முகப்பு  »  கிரிக்கெட்  »  அட்டவணை

கிரிக்கெட் அட்டவணை

தேதி மற்றும் நேரம்
அணி
இடம்
2nd Test,
Jun 14 2018, Thu - 07:30 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
இலங்கை
Darren Sammy National Cricket Stadium, Gros Islet, St Lucia
3rd ODI,
Jun 19 2018, Tue - 06:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Trent Bridge, Nottingham, England
Match 5,
Jun 19 2018, Tue - 08:30 PM IST
Netherlands
ஸ்காட்லாந்து
VRA Ground, Amstelveen, Netherlands
Match 6,
Jun 20 2018, Wed - 02:30 PM IST
Netherlands
ஸ்காட்லாந்து
VRA Ground, Amstelveen, Netherlands
4th ODI,
Jun 21 2018, Thu - 06:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Emirates Riverside, Chester-le-Street, England
3rd Test,
Jun 23 2018, Sat - 11:30 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
இலங்கை
Kensington Oval, Bridgetown, Barbados
5th ODI,
Jun 24 2018, Sun - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Emirates Old Trafford, Manchester, England
1st Twenty20,
Jun 27 2018, Wed - 08:30 PM IST
அயர்லாந்து
இந்தியா
The Village, Dublin, Ireland
Only Twenty20,
Jun 27 2018, Wed - 11:00 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Edgbaston, Birmingham, England
2nd Twenty20,
Jun 29 2018, Fri - 08:30 PM IST
அயர்லாந்து
இந்தியா
The Village, Dublin, Ireland
Match 1,
Jul 01 2018, Sun - 01:30 PM IST
ஜிம்பாப்வே
பாகிஸ்தான்
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 2,
Jul 02 2018, Mon - 01:30 PM IST
பாகிஸ்தான்
ஆஸ்திரேலியா
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 3,
Jul 03 2018, Tue - 01:30 PM IST
ஜிம்பாப்வே
ஆஸ்திரேலியா
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
1st Twenty20,
Jul 03 2018, Tue - 10:00 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Match 4,
Jul 04 2018, Wed - 01:30 PM IST
ஜிம்பாப்வே
பாகிஸ்தான்
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
1st Test,
Jul 04 2018, Wed - 07:30 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
வங்கதேசம்
Sir Vivian Richards Stadium, North Sound, Antigua and Barbuda
Match 5,
Jul 05 2018, Thu - 01:30 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
பாகிஸ்தான்
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 6,
Jul 06 2018, Fri - 01:30 PM IST
ஜிம்பாப்வே
ஆஸ்திரேலியா
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
2nd Twenty20,
Jul 06 2018, Fri - 10:00 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
Final,
Jul 08 2018, Sun - 01:30 PM IST
TBC
TBC
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
3rd Twenty20,
Jul 08 2018, Sun - 06:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
The Brightside Ground, Bristol, England
1st Test,
Jul 12 2018, Thu - 10:00 AM IST
இலங்கை
தென் ஆப்பிரிக்கா
Galle International Stadium, Galle, Sri Lanka
1st ODI,
Jul 12 2018, Thu - 05:00 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Trent Bridge, Nottingham, England
2nd Test,
Jul 12 2018, Thu - 08:30 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
வங்கதேசம்
Sabina Park, Kingston, Jamaica
1st ODI,
Jul 13 2018, Fri - 01:45 PM IST
ஜிம்பாப்வே
பாகிஸ்தான்
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
2nd ODI,
Jul 14 2018, Sat - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Lord's, London, England
2nd ODI,
Jul 16 2018, Mon - 01:45 PM IST
ஜிம்பாப்வே
பாகிஸ்தான்
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
3rd ODI,
Jul 17 2018, Tue - 05:00 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Emerald Headingley, Leeds, England
3rd ODI,
Jul 18 2018, Wed - 02:00 PM IST
ஜிம்பாப்வே
பாகிஸ்தான்
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
2nd Test,
Jul 20 2018, Fri - 10:00 AM IST
இலங்கை
தென் ஆப்பிரிக்கா
Sinhalese Sports Club Ground, Colombo, Sri Lanka
4th ODI,
Jul 20 2018, Fri - 02:00 PM IST
ஜிம்பாப்வே
பாகிஸ்தான்
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
5th ODI,
Jul 22 2018, Sun - 02:00 PM IST
ஜிம்பாப்வே
பாகிஸ்தான்
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
1st ODI,
