முகப்பு  »  கிரிக்கெட்  »  அட்டவணை

கிரிக்கெட் அட்டவணை

தேதி மற்றும் நேரம்
அணி
இடம்
1st Test,
Dec 03 2020, Thu - 03:30 AM IST
நியூசிலாந்து
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
Seddon Park, Hamilton, New Zealand
1st T20I,
Dec 04 2020, Fri - 01:40 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Manuka Oval, Canberra, Australia
1st ODI,
Dec 04 2020, Fri - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இங்கிலாந்து
Six Gun Grill Newlands, Cape Town, South Africa
2nd ODI,
Dec 06 2020, Sun - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இங்கிலாந்து
Boland Park, Paarl, South Africa
2nd T20I,
Dec 06 2020, Sun - 01:40 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
3rd T20I,
Dec 08 2020, Tue - 01:40 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
3rd ODI,
Dec 09 2020, Wed - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இங்கிலாந்து
Six Gun Grill Newlands, Cape Town, South Africa
2nd Test,
Dec 11 2020, Fri - 03:30 AM IST
நியூசிலாந்து
வெஸ்ட் இண்டீஸ்
Basin Reserve, Wellington, New Zealand
1st Test,
Dec 17 2020, Thu - 09:30 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
1st T20I,
Dec 18 2020, Fri - 11:30 AM IST
நியூசிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Eden Park, Auckland, New Zealand
2nd T20I,
Dec 20 2020, Sun - 11:30 AM IST
நியூசிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Seddon Park, Hamilton, New Zealand
3rd T20I,
Dec 22 2020, Tue - 11:30 AM IST
நியூசிலாந்து
பாகிஸ்தான்
McLean Park, Napier, New Zealand
1st Test,
Dec 26 2020, Sat - 03:30 AM IST
நியூசிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Bay Oval, Tauranga, New Zealand
2nd Test,
Dec 26 2020, Sat - 05:00 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
1st Test,
Dec 26 2020, Sat - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இலங்கை
Supersport Park, Centurion, South Africa
2nd Test,
Jan 03 2021, Sun - 03:30 AM IST
நியூசிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Hagley Oval, Christchurch, New Zealand
2nd Test,
Jan 03 2021, Sun - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இலங்கை
Imperial Wanderers Stadium, Johannesburg, South Africa
3rd Test,
Jan 07 2021, Thu - 05:00 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
4th Test,
Jan 15 2021, Fri - 05:30 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இந்தியா
Brisbane Cricket Ground, Brisbane, Australia
1st ODI,
Jan 18 2021, Mon - 11:30 AM IST
ஆப்கானிஸ்தான்
அயர்லாந்து
TBC, TBC, TBC
2nd ODI,
Jan 21 2021, Thu - 11:30 AM IST
ஆப்கானிஸ்தான்
அயர்லாந்து
TBC, TBC, TBC
3rd ODI,
Jan 23 2021, Sat - 11:30 AM IST
ஆப்கானிஸ்தான்
அயர்லாந்து
TBC, TBC, TBC
1st T20I,
Feb 22 2021, Mon - 11:30 AM IST
நியூசிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Hagley Oval, Christchurch, New Zealand
2nd T20I,
Feb 25 2021, Thu - 06:30 AM IST
நியூசிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
University Oval, Dunedin, New Zealand
3rd T20I,
Mar 03 2021, Wed - 11:30 AM IST
நியூசிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Sky Stadium, Wellington, New Zealand
4th T20I,
Mar 05 2021, Fri - 11:30 AM IST
நியூசிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Eden Park, Auckland, New Zealand
5th T20I,
Mar 07 2021, Sun - 06:30 AM IST
நியூசிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Bay Oval, Tauranga, New Zealand
1st ODI,
Mar 13 2021, Sat - 03:30 AM IST
நியூசிலாந்து
வங்கதேசம்
University Oval, Dunedin, New Zealand
2nd ODI,
Mar 17 2021, Wed - 06:30 AM IST
நியூசிலாந்து
வங்கதேசம்
Hagley Oval, Christchurch, New Zealand
3rd ODI,
Mar 20 2021, Sat - 03:30 AM IST
நியூசிலாந்து
வங்கதேசம்
Basin Reserve, Wellington, New Zealand
1st T20I,
Mar 23 2021, Tue - 11:30 AM IST
நியூசிலாந்து
வங்கதேசம்
McLean Park, Napier, New Zealand
2nd T20I,
Mar 26 2021, Fri - 11:30 AM IST
நியூசிலாந்து
வங்கதேசம்
Eden Park, Auckland, New Zealand
3rd T20I,
Mar 28 2021, Sun - 06:30 AM IST
நியூசிலாந்து
வங்கதேசம்
Seddon Park, Hamilton, New Zealand
1st ODI,
Jun 29 2021, Tue - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இலங்கை
Emirates Riverside, Chester-le-Street, England
2nd ODI,
Jul 01 2021, Thu - 05:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இலங்கை
Kia Oval, London, England
3rd ODI,
Jul 04 2021, Sun - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இலங்கை
The Bristol County Ground, Bristol, England
1st ODI,
Jul 08 2021, Thu - 05:30 PM IST
இங்கிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Sophia Gardens Cardiff, Cardiff, Wales
2nd ODI,
Jul 10 2021, Sat - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Lord's, London, England
3rd ODI,
Jul 13 2021, Tue - 05:30 PM IST
இங்கிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Edgbaston, Birmingham, England
1st T20I,
Jul 16 2021, Fri - 11:00 PM IST
இங்கிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Trent Bridge, Nottingham, England
2nd T20I,
Jul 18 2021, Sun - 07:00 PM IST
இங்கிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Emerald Headingley, Leeds, England
3rd T20I,
Jul 20 2021, Tue - 11:00 PM IST
இங்கிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Emirates Old Trafford, Manchester, England
1st Test,
Aug 04 2021, Wed - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Trent Bridge, Nottingham, England
2nd Test,
Aug 12 2021, Thu - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Lord's, London, England
3rd Test,
Aug 25 2021, Wed - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Emerald Headingley, Leeds, England
4th Test,
Sep 02 2021, Thu - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Kia Oval, London, England
5th Test,
Sep 10 2021, Fri - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Emirates Old Trafford, Manchester, England
1st T20I,
Oct 14 2021, Thu - 06:30 PM IST
பாகிஸ்தான்
இங்கிலாந்து
National Stadium, Karachi, Pakistan
2nd T20I,
Oct 15 2021, Fri - 06:30 PM IST
பாகிஸ்தான்
இங்கிலாந்து
National Stadium, Karachi, Pakistan
கருத்துக்கணிப்பு
உடனடி நியூஸ் அப்டேட்டுகள்
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X