முகப்பு  »  ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டி 2018  »  நாடுகள்  »  ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டி 2018ல் மலேசியா

ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டி 2018ல் மலேசியா

  • தங்கம் - 7
  • வெள்ளி - 13
  • வெண்கலம் - 16
  • மொத்தம் - 36
விளையாட்டு மொத்தம்
பெளலிங்
2 2 0 4
ஸ்குவாஷ்
2 1 2 5
பாய்மரப் படகுப் போட்டி
1 1 3 5
சைக்ளிங் டிராக்
1 1 1 3
செபக்டக்ரா
1 1 0 2
பென்காக் சிலாட்
0 4 4 8
டைவிங்
0 1 3 4
ஈக்வஸ்டேரியன்
0 1 0 1
ஹாக்கி
0 1 0 1
வில்வித்தை
0 0 1 1
கராத்தே
0 0 1 1
டேக்வாண்டோ
0 0 1 1
விளையாட்டு expand_more
  • வில்வித்தை
  • தடகளம்
  • கூடைப்பந்து 3x3
  • பேட்மிண்டன்
  • பெளலிங்
  • பிரிட்ஜ்
  • பீச் வாலிபால்
  • குத்துச்சண்டை
  • சைக்ளிங் பிஎம்எக்ஸ்
  • கனோ/கயாக் ஸ்பிரிண்ட்
  • ஸ்போர்ட் கிளைம்பிங்
  • சைக்ளிங் ரோட்
  • கேனோ/கயாக் ஸ்லாலோம்
  • சைக்ளிங் டிராக்
  • டைவிங்
  • ஈக்வஸ்டேரியன்
  • கால்பந்து
  • கத்திச்சண்டை
  • ஆர்ட்டிஸ்டிக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
  • கோல்ப்
  • ரிதமிக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
  • ஹேன்ட் பால்
  • ஹாக்கி
  • ஜெட்ஸ்கி
  • ஜூடோ
  • கராத்தே
  • கபடி
  • பாராகிளைடிங்
  • பென்காக் சிலாட்
  • துடுப்புப் படகுப் போட்டி
  • ரோலர் ஸ்கேட்
  • ரக்பி செவன்ஸ்
  • பாய்மரப் படகுப் போட்டி
  • சாம்போ
  • செபக்டக்ரா
  • துப்பாக்கிச் சுடுதல்
  • ஸ்கேட்போர்ட்
  • ஸ்குவாஷ்
  • நீச்சல்
  • ஆர்ட்டிஸ்டிக் நீச்சல்
  • டேக்வாண்டோ
  • டிரையத்லான்
  • டேபிள் டென்னிஸ்
  • வுஷு
வில்வித்தை
  • NUR AFISA ABDUL HALIL
  • SARITHA CHAM NONG
  • NUR ALIYA GHAPAR
  • HAZIQ KAMARUDDIN
  • KIN LIP LEE
தடகளம்
  • ISKANDAR ALWI
  • MUHAMMAD HAIQAL HANAFI
  • MUHAMMAD HAKIMI ISMAIL
  • MUHAMMAD ZULFIQAR ISMAIL
  • KHAIRUL HAFIZ JANTAN
கூடைப்பந்து 3x3
  • YEE TONG HENG
  • KY LIE HIEW
  • CHING YEE HO
  • PHEI LING LEE
  • ANTHONY WEN QIAN LIEW
பேட்மிண்டன்
  • PENG SOON CHAN
  • MEI KUAN CHOW
  • LIU YING GOH
  • SOON HUAT GOH
  • WEI SHEM GOH
பெளலிங்
  • MUHAMAD SYAFIQ RIDHWAN ABDUL MALEK
  • SITI SAFIYAH AMIRAH ABDUL RAHMAN
  • HSIEN LOONG ADRIAN ANG
  • SYAIDATUL AFIFAH BADRUL HAMIDI
  • MEI LAN CHEAH
பிரிட்ஜ்
  • SHI JIE KHOR
  • DAVID CHEE THO LAW
  • FEE KHOON LEE
  • HUNG FONG LEE
  • KA SHING ONG
பீச் வாலிபால்
  • Rafi Asruki Nordin
  • Raja Nazmi Saifuddin Raja Hussin
குத்துச்சண்டை
  • MUHAMAD FUAD MOHD REDZUAN
சைக்ளிங் பிஎம்எக்ஸ்
  • NOOR QURAATAINA MAMAT
கனோ/கயாக் ஸ்பிரிண்ட்
  • MEIN HENG CHEAH
  • SOON HWA CHEE
  • PEI LYN CHEW
  • PRISCILLA YONG MAY CHEW
  • YU KAI HENG
