முகப்பு  »  கிரிக்கெட்  »  ICC Cricket World Cup 2019  »  அட்டவணை முடிவுகள்

ICC Cricket World Cup 2019 அட்டவணை & முடிவுகள்

48 ஒருநாள்

போட்டி
வகை
அணி
இடங்கள்
Match 1,
May 30 2019, Thu - 03:00 PM
ODI
இங்கிலாந்து
தென் ஆப்பிரிக்கா
Kia Oval, London, England
Match 2,
May 31 2019, Fri - 03:00 PM
ODI
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
பாகிஸ்தான்
Trent Bridge, Nottingham, England
Match 3,
Jun 01 2019, Sat - 03:00 PM
ODI
நியூசிலாந்து
இலங்கை
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
Match 4,
Jun 01 2019, Sat - 06:00 PM
ODI
Afghanistan
ஆஸ்திரேலியா
The Brightside Ground, Bristol, England
Match 5,
Jun 02 2019, Sun - 03:00 PM
ODI
தென் ஆப்பிரிக்கா
வங்கதேசம்
Kia Oval, London, England
Match 6,
Jun 03 2019, Mon - 03:00 PM
ODI
இங்கிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Trent Bridge, Nottingham, England
Match 7,
Jun 04 2019, Tue - 03:00 PM
ODI
Afghanistan
இலங்கை
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
Match 8,
Jun 05 2019, Wed - 03:00 PM
ODI
தென் ஆப்பிரிக்கா
இந்தியா
Ageas Bowl, Southampton, England
Match 9,
Jun 05 2019, Wed - 06:00 PM
ODI
வங்கதேசம்
நியூசிலாந்து
Kia Oval, London, England
Match 10,
Jun 06 2019, Thu - 03:00 PM
ODI
ஆஸ்திரேலியா
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Trent Bridge, Nottingham, England
Match 11,
Jun 07 2019, Fri - 03:00 PM
ODI
பாகிஸ்தான்
இலங்கை
The Brightside Ground, Bristol, England
Match 12,
Jun 08 2019, Sat - 03:00 PM
ODI
இங்கிலாந்து
வங்கதேசம்
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
Match 13,
Jun 08 2019, Sat - 06:00 PM
ODI
Afghanistan
நியூசிலாந்து
The Cooper Associates County Ground, Taunton, England
Match 14,
Jun 09 2019, Sun - 03:00 PM
ODI
இந்தியா
ஆஸ்திரேலியா
Kia Oval, London, England
Match 15,
Jun 10 2019, Mon - 03:00 PM
ODI
தென் ஆப்பிரிக்கா
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Ageas Bowl, Southampton, England
Match 16,
Jun 11 2019, Tue - 03:00 PM
ODI
வங்கதேசம்
இலங்கை
The Brightside Ground, Bristol, England
Match 17,
Jun 12 2019, Wed - 03:00 PM
ODI
ஆஸ்திரேலியா
பாகிஸ்தான்
The Cooper Associates County Ground, Taunton, England
Match 18,
Jun 13 2019, Thu - 03:00 PM
ODI
இந்தியா
நியூசிலாந்து
Trent Bridge, Nottingham, England
Match 19,
Jun 14 2019, Fri - 03:00 PM
ODI
இங்கிலாந்து
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Ageas Bowl, Southampton, England
Match 20,
Jun 15 2019, Sat - 03:00 PM
ODI
இலங்கை
ஆஸ்திரேலியா
Kia Oval, London, England
Match 21,
Jun 15 2019, Sat - 06:00 PM
ODI
தென் ஆப்பிரிக்கா
Afghanistan
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
Match 22,
Jun 16 2019, Sun - 03:00 PM
ODI
இந்தியா
பாகிஸ்தான்
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Match 23,
Jun 17 2019, Mon - 03:00 PM
ODI
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
வங்கதேசம்
The Cooper Associates County Ground, Taunton, England
Match 24,
Jun 18 2019, Tue - 03:00 PM
ODI
இங்கிலாந்து
Afghanistan
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Match 25,
Jun 19 2019, Wed - 03:00 PM
ODI
நியூசிலாந்து
தென் ஆப்பிரிக்கா
Edgbaston, Birmingham, England
Match 26,
Jun 20 2019, Thu - 03:00 PM
ODI
ஆஸ்திரேலியா
வங்கதேசம்
