முகப்பு  »  கிரிக்கெட்  »  அட்டவணை

கிரிக்கெட் அட்டவணை

தேதி மற்றும் நேரம்
அணி
இடங்கள்
Match 6,
Jan 23 2018, Tue - 11:00 AM IST
United Arab Emirates
ஸ்காட்லாந்து
ICC Global Cricket Academy, Dubai, United Arab Emirates
Match 5,
Jan 23 2018, Tue - 11:30 AM IST
வங்கதேசம்
ஜிம்பாப்வே
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
3rd Test,
Jan 24 2018, Wed - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இந்தியா
New Wanderers Stadium, Johannesburg, South Africa
Match 6,
Jan 25 2018, Thu - 11:30 AM IST
வங்கதேசம்
இலங்கை
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
2nd Twenty20,
Jan 25 2018, Thu - 11:30 AM IST
நியூசிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Eden Park, Auckland, New Zealand
4th ODI,
Jan 26 2018, Fri - 08:50 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இங்கிலாந்து
Adelaide Oval, Adelaide, Australia
Final,
Jan 27 2018, Sat - 11:30 AM IST
TBC
TBC
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
5th ODI,
Jan 28 2018, Sun - 08:50 AM IST
ஆஸ்திரேலியா
இங்கிலாந்து
Perth Stadium, Perth, Australia
3rd Twenty20,
Jan 28 2018, Sun - 11:30 AM IST
நியூசிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Bay Oval, Tauranga, New Zealand
1st Test,
Jan 31 2018, Wed - 09:00 AM IST
வங்கதேசம்
இலங்கை
Zahur Ahmed Chowdhury Stadium, Chittagong, Bangladesh
1st ODI,
Feb 01 2018, Thu - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இந்தியா
Kingsmead, Durban, South Africa
Match 1,
Feb 03 2018, Sat - 01:50 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
நியூசிலாந்து
Sydney Cricket Ground, Sydney, Australia
2nd ODI,
Feb 04 2018, Sun - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இந்தியா
Supersport Park, Centurion, South Africa
1st Twenty20,
Feb 05 2018, Mon - 04:30 PM IST
Afghanistan
ஜிம்பாப்வே
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
2nd Twenty20,
Feb 06 2018, Tue - 04:30 PM IST
Afghanistan
ஜிம்பாப்வே
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
3rd ODI,
Feb 07 2018, Wed - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இந்தியா
Newlands, Cape Town, South Africa
Match 2,
Feb 07 2018, Wed - 02:10 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
இங்கிலாந்து
Blundstone Arena, Hobart, Australia
2nd Test,
Feb 08 2018, Thu - 09:00 AM IST
வங்கதேசம்
இலங்கை
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
1st ODI,
Feb 09 2018, Fri - 03:30 PM IST
Afghanistan
ஜிம்பாப்வே
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
4th ODI,
Feb 10 2018, Sat - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இந்தியா
New Wanderers Stadium, Johannesburg, South Africa
Match 3,
Feb 10 2018, Sat - 01:50 PM IST
ஆஸ்திரேலியா
இங்கிலாந்து
Melbourne Cricket Ground, Melbourne, Australia
2nd ODI,
Feb 11 2018, Sun - 03:30 PM IST
Afghanistan
ஜிம்பாப்வே
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
5th ODI,
Feb 13 2018, Tue - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இந்தியா
St George's Park, Port Elizabeth, South Africa
3rd ODI,
Feb 13 2018, Tue - 03:30 PM IST
Afghanistan
ஜிம்பாப்வே
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 4,
Feb 13 2018, Tue - 11:30 AM IST
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Westpac Stadium, Wellington, New Zealand
1st Twenty20,
Feb 15 2018, Thu - 04:30 PM IST
வங்கதேசம்
இலங்கை
Sher-e-Bangla National Cricket Stadium, Mirpur, Bangladesh
6th ODI,
Feb 16 2018, Fri - 04:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இந்தியா
Supersport Park, Centurion, South Africa
4th ODI,
Feb 16 2018, Fri - 03:30 PM IST
Afghanistan
ஜிம்பாப்வே
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
Match 5,
Feb 16 2018, Fri - 11:30 AM IST
நியூசிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Eden Park, Auckland, New Zealand
1st Twenty20,
Feb 18 2018, Sun - 06:00 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இந்தியா
New Wanderers Stadium, Johannesburg, South Africa
Match 6,
Feb 18 2018, Sun - 11:30 AM IST
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Seddon Park, Hamilton, New Zealand
2nd Twenty20,
Feb 18 2018, Sun - 06:30 PM IST
வங்கதேசம்
இலங்கை
Sylhet International Cricket Stadium, Sylhet, Bangladesh
5th ODI,
Feb 19 2018, Mon - 03:30 PM IST
Afghanistan
ஜிம்பாப்வே
Sharjah Cricket Stadium, Sharjah, United Arab Emirates
2nd Twenty20,
Feb 21 2018, Wed - 09:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இந்தியா
Supersport Park, Centurion, South Africa
Final,
Feb 21 2018, Wed - 11:30 AM IST
TBC
TBC
Eden Park, Auckland, New Zealand
3rd Twenty20,
Feb 24 2018, Sat - 09:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
இந்தியா
Newlands, Cape Town, South Africa
1st ODI,
Feb 25 2018, Sun - 06:30 AM IST
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Seddon Park, Hamilton, New Zealand
,
Feb 27 2018, Tue - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
Afghanistan
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
,
Feb 27 2018, Tue - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
Hong Kong
Netherlands
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
,
Feb 27 2018, Tue - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
TBC
TBC
Kwekwe Sports Club, Kwekwe, Zimbabwe
,
Feb 27 2018, Tue - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
ஜிம்பாப்வே
அயர்லாந்து
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
,
