ஐசிசி டி 20 உலகக் கோப்பை 2021 அட்டவணை & முடிவுகள்
45 Matches, October 17 - November 01, 2021

ஐ.சி.சி டி20 உலகக் கோப்பை 2021 ஓமன் மற்றும் ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸில் நடத்தப்படுகிறது. பல்வேறு நாடுகள் பங்கேற்கும் இந்த போட்டிகள் அக்டோபர் 17 ஆம் தேதி தொடங்கி நவம்பர் 14 ஆம் தேதி வரை நடக்கிறது. துபாய் சர்வதேச கிரிக்கெட் ஸ்டேடியத்தில் நவம்பர் 14 ஆம் தேதி இறுதிப்போட்டி நடக்கிறது.
Date and Time
அணிகள்
Final,
Nov 14 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
நியூசிலாந்து 172/4
ஆஸ்திரேலியா 173/2
Semi Final 2,
Nov 11 2021, Thu - 07:30 PM (IST)
பாகிஸ்தான் 176/4
ஆஸ்திரேலியா 177/5
Semi Final 1,
Nov 10 2021, Wed - 07:30 PM (IST)
இங்கிலாந்து 166/4
நியூசிலாந்து 167/5
Match 42,
Nov 08 2021, Mon - 07:30 PM (IST)
நமீபியா 132/8
இந்தியா 136/1
Match 41,
Nov 07 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
பாகிஸ்தான் 189/4
ஸ்காட்லாந்து 117/6
Match 40,
Nov 07 2021, Sun - 03:30 PM (IST)
ஆப்கானிஸ்தான் 124/8
நியூசிலாந்து 125/2
Match 39,
Nov 06 2021, Sat - 07:30 PM (IST)
தென் ஆப்பிரிக்கா 189/2
இங்கிலாந்து 179/8
Match 38,
Nov 06 2021, Sat - 03:30 PM (IST)
வெஸ்ட் இண்டீஸ் 157/7
ஆஸ்திரேலியா 161/2
Match 37,
Nov 05 2021, Fri - 07:30 PM (IST)
ஸ்காட்லாந்து 85
இந்தியா 89/2
Match 36,
Nov 05 2021, Fri - 03:30 PM (IST)
நியூசிலாந்து 163/4
நமீபியா 111/7
Match 35,
Nov 04 2021, Thu - 07:30 PM (IST)
இலங்கை 189/3
வெஸ்ட் இண்டீஸ் 169/8
Match 34,
Nov 04 2021, Thu - 03:30 PM (IST)
வங்கதேசம் 73
ஆஸ்திரேலியா 78/2
Match 33,
Nov 03 2021, Wed - 07:30 PM (IST)
இந்தியா 210/2
ஆப்கானிஸ்தான் 144/7
Match 32,
Nov 03 2021, Wed - 03:30 PM (IST)
நியூசிலாந்து 172/5
ஸ்காட்லாந்து 156/5
Match 31,
Nov 02 2021, Tue - 07:30 PM (IST)
பாகிஸ்தான் 189/2
நமீபியா 144/5
Match 30,
Nov 02 2021, Tue - 03:30 PM (IST)
வங்கதேசம் 84
தென் ஆப்பிரிக்கா 86/4
Match 29,
Nov 01 2021, Mon - 07:30 PM (IST)
இங்கிலாந்து 163/4
இலங்கை 137
Match 28,
Oct 31 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
இந்தியா 110/7
நியூசிலாந்து 111/2
Match 27,
Oct 31 2021, Sun - 03:30 PM (IST)
ஆப்கானிஸ்தான் 160/5
நமீபியா 98/9
Match 26,
Oct 30 2021, Sat - 07:30 PM (IST)
ஆஸ்திரேலியா 125
இங்கிலாந்து 126/2
Match 25,
Oct 30 2021, Sat - 03:30 PM (IST)
இலங்கை 142
தென் ஆப்பிரிக்கா 146/6
Match 24,
Oct 29 2021, Fri - 07:30 PM (IST)
ஆப்கானிஸ்தான் 147/6
பாகிஸ்தான் 148/5
Match 23,
Oct 29 2021, Fri - 03:30 PM (IST)
வெஸ்ட் இண்டீஸ் 142/7
வங்கதேசம் 139/5
Match 22,
Oct 28 2021, Thu - 07:30 PM (IST)
இலங்கை 154/6
ஆஸ்திரேலியா 155/3
Match 21,
Oct 27 2021, Wed - 07:30 PM (IST)
ஸ்காட்லாந்து 109/8
நமீபியா 115/6
Match 20,
Oct 27 2021, Wed - 03:30 PM (IST)
வங்கதேசம் 124/9
இங்கிலாந்து 126/2
Match 19,
Oct 26 2021, Tue - 07:30 PM (IST)
நியூசிலாந்து 134/8
பாகிஸ்தான் 135/5
Match 18,
Oct 26 2021, Tue - 03:30 PM (IST)
வெஸ்ட் இண்டீஸ் 143/8
தென் ஆப்பிரிக்கா 144/2
Match 17,
Oct 25 2021, Mon - 07:30 PM (IST)
ஆப்கானிஸ்தான் 190/4
ஸ்காட்லாந்து 60
Match 16,
Oct 24 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
இந்தியா 151/7
பாகிஸ்தான் 152/0
Match 15,
Oct 24 2021, Sun - 03:30 PM (IST)
வங்கதேசம் 171/4
இலங்கை 172/5
Match 14,
Oct 23 2021, Sat - 07:30 PM (IST)
வெஸ்ட் இண்டீஸ் 55
இங்கிலாந்து 56/4
Match 13,
Oct 23 2021, Sat - 03:30 PM (IST)
தென் ஆப்பிரிக்கா 118/9
ஆஸ்திரேலியா 121/5
Match 12,
Oct 22 2021, Fri - 07:30 PM (IST)
நெதர்லாந்து 44
இலங்கை 45/2
Match 11,
Oct 22 2021, Fri - 03:30 PM (IST)
அயர்லாந்து 125/8
நமீபியா 126/2
Match 10,
Oct 21 2021, Thu - 07:30 PM (IST)
ஓமன் 122
ஸ்காட்லாந்து 123/2
Match 9,
Oct 21 2021, Thu - 03:30 PM (IST)
வங்கதேசம் 181/7
பாபுவா நியூ கினி 97
Match 8,
Oct 20 2021, Wed - 07:30 PM (IST)
இலங்கை 171/7
அயர்லாந்து 101
Match 7,
Oct 20 2021, Wed - 03:30 PM (IST)
நெதர்லாந்து 164/4
நமீபியா 166/4
Match 6,
Oct 19 2021, Tue - 07:30 PM (IST)
வங்கதேசம் 153
ஓமன் 127/9
Match 5,
Oct 19 2021, Tue - 03:30 PM (IST)
ஸ்காட்லாந்து 165/9
பாபுவா நியூ கினி 148
Match 4,
Oct 18 2021, Mon - 07:30 PM (IST)
நமீபியா 96
இலங்கை 100/3
Match 3,
Oct 18 2021, Mon - 03:30 PM (IST)
நெதர்லாந்து 106
அயர்லாந்து 107/3
Match 2,
Oct 17 2021, Sun - 07:30 PM (IST)
ஸ்காட்லாந்து 140/9
வங்கதேசம் 134/7
Match 1,
Oct 17 2021, Sun - 03:30 PM (IST)
பாபுவா நியூ கினி 129/9
ஓமன் 131/0
உடனடி நியூஸ் அப்டேட்டுகள்
Enable
x
Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X