Jul 22 2018, Sun - 07:00 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
வங்கதேசம்
Providence Stadium, Providence, Guyana
2nd ODI,
Jul 26 2018, Thu - 12:00 AM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
வங்கதேசம்
Providence Stadium, Providence, Guyana
3rd ODI,
Jul 28 2018, Sat - 07:00 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
வங்கதேசம்
Warner Park, Basseterre, St Kitts and Nevis
1st ODI,
Jul 29 2018, Sun - 09:45 AM IST
இலங்கை
தென் ஆப்பிரிக்கா
Rangiri Dambulla International Stadium, Dambulla, Sri Lanka
Match 3,
Jul 29 2018, Sun - 09:00 PM IST
Nepal
Netherlands
Lord's, London, England
1st Twenty20,
Aug 01 2018, Wed - 06:00 AM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
வங்கதேசம்
Warner Park, Basseterre, St Kitts and Nevis
1st ODI,
Aug 01 2018, Wed - 02:30 PM IST
Netherlands
Nepal
TBC, ,
2nd ODI,
Aug 01 2018, Wed - 02:30 PM IST
இலங்கை
தென் ஆப்பிரிக்கா
Rangiri Dambulla International Stadium, Dambulla, Sri Lanka
1st Test,
Aug 01 2018, Wed - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Edgbaston, Birmingham, England
2nd ODI,
Aug 03 2018, Fri - 02:30 PM IST
Netherlands
Nepal
TBC, ,
2nd Twenty20,
Aug 05 2018, Sun - 05:30 AM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
வங்கதேசம்
Central Broward Regional Park Stadium Turf Ground, Lauderhill, USA
3rd ODI,
Aug 05 2018, Sun - 09:45 AM IST
இலங்கை
தென் ஆப்பிரிக்கா
Pallekele International Cricket Stadium, Kandy, Sri Lanka
3rd Twenty20,
Aug 06 2018, Mon - 05:30 AM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
வங்கதேசம்
Central Broward Regional Park Stadium Turf Ground, Lauderhill, USA
4th ODI,
Aug 08 2018, Wed - 02:30 PM IST
இலங்கை
தென் ஆப்பிரிக்கா
Pallekele International Cricket Stadium, Kandy, Sri Lanka
2nd Test,
Aug 09 2018, Thu - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Lord's, London, England
5th ODI,
Aug 12 2018, Sun - 02:30 PM IST
இலங்கை
தென் ஆப்பிரிக்கா
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
Only Twenty20,
Aug 14 2018, Tue - 07:00 PM IST
இலங்கை
தென் ஆப்பிரிக்கா
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
3rd Test,
Aug 18 2018, Sat - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Trent Bridge, Nottingham, England
1st Twenty20,
Aug 20 2018, Mon - 08:30 PM IST
அயர்லாந்து
Afghanistan
Bready, Derry, Northern Ireland
2nd Twenty20,
Aug 22 2018, Wed - 08:30 PM IST
அயர்லாந்து
Afghanistan
Bready, Derry, Northern Ireland
3rd Twenty20,
Aug 24 2018, Fri - 08:30 PM IST
அயர்லாந்து
Afghanistan
Bready, Derry, Northern Ireland
1st ODI,
Aug 27 2018, Mon - 03:15 PM IST
அயர்லாந்து
Afghanistan
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
2nd ODI,
Aug 29 2018, Wed - 03:15 PM IST
அயர்லாந்து
Afghanistan
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
4th Test,
Aug 30 2018, Thu - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Ageas Bowl, Southampton, England
3rd ODI,
Aug 31 2018, Fri - 03:15 PM IST
அயர்லாந்து
Afghanistan
Civil Service Cricket Club, Belfast, Ireland
5th Test,
Sep 07 2018, Fri - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Kia Oval, London, England
1st ODI,
Sep 30 2018, Sun - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஜிம்பாப்வே
De Beers Diamond Oval, Kimberley, South Africa
2nd ODI,
Oct 03 2018, Wed - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஜிம்பாப்வே
Mangaung Oval, Bloemfontein, South Africa
3rd ODI,
Oct 06 2018, Sat - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஜிம்பாப்வே
Boland Park, Paarl, South Africa
1st Twenty20,
Oct 09 2018, Tue - 09:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஜிம்பாப்வே
Buffalo Park, East London, South Africa
1st ODI,
Oct 10 2018, Wed - 02:30 PM IST
இலங்கை
இங்கிலாந்து
Rangiri Dambulla International Stadium, Dambulla, Sri Lanka
2nd Twenty20,
Oct 12 2018, Fri - 09:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஜிம்பாப்வே
Senwes Park, Potchefstroom, South Africa
2nd ODI,