Feb 27 2018, Tue - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
ஸ்காட்லாந்து
பாபுவா நியூ கினி
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
2nd ODI,
Feb 28 2018, Wed - 06:30 AM IST
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Bay Oval, Tauranga, New Zealand
,
Mar 01 2018, Thu - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
TBC
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
,
Mar 01 2018, Thu - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
Afghanistan
Netherlands
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
,
Mar 01 2018, Thu - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
Hong Kong
TBC
Kwekwe Sports Club, Kwekwe, Zimbabwe
,
Mar 01 2018, Thu - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
ஸ்காட்லாந்து
அயர்லாந்து
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
,
Mar 01 2018, Thu - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
ஜிம்பாப்வே
பாபுவா நியூ கினி
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
1st Test,
Mar 01 2018, Thu - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஆஸ்திரேலியா
Kingsmead, Durban, South Africa
3rd ODI,
Mar 03 2018, Sat - 06:30 AM IST
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Westpac Stadium, Wellington, New Zealand
Match 1,
Mar 04 2018, Sun - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
பாபுவா நியூ கினி
TBC
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 2,
Mar 04 2018, Sun - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
அயர்லாந்து
Netherlands
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 3,
Mar 04 2018, Sun - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
ஜிம்பாப்வே
TBC
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 4,
Mar 04 2018, Sun - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
Afghanistan
ஸ்காட்லாந்து
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 5,
Mar 06 2018, Tue - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
பாபுவா நியூ கினி
அயர்லாந்து
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 6,
Mar 06 2018, Tue - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
TBC
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 7,
Mar 06 2018, Tue - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
ஜிம்பாப்வே
Afghanistan
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 8,
Mar 06 2018, Tue - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
ஸ்காட்லாந்து
Hong Kong
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
4th ODI,
Mar 07 2018, Wed - 03:30 AM IST
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
University Oval, Dunedin, New Zealand
Match 9,
Mar 08 2018, Thu - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
Netherlands
TBC
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 10,
Mar 08 2018, Thu - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
பாபுவா நியூ கினி
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 11,
Mar 08 2018, Thu - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
ஸ்காட்லாந்து
TBC
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 12,
Mar 08 2018, Thu - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
Afghanistan
Hong Kong
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
2nd Test,
Mar 09 2018, Fri - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஆஸ்திரேலியா
St George's Park, Port Elizabeth, South Africa
Match 13,
Mar 10 2018, Sat - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
அயர்லாந்து
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 14,
Mar 10 2018, Sat - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
பாபுவா நியூ கினி
Netherlands
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 15,
Mar 10 2018, Sat - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
ஜிம்பாப்வே
Hong Kong
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 16,
Mar 10 2018, Sat - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
Afghanistan
TBC
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
5th ODI,
Mar 10 2018, Sat - 03:30 AM IST
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Hagley Oval, Christchurch, New Zealand
Match 17,
Mar 12 2018, Mon - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
Netherlands
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 18,
Mar 12 2018, Mon - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
அயர்லாந்து
TBC
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Match 19,
Mar 12 2018, Mon - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
Hong Kong
TBC
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Match 20,
Mar 12 2018, Mon - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
ஜிம்பாப்வே
ஸ்காட்லாந்து
Bulawayo Athletic Club, Bulawayo, Zimbabwe
Super Sixes Match 1,
Mar 15 2018, Thu - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
A1
B1
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Super Sixes Match 2,
Mar 15 2018, Thu - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
A3
B3
Queens Sports Club, Bulawayo, Zimbabwe
Play Off,
Mar 15 2018, Thu - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
A5
B4
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
Play Off,
Mar 15 2018, Thu - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
A4
B5
Kwekwe Sports Club, Kwekwe, Zimbabwe
Super Sixes Match 3,
Mar 16 2018, Fri - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
