முகப்பு  »  ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டி 2018  »  நாடுகள்  »  ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டி 2018ல் இந்தியா

ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டி 2018ல் இந்தியா

  • தங்கம் - 15
  • வெள்ளி - 24
  • வெண்கலம் - 30
  • மொத்தம் - 69
விளையாட்டு மொத்தம்
தடகளம்
7 10 2 19
துப்பாக்கிச் சுடுதல்
2 4 3 9
மல்யுத்தம்
2 0 1 3
பிரிட்ஜ்
1 0 2 3
துடுப்புப் படகுப் போட்டி
1 0 2 3
டென்னிஸ்
1 0 2 3
குத்துச்சண்டை
1 0 1 2
வில்வித்தை
0 2 0 2
ஈக்வஸ்டேரியன்
0 2 0 2
ஸ்குவாஷ்
0 1 4 5
பாய்மரப் படகுப் போட்டி
0 1 2 3
பேட்மிண்டன்
0 1 1 2
ஹாக்கி
0 1 1 2
கபடி
0 1 1 2
குராஷ்
0 1 1 2
வுஷு
0 0 4 4
டேபிள் டென்னிஸ்
0 0 2 2
செபக்டக்ரா
0 0 1 1
விளையாட்டு expand_more
  • வில்வித்தை
  • தடகளம்
  • கூடைப்பந்து 3x3
  • பேட்மிண்டன்
  • கூடைப்பந்து
  • பெளலிங்
  • பிரிட்ஜ்
  • பீச் வாலிபால்
  • குத்துச்சண்டை
  • கனோ/கயாக் ஸ்பிரிண்ட்
  • ஸ்போர்ட் கிளைம்பிங்
  • கேனோ/கயாக் ஸ்லாலோம்
  • சைக்ளிங் டிராக்
  • டைவிங்
  • ஈக்வஸ்டேரியன்
  • கால்பந்து
  • கத்திச்சண்டை
  • ஆர்ட்டிஸ்டிக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
  • கோல்ப்
  • ஹேன்ட் பால்
  • ஹாக்கி
  • ஜூ ஜிட்சு
  • ஜூடோ
  • கராத்தே
  • கபடி
  • குராஷ்
  • பென்காக் சிலாட்
  • துடுப்புப் படகுப் போட்டி
  • ரோலர் ஸ்கேட்
  • ரக்பி செவன்ஸ்
  • பாய்மரப் படகுப் போட்டி
  • சாம்போ
  • செபக்டக்ரா
  • சாப்ட் டென்னிஸ்
  • துப்பாக்கிச் சுடுதல்
  • ஸ்குவாஷ்
  • நீச்சல்
  • டென்னிஸ்
  • டேக்வாண்டோ
  • டிரையத்லான்
  • டேபிள் டென்னிஸ்
  • வாலிபால்
  • பளு தூக்குதல்
  • நீர் போலோ
  • மல்யுத்தம்
  • வுஷு
வில்வித்தை
  • ANKITA BHAKAT
  • SANGAMPREET SINGH BISLA
  • RAJAT CHAUHAN
  • JAGDISH CHOUDHARY
  • PROMILA DAIMARY
தடகளம்
  • ANNU RANI
  • RAKESH BABU ARAYAN VEETTIL
  • AROKIARAJIV
  • ARPINDER SINGH
  • DHARUN AYYASAMY
கூடைப்பந்து 3x3
  • NIMA DOMA BHUTIA
  • ANIL KUMAR BUKANKERE KRISHNE GOWDA
  • VIVEK VINUBHAI GOTI
  • KIRANDEEP KAUR
  • LOVENEET SINGH
பேட்மிண்டன்
  • MANU ATTRI
  • SAI PRANEETH BHAMIDIPATI
  • SUMEETH REDDY BUSS
  • ASHMITA CHALIHA
  • PRANAAV JERRY CHOPRA
கூடைப்பந்து
  • Prasannan Geetha Anjana
  • Hemmige Mahesha Bhandavya
  • Palanilkumakalayil Skaria Jeena
  • Madhu Kumari
  • Shireen Vijay Limaye
பெளலிங்
  • AKAASH ASHOK KUMAR
  • SHABBIR ASGARALI DHANKOT
  • SHOUMICK DATTA
  • KISHAN RAMACHANDRAIAH
  • DHRUV SARDA
பிரிட்ஜ்
  • PRANAB BARDHAN
  • SUNIT CHOKSHI
  • RITA CHOKSI
  • FEROZA CHOTHIA
  • HEMA DEORA
பீச் வாலிபால்
  • RAMA KRISHNA DHAWASKAR
  • JENIFER GOPI
  • KRISHNA CHAITANYA PENNUMUCH