Oct 13 2018, Sat - 10:00 AM IST
இலங்கை
இங்கிலாந்து
Rangiri Dambulla International Stadium, Dambulla, Sri Lanka
3rd Twenty20,
Oct 14 2018, Sun - 06:00 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஜிம்பாப்வே
Willowmoore Park, Benoni, South Africa
3rd ODI,
Oct 17 2018, Wed - 02:30 PM IST
இலங்கை
இங்கிலாந்து
Pallekele International Cricket Stadium, Kandy, Sri Lanka
4th ODI,
Oct 20 2018, Sat - 10:00 AM IST
இலங்கை
இங்கிலாந்து
Pallekele International Cricket Stadium, Kandy, Sri Lanka
5th ODI,
Oct 23 2018, Tue - 02:30 PM IST
இலங்கை
இங்கிலாந்து
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
Only Twenty20,
Oct 27 2018, Sat - 07:00 PM IST
இலங்கை
இங்கிலாந்து
R. Premadasa Stadium, Colombo, Sri Lanka
1st ODI,
Nov 04 2018, Sun - 07:30 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
Perth Stadium, Perth, Australia
1st Test,
Nov 06 2018, Tue - 10:00 AM IST
இலங்கை
இங்கிலாந்து
Galle International Stadium, Galle, Sri Lanka
2nd ODI,
Nov 09 2018, Fri - 09:20 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
3rd ODI,
Nov 11 2018, Sun - 08:50 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
Blundstone Arena, Hobart, Australia
2nd Test,
Nov 14 2018, Wed - 10:00 AM IST
இலங்கை
இங்கிலாந்து
Pallekele International Cricket Stadium, Kandy, Sri Lanka
Only Twenty20,
Nov 17 2018, Sat - 02:30 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
Metricon Stadium, Carrara, Australia
1st Twenty20,
Nov 21 2018, Wed - 02:30 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
3rd Test,
Nov 23 2018, Fri - 10:00 AM IST
இலங்கை
இங்கிலாந்து
Sinhalese Sports Club Ground, Colombo, Sri Lanka
2nd Twenty20,
Nov 23 2018, Fri - 01:30 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
3rd Twenty20,
Nov 25 2018, Sun - 01:30 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
1st Test,
Dec 06 2018, Thu - 06:00 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
2nd Test,
Dec 14 2018, Fri - 08:00 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Perth Stadium, Perth, Australia
3rd Test,
Dec 26 2018, Wed - 05:00 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
1st Test,
Dec 26 2018, Wed - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
பாகிஸ்தான்
Supersport Park, Centurion, South Africa
4th Test,
Jan 03 2019, Thu - 05:00 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
2nd Test,
Jan 03 2019, Thu - 02:00 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
பாகிஸ்தான்
Newlands, Cape Town, South Africa
3rd Test,
Jan 11 2019, Fri - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
பாகிஸ்தான்
New Wanderers Stadium, Johannesburg, South Africa
1st ODI,
Jan 12 2019, Sat - 08:50 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
2nd ODI,
Jan 15 2019, Tue - 09:20 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
3rd ODI,
Jan 18 2019, Fri - 08:50 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
1st ODI,
Jan 19 2019, Sat - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
பாகிஸ்தான்
St George's Park, Port Elizabeth, South Africa
2nd ODI,
Jan 22 2019, Tue - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
பாகிஸ்தான்
Kingsmead, Durban, South Africa
1st Test,
Jan 24 2019, Thu - 09:30 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இலங்கை
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
3rd ODI,
Jan 25 2019, Fri - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
பாகிஸ்தான்
Supersport Park, Centurion, South Africa
4th ODI,
Jan 27 2019, Sun - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
பாகிஸ்தான்
New Wanderers Stadium, Johannesburg, South Africa
5th ODI,
Jan 30 2019, Wed - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
பாகிஸ்தான்
Newlands, Cape Town, South Africa
2nd Test,
Feb 01 2019, Fri - 05:00 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இலங்கை
Manuka Oval, Canberra, Australia
1st Twenty20,
Feb 01 2019, Fri - 09:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