Trent Bridge, Nottingham, England
Match 27,
Jun 21 2019, Fri - 03:00 PM
ODI
இங்கிலாந்து
இலங்கை
Emerald Headingley, Leeds, England
Match 28,
Jun 22 2019, Sat - 03:00 PM
ODI
இந்தியா
Afghanistan
Ageas Bowl, Southampton, England
Match 29,
Jun 22 2019, Sat - 06:00 PM
ODI
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
நியூசிலாந்து
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Match 30,
Jun 23 2019, Sun - 03:00 PM
ODI
பாகிஸ்தான்
தென் ஆப்பிரிக்கா
Lord's, London, England
Match 31,
Jun 24 2019, Mon - 03:00 PM
ODI
வங்கதேசம்
Afghanistan
Ageas Bowl, Southampton, England
Match 32,
Jun 25 2019, Tue - 03:00 PM
ODI
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Lord's, London, England
Match 33,
Jun 26 2019, Wed - 03:00 PM
ODI
நியூசிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Edgbaston, Birmingham, England
Match 34,
Jun 27 2019, Thu - 03:00 PM
ODI
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
இந்தியா
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Match 35,
Jun 28 2019, Fri - 03:00 PM
ODI
இலங்கை
தென் ஆப்பிரிக்கா
Emirates Riverside, Chester-le-Street, England
Match 36,
Jun 29 2019, Sat - 03:00 PM
ODI
பாகிஸ்தான்
Afghanistan
Emerald Headingley, Leeds, England
Match 37,
Jun 29 2019, Sat - 06:00 PM
ODI
நியூசிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Lord's, London, England
Match 38,
Jun 30 2019, Sun - 03:00 PM
ODI
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Edgbaston, Birmingham, England
Match 39,
Jul 01 2019, Mon - 03:00 PM
ODI
இலங்கை
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Emirates Riverside, Chester-le-Street, England
Match 40,
Jul 02 2019, Tue - 03:00 PM
ODI
வங்கதேசம்
இந்தியா
Edgbaston, Birmingham, England
Match 41,
Jul 03 2019, Wed - 03:00 PM
ODI
இங்கிலாந்து
நியூசிலாந்து
Emirates Riverside, Chester-le-Street, England
Match 42,
Jul 04 2019, Thu - 03:00 PM
ODI
Afghanistan
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Emerald Headingley, Leeds, England
Match 43,
Jul 05 2019, Fri - 03:00 PM
ODI
பாகிஸ்தான்
வங்கதேசம்
Lord's, London, England
Match 44,
Jul 06 2019, Sat - 03:00 PM
ODI
இலங்கை
இந்தியா
Emerald Headingley, Leeds, England
Match 45,
Jul 06 2019, Sat - 06:00 PM
ODI
ஆஸ்திரேலியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Semi Final 1,
Jul 09 2019, Tue - 03:00 PM
ODI
1st
4th
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Semi Final 2,
Jul 11 2019, Thu - 03:00 PM
ODI
2nd
3rd
Edgbaston, Birmingham, England
Final,
Jul 14 2019, Sun - 03:00 PM
ODI
TBC
TBC
Lord's, London, England
கருத்துக்கணிப்பு
We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. This includes cookies from third party social media websites and ad networks. Such third party cookies may track your use on Mykhel sites for better rendering. Our partners use cookies to ensure we show you advertising that is relevant to you. If you continue without changing your settings, we'll assume that you are happy to receive all cookies on Mykhel website. However, you can change your cookie settings at any time. Learn more

myKhel பிரேக்கிங் அலர்ட்டுகளைப் பெற

Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X