  • AARON PEREIRA
  • YOGESHWARI PERUMAL
குத்துச்சண்டை
  • AMIT
  • DHEERAJ
  • SONIA LATHER
  • MANOJ KUMAR
  • HUSSAM UDDIN MOHAMMED
கனோ/கயாக் ஸ்பிரிண்ட்
  • CHINGCHING SINGH ARAMBAM
  • CHINGCHING SINGH ARAMBAM
  • PROHIT BAROI
  • ANJALI BASHISHTH
  • NAMITA CHANDEL
ஸ்போர்ட் கிளைம்பிங்
  • CHINGKHEINGANBA MAIBAM
  • SHREYA SANJAY NANKAR
  • BHARATH STEPHEN PEREIRA KAMATH
கேனோ/கயாக் ஸ்லாலோம்
  • VISHVJEET SINGH KUSHWAHA
  • CHAMPA MOURYA
  • AARTI PANDEY
  • PRINCE PARMAR
சைக்ளிங் டிராக்
  • APPOLONIOUS
  • BIKE SINGH ATHOKPAM
  • RAJU BATI
  • DEBORAH
  • DILAWAR
டைவிங்
  • RAMANANDA SHARMA KONGBRAILATPAM
  • SIDHARTH BAJRANG PARDESHI
ஈக்வஸ்டேரியன்
  • RAKESH KUMAR
  • ASHISH MALIK
  • FOUAAD MIRZA
  • CHETAN REDDY NUKALA
  • KAEVAAN KEVIC SETALVAD
கால்பந்து
  • Sangita Basfore
  • Elangbam Panthoi Chanu
  • Aditi Chauhan
  • Lallianzuala Chhangte
  • Dalima Chhibber
கத்திச்சண்டை
  • ENA ARORA
  • THOUDAM KABITA DEVI
  • JYOTIKA DUTTA
  • JAS SEERAT SINGH
ஆர்ட்டிஸ்டிக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
  • ARUNA BUDDA REDDY
  • PRANATI DAS
  • MANDIRA HAZRA CHOWDHURY
  • DIPA KARMAKAR
  • ASHISH KUMAR
கோல்ப்
  • AADIL BEDI
  • DIKSHA DAGAR
  • RIDHIMA DILAWARI
  • RAYHAN JOHN THOMAS
  • KSHITIJ NAVEED KAUL
ஹேன்ட் பால்
  • Navdeep
  • Deepak Ahlawat
  • Atul
  • Avtar Singh
  • Banita Sharma
ஹாக்கி
  • DEEPIKA
  • Deepika
  • Deep Grace Ekka
  • Rajani Etimarpu
  • Neha Goyal
ஜூ ஜிட்சு
  • SHIBU KALLEKKAD SIVADASAN
  • ASWIN PANDARI CHANDRAN
ஜூடோ
  • AVTAR SINGH
  • HARSHDEEP SINGH BRAR
  • GARIMA CHOUDHARY
  • RAJWINDER KAUR
  • KALPANA DEVI THOUDAM
கராத்தே
  • SHARATH KUMAR JAYENDRAN
  • VISHAL
கபடி
  • RAHUL CHAUDHARI
  • MOHIT CHHILLAR
  • RAJU LAL CHOUDHARY
  • PAYEL CHOWDHURY
  • DEEPAK
குராஷ்
  • PINCKY BALHARA
  • DIVESH
  • JACKY GAHLOT
  • MALAPRABHA YALLAPPA JADHAV
  • JATIN
பென்காக் சிலாட்
  • SARJUBALA AHONGSHANGBAM
  • NIJWM BASUMATARY
  • CHANDRASHEKHAR
  • POMPI DEURI
  • AVNISH GIRI
துடுப்புப் படகுப் போட்டி
  • AKSHAT
  • ANNU
  • BHAGWAN SINGH
  • DATTU BABAN BHOKANAL
  • DATTU BABAN BHOKANAL
ரோலர் ஸ்கேட்
  • AARATHY KASTURI RAJ
  • AMITESH MISHRA
  • VARSHA SRIRAMAKRISHNA PURANIK
  • HARSHVEER SINGH SEKHON
ரக்பி செவன்ஸ்
  • SUBHALAXMI BARIK
  • VAHBIZ BOMAN BHARUCHA
  • MEERARANI HEMBRAM
  • HUPI MAJHI
  • SUMITRA NAYAK
பாய்மரப் படகுப் போட்டி
  • VARUN ASHOK THAKKAR
  • GOVIND BAIRAGI
  • DAYNE EDGAR AGNELO COELHO
  • KATYA IDA COELHO
  • VARSHA GAUTHAM