பாகிஸ்தான்
Newlands, Cape Town, South Africa
2nd Twenty20,
Feb 03 2019, Sun - 06:00 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
பாகிஸ்தான்
New Wanderers Stadium, Johannesburg, South Africa
3rd Twenty20,
Feb 06 2019, Wed - 09:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
பாகிஸ்தான்
Supersport Park, Centurion, South Africa
1st Test,
Feb 13 2019, Wed - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இலங்கை
Kingsmead, Durban, South Africa
2nd Test,
Feb 21 2019, Thu - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இலங்கை
St George's Park, Port Elizabeth, South Africa
1st ODI,
Mar 03 2019, Sun - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இலங்கை
New Wanderers Stadium, Johannesburg, South Africa
2nd ODI,
Mar 06 2019, Wed - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இலங்கை
Supersport Park, Centurion, South Africa
3rd ODI,
Mar 10 2019, Sun - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இலங்கை
Kingsmead, Durban, South Africa
4th ODI,
Mar 13 2019, Wed - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இலங்கை
St George's Park, Port Elizabeth, South Africa
5th ODI,
Mar 16 2019, Sat - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இலங்கை
Newlands, Cape Town, South Africa
1st Twenty20,
Mar 19 2019, Tue - 09:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இலங்கை
Newlands, Cape Town, South Africa
2nd Twenty20,
Mar 22 2019, Fri - 09:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இலங்கை
Supersport Park, Centurion, South Africa
3rd Twenty20,
Mar 24 2019, Sun - 06:00 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இலங்கை
New Wanderers Stadium, Johannesburg, South Africa
Match 1,
May 30 2019, Thu - 03:00 PM IST
இங்கிலாந்து
தென் ஆப்பிரிக்கா
Kia Oval, London, England
Match 2,
May 31 2019, Fri - 03:00 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
பாகிஸ்தான்
Trent Bridge, Nottingham, England
Match 3,
Jun 01 2019, Sat - 03:00 PM IST
நியூசிலாந்து
இலங்கை
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
Match 4,
Jun 01 2019, Sat - 06:00 PM IST
Afghanistan
ஆஸ்திரேலியா
The Brightside Ground, Bristol, England
Match 5,
Jun 02 2019, Sun - 03:00 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
வங்கதேசம்
Kia Oval, London, England
Match 6,
Jun 03 2019, Mon - 03:00 PM IST
இங்கிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Trent Bridge, Nottingham, England
Match 7,
Jun 04 2019, Tue - 03:00 PM IST
Afghanistan
இலங்கை
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
Match 8,
Jun 05 2019, Wed - 03:00 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இந்தியா
Ageas Bowl, Southampton, England
Match 9,
Jun 05 2019, Wed - 06:00 PM IST
வங்கதேசம்
நியூசிலாந்து
Kia Oval, London, England
Match 10,
Jun 06 2019, Thu - 03:00 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Trent Bridge, Nottingham, England
Match 11,
Jun 07 2019, Fri - 03:00 PM IST
பாகிஸ்தான்
இலங்கை
The Brightside Ground, Bristol, England
Match 12,
Jun 08 2019, Sat - 03:00 PM IST
இங்கிலாந்து
வங்கதேசம்
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
Match 13,
Jun 08 2019, Sat - 06:00 PM IST
Afghanistan
நியூசிலாந்து
The Cooper Associates County Ground, Taunton, England
Match 14,
Jun 09 2019, Sun - 03:00 PM IST
இந்தியா
ஆஸ்திரேலியா
Kia Oval, London, England
Match 15,
Jun 10 2019, Mon - 03:00 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Ageas Bowl, Southampton, England
Match 16,
Jun 11 2019, Tue - 03:00 PM IST
வங்கதேசம்
இலங்கை
The Brightside Ground, Bristol, England
Match 17,
Jun 12 2019, Wed - 03:00 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
பாகிஸ்தான்
The Cooper Associates County Ground, Taunton, England
Match 18,
Jun 13 2019, Thu - 03:00 PM IST
இந்தியா
நியூசிலாந்து
Trent Bridge, Nottingham, England
Match 19,
Jun 14 2019, Fri - 03:00 PM IST
இங்கிலாந்து
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Ageas Bowl, Southampton, England
Match 20,