ஸ்போர்ட் கிளைம்பிங்
  • AMALINA SYAIRAH ABDUL MUTALIP
  • NURATIQAH ABDUL ULOOM
  • NUR HUSNA AHMAD
  • GHALIB MOHAMAD AZIMI
  • MOHD IZZAT MOHD SHOKOR
சைக்ளிங் ரோட்
  • MOHD AZIZULHASNI AWANG
  • MUHAMMAD ZAWAWI AZMAN
  • MOHD SHAHRUL MAT AMIN
  • NUR AMIRULL FAKHRUDDIN MAZUKI
  • MUHAMAD AFIQ HUZNIE OTHMAN
கேனோ/கயாக் ஸ்லாலோம்
  • MARINA MUZAFFA
  • MOHAMAD NAZRIN NAJIB
சைக்ளிங் டிராக்
  • MOHD AZIZULHASNI AWANG
  • MUHAMMAD ZAWAWI AZMAN
  • MUHAMMAD DANIEAL HAIKKAL
  • IRWANDIE LAKASEK
  • MOHD SHAHRUL MAT AMIN
டைவிங்
  • AHMAD AMSYAR AZMAN
  • JUN HOONG CHEONG
  • YIWEI CHEW
  • JELLSON JABILLIN
  • HANIS NAZIRUL JAYA SURYA
ஈக்வஸ்டேரியன்
  • MAHAMAD FATHIL MOHD QABIL AMBAK
  • SHOORENDRAN NAGESWARAN
  • NEELAN JONATHAN RATNASINGHAM
  • SHARMINI CHRISTINA RATNASINGHAM
  • SYED OMAR SYED ABU BAKAR ALMOHDZAR
கால்பந்து
  • Muhamad Nor Azam Abdul Azih
  • Mohamad Faisal Abdul Halim
  • Muhammad Akhyar Abdul Rashid
  • Mohamad Hadi Fayyadh Abdul Razak
  • Muhammad Syafiq Ahmad
கத்திச்சண்டை
  • CHE KU NUR AIDA CHE KU RAHIM
  • XING HAN CHENG
  • TYANNE FONG
  • BEE HOOI GOH
  • I JIE KOH
ஆர்ட்டிஸ்டிக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
  • FARAH ANN ABDUL HADI
  • TRACIE ANG
  • JERN RONG CHAU
  • AZROY AMIEROL JAAFAR
  • PHAY XING JEREMIAH LOO
கோல்ப்
  • JEN WEN ASHLEY LAU
  • ERVIN CHANG
  • RHAASRIKANESH KANAVATHI
  • ADAM ARIF MADZRI
  • MUHAMMAD AFIF MOHD FATHI
ரிதமிக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
  • DICT WENG AMY KWAN
  • IZZAH AMZAN
  • SIE YAN KOI
  • JIA WEN NG
ஹேன்ட் பால்
  • Nurshahira Abd Rahman
  • Amirul Ikram Abdul Razak
  • Nabil Abdul Razak
  • Khairul Amirul Abdullah
  • Farah Atifah Ahmad Yusop
ஹாக்கி
  • Muhammad Razie Abd Rahim
  • Mohammad Hairi Abd Rahman
  • Mohamad Sukri Abdul Mutalib
  • Nuraini Abdul Rashid
  • Muhammad Firhan Ashari
ஜெட்ஸ்கி
  • SAIFULLAH AL AZIZ NAZAR
  • CHEN JET TEE
ஜூடோ
  • WEI FU CHONG
கராத்தே
  • SYAKILLA SALNI JEFRY KRISNAN
  • CELINE XIN YI LEE
  • CHEE WEI LIM
  • MADHURI POOVANESAN
  • SHARMENDRAN RAGHONATHAN
கபடி
  • THANA SEELAN GANGA THAREN
  • PRABAKARAN MAKSVARAN
  • PRABAHKARAN MANI
  • SASI KUMAR MANIMARAN
  • DINISHWARAN MARKANDAN
பாராகிளைடிங்
  • MOHD FAIZAL ABDUL WAHAB
  • ASJANITA AINI ABU HASSAN
  • KHAIRONAHAR ESA
  • MOHAMMED IRFAN ESMADOL
  • SUHARI JAINAU
பென்காக் சிலாட்
  • NUR SYAZREEN A MALIK
  • MOHD JUNED ABDULLAH
  • NOR HAMIZAH ABU HASSAN
  • SITI SHAZWANA AJAK
  • MOHAMAD HAZIM AMZAD
