமி வாட்டர் போலோ சென்டர்
12:00 PM (IST)
Completed
WomenGroup B
USA
USA
18
USA
ROC
5
டட்சுமி வாட்டர் போலோ சென்டர்
2:50 PM (IST)
Completed
WomenGroup B
JPN
JPN
13
JPN
HUN
17
டட்சுமி வாட்டர் போலோ சென்டர்
4:20 PM (IST)
Completed
WomenGroup A
ESP
ESP
15
ESP
AUS
9
டட்சுமி வாட்டர் போலோ சென்டர்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
டைவிங்
Fri 30 Jul
11:30 AM (IST)
Completed
Women's 3m SpringboardPreliminary Round
டோக்கியோ ஆகுவாடிக்ஸ் சென்ட்டர்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
டென்னிஸ்
Fri 30 Jul
11:30 AM (IST)
Completed
Men's DoublesFinals - Bronze Medal Match
USA
USA
0
USA
NZL
2
அரியேக் டென்னிஸ் பார்க்
11:30 AM (IST)
Completed
Men's SinglesSemifinal
அரியேக் டென்னிஸ் பார்க்
1:00 PM (IST)
Completed
Mixed DoublesSemifinal
அரியேக் டென்னிஸ் பார்க்
2:30 PM (IST)
Completed
Men's DoublesFinals - Gold Medal Match
CRO
CRO
2
CRO
CRO
1
அரியேக் டென்னிஸ் பார்க்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
கால்பந்து
Fri 30 Jul
1:30 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
CAN
CAN
0
CAN
BRA
0
Miyagi Stadium
2:30 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
GBR
GBR
3
GBR
AUS
4
Ibaraki Kashima Stadium
3:30 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
SWE
SWE
3
SWE
JPN
1
சாய்டமா ஸ்டேடியம்
4:30 PM (IST)
Completed
WomenQuarterfinal
NED
NED
2
NED
USA
2
International Stadium Yokohama
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
டேபிள் டென்னிஸ்
Fri 30 Jul
4:30 PM (IST)
Completed
Men's SinglesFinals - Bronze Medal Match
TPE
TPE
3
TPE
GER
4
டோக்கியோ மெட்ரோபொலிட்டன் ஜிம்
5:30 PM (IST)
Completed
Men's SinglesFinals - Gold Medal Match
CHN
CHN
2
CHN
CHN
4
டோக்கியோ மெட்ரோபொலிட்டன் ஜிம்
நிகழ்ச்சிகள்
பதக்க நிகழ்ச்சிகள்
ஒலிம்பிக்ஸ் செய்திகள்
பதக்க பட்டியல்
# நாடு
மொத்தம்
48
IND
1 2 4 7
1
USA
39 41 33 113
2
CHN
38 32 18 88
3
JPN
27 14 17 58
4
GBR
22 21 22 65
பதக்கம் வென்ற இந்தியர்கள்
  • லோவ்லினா போர்கோஹெய்ன்
    குத்துச்சண்டை
  • இந்தியா
    எறிபந்தாட்டம்
உடனடி நியூஸ் அப்டேட்டுகள்
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X