Jun 15 2019, Sat - 03:00 PM IST
இலங்கை
ஆஸ்திரேலியா
Kia Oval, London, England
Match 21,
Jun 15 2019, Sat - 06:00 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
Afghanistan
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
Match 22,
Jun 16 2019, Sun - 03:00 PM IST
இந்தியா
பாகிஸ்தான்
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Match 23,
Jun 17 2019, Mon - 03:00 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
வங்கதேசம்
The Cooper Associates County Ground, Taunton, England
Match 24,
Jun 18 2019, Tue - 03:00 PM IST
இங்கிலாந்து
Afghanistan
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Match 25,
Jun 19 2019, Wed - 03:00 PM IST
நியூசிலாந்து
தென் ஆப்பிரிக்கா
Edgbaston, Birmingham, England
Match 26,
Jun 20 2019, Thu - 03:00 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
வங்கதேசம்
Trent Bridge, Nottingham, England
Match 27,
Jun 21 2019, Fri - 03:00 PM IST
இங்கிலாந்து
இலங்கை
Emerald Headingley, Leeds, England
Match 28,
Jun 22 2019, Sat - 03:00 PM IST
இந்தியா
Afghanistan
Ageas Bowl, Southampton, England
Match 29,
Jun 22 2019, Sat - 06:00 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
நியூசிலாந்து
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Match 30,
Jun 23 2019, Sun - 03:00 PM IST
பாகிஸ்தான்
தென் ஆப்பிரிக்கா
Lord's, London, England
Match 31,
Jun 24 2019, Mon - 03:00 PM IST
வங்கதேசம்
Afghanistan
Ageas Bowl, Southampton, England
Match 32,
Jun 25 2019, Tue - 03:00 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Lord's, London, England
Match 33,
Jun 26 2019, Wed - 03:00 PM IST
நியூசிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Edgbaston, Birmingham, England
Match 34,
Jun 27 2019, Thu - 03:00 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
இந்தியா
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Match 35,
Jun 28 2019, Fri - 03:00 PM IST
இலங்கை
தென் ஆப்பிரிக்கா
Emirates Riverside, Chester-le-Street, England
Match 36,
Jun 29 2019, Sat - 03:00 PM IST
பாகிஸ்தான்
Afghanistan
Emerald Headingley, Leeds, England
Match 37,
Jun 29 2019, Sat - 06:00 PM IST
நியூசிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Lord's, London, England
Match 38,
Jun 30 2019, Sun - 03:00 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Edgbaston, Birmingham, England
Match 39,
Jul 01 2019, Mon - 03:00 PM IST
இலங்கை
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Emirates Riverside, Chester-le-Street, England
Match 40,
Jul 02 2019, Tue - 03:00 PM IST
வங்கதேசம்
இந்தியா
Edgbaston, Birmingham, England
Match 41,
Jul 03 2019, Wed - 03:00 PM IST
இங்கிலாந்து
நியூசிலாந்து
Emirates Riverside, Chester-le-Street, England
Match 42,
Jul 04 2019, Thu - 03:00 PM IST
Afghanistan
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Emerald Headingley, Leeds, England
Match 43,
Jul 05 2019, Fri - 03:00 PM IST
பாகிஸ்தான்
வங்கதேசம்
Lord's, London, England
Match 44,
Jul 06 2019, Sat - 03:00 PM IST
இலங்கை
இந்தியா
Emerald Headingley, Leeds, England
Match 45,
Jul 06 2019, Sat - 06:00 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
தென் ஆப்பிரிக்கா
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Semi Final 1,
Jul 09 2019, Tue - 03:00 PM IST
1st
4th
Emirates Old Trafford, Manchester, England
Semi Final 2,
Jul 11 2019, Thu - 03:00 PM IST
2nd
3rd
Edgbaston, Birmingham, England
Final,
Jul 14 2019, Sun - 03:00 PM IST
TBC
TBC
Lord's, London, England
கருத்துக்கணிப்பு
We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. This includes cookies from third party social media websites and ad networks. Such third party cookies may track your use on Mykhel sites for better rendering. Our partners use cookies to ensure we show you advertising that is relevant to you. If you continue without changing your settings, we'll assume that you are happy to receive all cookies on Mykhel website. However, you can change your cookie settings at any time. Learn more

myKhel பிரேக்கிங் அலர்ட்டுகளைப் பெற