A2
B2
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
9th/10th Play Off,
Mar 17 2018, Sat - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
TBC
TBC
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
7th/8th Play Off,
Mar 17 2018, Sat - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
TBC
TBC
Kwekwe Sports Club, Kwekwe, Zimbabwe
Super Sixes Match 4,
Mar 18 2018, Sun - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
A2
B3
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Super Sixes Match 5,
Mar 19 2018, Mon - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
A1
B2
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Super Sixes Match 6,
Mar 20 2018, Tue - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
A3
B1
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
3rd Test,
Mar 22 2018, Thu - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஆஸ்திரேலியா
Newlands, Cape Town, South Africa
Super Sixes Match 7,
Mar 22 2018, Thu - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
A1
B3
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Super Sixes Match 8,
Mar 22 2018, Thu - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
A3
B2
Old Hararians Sports Club, Harare, Zimbabwe
1st Test,
Mar 22 2018, Thu - 06:30 AM IST
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Eden Park, Auckland, New Zealand
Super Sixes Match 9,
Mar 23 2018, Fri - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
A2
B1
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
Final,
Mar 25 2018, Sun - 01:30 PM IST
ICC Cricket World Cup Qualifier 2018
TBC
TBC
Harare Sports Club, Harare, Zimbabwe
4th Test,
Mar 30 2018, Fri - 01:30 PM IST
தென் ஆப்பிரிக்கா
ஆஸ்திரேலியா
New Wanderers Stadium, Johannesburg, South Africa
2nd Test,
Mar 30 2018, Fri - 03:30 AM IST
நியூசிலாந்து
இங்கிலாந்து
Hagley Oval, Christchurch, New Zealand
Only Test,
May 11 2018, Fri - 03:30 PM IST
அயர்லாந்து
பாகிஸ்தான்
The Village, Dublin, Ireland
1st Test,
May 24 2018, Thu - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Lord's, London, England
2nd Test,
Jun 01 2018, Fri - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
பாகிஸ்தான்
Emerald Headingley, Leeds, England
1st Test,
Jun 06 2018, Wed - 07:30 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
இலங்கை
Queen's Park Oval, Port of Spain, Trinidad and Tobago
Only ODI,
Jun 10 2018, Sun - 03:30 PM IST
ஸ்காட்லாந்து
இங்கிலாந்து
The Grange, Edinburgh, Scotland
1st Twenty20,
Jun 12 2018, Tue - 09:30 PM IST
ஸ்காட்லாந்து
பாகிஸ்தான்
The Grange, Edinburgh, Scotland
1st ODI,
Jun 13 2018, Wed - 05:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Kia Oval, London, England
2nd Twenty20,
Jun 13 2018, Wed - 09:30 PM IST
ஸ்காட்லாந்து
பாகிஸ்தான்
The Grange, Edinburgh, Scotland
Only Test,
Jun 14 2018, Thu - 10:00 AM IST
Afghanistan in India 2018
இந்தியா
Afghanistan
M.Chinnaswamy Stadium, Bangalore, India
2nd Test,
Jun 14 2018, Thu - 07:30 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
இலங்கை
Kensington Oval, Bridgetown, Barbados
2nd ODI,
Jun 16 2018, Sat - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
The SSE SWALEC, Cardiff, Wales
3rd ODI,
Jun 19 2018, Tue - 06:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Trent Bridge, Nottingham, England
4th ODI,
Jun 21 2018, Thu - 06:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Emirates Riverside, Chester-le-Street, England
3rd Test,
Jun 23 2018, Sat - 07:30 PM IST
மேற்கு இந்தியத் தீவுகள்
இலங்கை
Darren Sammy National Cricket Stadium, Gros Islet, St Lucia
5th ODI,
Jun 24 2018, Sun - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Emirates Old Trafford, Manchester, England
1st Twenty20,
Jun 27 2018, Wed - 08:30 PM IST
India in Ireland 2018
அயர்லாந்து
இந்தியா
The Village, Dublin, Ireland
Only Twenty20,
Jun 27 2018, Wed - 11:00 PM IST
இங்கிலாந்து
ஆஸ்திரேலியா
Edgbaston, Birmingham, England
2nd Twenty20,
Jun 29 2018, Fri - 08:30 PM IST
India in Ireland 2018
அயர்லாந்து
இந்தியா
The Village, Dublin, Ireland
1st Twenty20,
Jul 03 2018, Tue - 10:00 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Emirates Old Trafford, Manchester, England
2nd Twenty20,
Jul 06 2018, Fri - 10:00 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
The SSE SWALEC, Cardiff, Wales
3rd Twenty20,
Jul 08 2018, Sun - 06:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
The Brightside Ground, Bristol, England
1st ODI,
Jul 12 2018, Thu - 05:00 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Trent Bridge, Nottingham, England
2nd ODI,
Jul 14 2018, Sat - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Lord's, London, England
3rd ODI,
Jul 17 2018, Tue - 05:00 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Emerald Headingley, Leeds, England
1st Test,
Aug 01 2018, Wed - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Edgbaston, Birmingham, England
2nd Test,
Aug 09 2018, Thu - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Lord's, London, England
3rd Test,
Aug 18 2018, Sat - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Trent Bridge, Nottingham, England
4th Test,
Aug 30 2018, Thu - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Ageas Bowl, Southampton, England
5th Test,
Sep 07 2018, Fri - 03:30 PM IST
இங்கிலாந்து
இந்தியா
Kia Oval, London, England
கருத்துக்கணிப்பு