சாம்போ
  • ROHINI KALAM
  • NAVEEN KUMARI
  • LALIT NARAIN
  • REKHA
  • SARVJEET KAUR
செபக்டக்ரா
  • THARANGINI ANNAM
  • MAIPAK DEVI AYEKPAM
  • MAIPAK DEVI AYEKPAM
  • DHEERAJ
  • RONITA DEVI ELANGBAM
சாப்ட் டென்னிஸ்
  • ROHIT DHIMAN
  • SHUBH GULATI
  • JAY MEENA
  • JITENDER MEHLDA
  • ABHILASHA MEHRA
துப்பாக்கிச் சுடுதல்
  • AMIT KUMAR
  • Anish ANISH
  • ANGAD VIR SINGH BAJWA
  • MANU BHAKER
  • APURVI CHANDELA
ஸ்குவாஷ்
  • JOSHANA CHINAPPA
  • SAURAV GHOSAL
  • DIPIKA PALLIKAL KARTHIK
  • TANVI KHANNA
  • SUNAYNA SARA KURUVILLA
நீச்சல்
  • DSOUZA AARON AGNEL DSOUZA
  • VIRDHAWAL VIKRAM KHADE
  • ANSHUL KOTHARI
  • ARVIND MANI
  • AVINASH MANI
டென்னிஸ்
  • RIYA BHATIA
  • RUTUJA SAMPATRAO BHOSALE
  • ROHAN MANCHANDA BOPANNA
  • PRAJNESH GUNNESWARAN PRABHAKHARAN
  • SUMIT NAGAL
டேக்வாண்டோ
  • RODALI BARUA
  • LATIKA BHANDARI
  • AKSHAY KUMAR
  • NAVJEET MAAN
  • KASHISH MALIK
டிரையத்லான்
  • SAMIRA MARIAM ABRAHAM
  • MINACHANDRA SINGH KSHETRIMAYUM
  • PRAGNYA MOHAN
  • BISHWORJIT SAIKHOM
டேபிள் டென்னிஸ்
  • SHARATH KAMAL ACHANTA
  • ANTHONY ARPUTHARAJ AMALRAJ
  • MANIKA BATRA
  • MOUMA DAS
  • HARMEET RAJUL DESAI
வாலிபால்
  • Minimol Abraham
  • Amit
  • Anjali Babu
  • Anju Balakrishnan
  • Ajithlal Chandran
பளு தூக்குதல்
  • RAKHI HALDER
  • MIRABAI CHANU SAIKHOM
  • AJAY SINGH
  • SATHISH KUMAR SIVALINGAM
  • VIKAS THAKUR
நீர் போலோ
  • Aneesh Babu Babu
  • Lal Krishna Chandran Nair
  • Kartick Chandra Das
  • Prithish Das
  • Manimaran Dharumarasu
மல்யுத்தம்
  • BAJRANG
  • POOJA DHANDA
  • GYANENDER
  • HARDEEP
  • DIVYA KAKRAN
வுஷு
  • NARENDER GREWAL
  • PARDEEP KUMAR
  • SANTOSH KUMAR KUMAR
  • SAJAN LAMA
  • SANATOMBI CHANU LEIMAPOKPAM
பதக்க பட்டியல்
இடம்
நாடு
Gold Silver Bronze
மொத்தம்
1
CHN
132 92 65 289
2
JPN
75 56 74 205
3
KOR
49 58 70 177
4
INA
31 24 43 98
8
IND
15 24 30 69
+ மேலும்
சமீபத்திய செய்திகள்
We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. This includes cookies from third party social media websites and ad networks. Such third party cookies may track your use on Mykhel sites for better rendering. Our partners use cookies to ensure we show you advertising that is relevant to you. If you continue without changing your settings, we'll assume that you are happy to receive all cookies on Mykhel website. However, you can change your cookie settings at any time. Learn more

myKhel பிரேக்கிங் அலர்ட்டுகளைப் பெற

Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X