துடுப்புப் படகுப் போட்டி
  • MUHAMMAD KHAIRUDDIN AZWI
  • MOHAMAD AMIRUL NORHADI
ரோலர் ஸ்கேட்
  • MOHAMAD HAZIM SHAHRUM
ரக்பி செவன்ஸ்
  • MOHAMAD SAFWAN ABDULLAH
  • ZULKIFLEE AZMI
  • MUHAMMAD HAIKAL IBRAHIM
  • MOHAMAD NASHARUDDIN ISMAIL
  • WAN IZZUDDIN ISMAIL
பாய்மரப் படகுப் போட்டி
  • AHMAD SYUKRI ABDUL AZIZ
  • NUUR FATIN SOLEHAH ABDUL RAHMAN
  • NURAISYAH JAMIL
  • MUHAMMAD FAUZI KAMAN SHAH
  • NUR SHAZRIN MOHAMAD LATIF
சாம்போ
  • YOUSUFF DANIEL FAUZI CRUZ
  • MOHAMAD EZZAT MOHAMED NOOR
செபக்டக்ரா
  • MUHAMAD NORHAFFIZI ABD RAZAK
  • MUHAMMAD ZULKIFLI ABD RAZAK
  • NURRASHIDAH ABDUL RASHID
  • FARHAN ADAM
  • MUHAMMAD HAFIZUL HAYAZI ADNAN
துப்பாக்கிச் சுடுதல்
  • ALIA SAZANA AZAHARI
  • JOSELINE LEE YEAN CHEAH
  • SEONG FOOK CHEN
  • WEI JIN ENG
  • BENJAMIN CHENG JIE KHOR
ஸ்கேட்போர்ட்
  • CHRISTINA GRACE LAI
  • IAN NURIMAN AMRI
  • FATIN SYAHIRAH ROSZIZI
  • YAZIRU AMIRU BASYIR ZAINORDIN
ஸ்குவாஷ்
  • AIFA AZMAN
  • NICOL ANN DAVID
  • WEE WERN LOW
  • MOHD NAFIIZWAN MOHD ADNAN
  • MOHAMMAD SYAFIQ MOHD KAMAL
நீச்சல்
  • JIE CHAN
  • WEI TZE FOONG
  • KIT SERN KEITH LIM
  • JINQ EN PHEE
  • WELSON WEE SHENG SIM
ஆர்ட்டிஸ்டிக் நீச்சல்
  • YAN NIE FOONG
  • HUA WEI GAN
  • YHING HUEY LEE
டேக்வாண்டோ
  • WEI YAN CHEW
  • NUR PUTRA DANIAL AZLAN NOOR AZLAN
  • AHMAD NOR IMAN HAKIM RAKIB
  • NURUL FARAH ALISA ROSLAN
  • ROZAIMI ROZALI
டிரையத்லான்
  • SEE WIN IRENE CHONG
  • RYAN TAN QAI SHEN TAN
  • SUE LING TEOH
  • ALDRIAN YEO YU YONG YEO
டேபிள் டென்னிஸ்
  • LI SIAN ALICE CHANG
  • WEN JIE CHIN
  • JAVEN CHOONG
  • KAREN LYNE DICK
  • YING HO
வுஷு
  • AUDREY YEE JO CHAN
  • CALVIN WAI LEONG LEE
  • JACK CHANG LOH
  • EYIN PHOON
  • CHEONG MIN TAN
பதக்க பட்டியல்
இடம்
நாடு
Gold Silver Bronze
மொத்தம்
1
CHN
132 92 65 289
2
JPN
75 56 74 205
3
KOR
49 58 70 177
4
INA
31 24 43 98
8
IND
15 24 30 69
+ மேலும்
சமீபத்திய செய்திகள்
We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. This includes cookies from third party social media websites and ad networks. Such third party cookies may track your use on Mykhel sites for better rendering. Our partners use cookies to ensure we show you advertising that is relevant to you. If you continue without changing your settings, we'll assume that you are happy to receive all cookies on Mykhel website. However, you can change your cookie settings at any time. Learn more

myKhel பிரேக்கிங் அலர்ட்டுகளைப் பெற

Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X