முகப்பு  »  ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டி 2018  »  நாடுகள்  »  ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டி 2018ல் தாய்லாந்து

ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டி 2018ல் தாய்லாந்து

  • தங்கம் - 11
  • வெள்ளி - 16
  • வெண்கலம் - 46
  • மொத்தம் - 73
விளையாட்டு மொத்தம்
செபக்டக்ரா
4 0 0 4
பாராகிளைடிங்
2 1 1 4
டேக்வாண்டோ
2 0 2 4
ஜெட்ஸ்கி
1 2 2 5
துப்பாக்கிச் சுடுதல்
1 1 0 2
சைக்ளிங் டிராக்
1 0 0 1
தடகளம்
0 3 1 4
பென்காக் சிலாட்
0 2 5 7
பளு தூக்குதல்
0 1 6 7
குத்துச்சண்டை
0 1 5 6
சைக்ளிங் மெளன்டைன்பைக்
0 1 2 3
பிரிட்ஜ்
0 1 1 2
சைக்ளிங் பிஎம்எக்ஸ்
0 1 0 1
டென்னிஸ்
0 1 0 1
வாலிபால்
0 1 0 1
துடுப்புப் படகுப் போட்டி
0 0 3 3
பாய்மரப் படகுப் போட்டி
0 0 3 3
கனோ/கயாக் ஸ்பிரிண்ட்
0 0 2 2
கேனோ/கயாக் ஸ்லாலோம்
0 0 2 2
ஈக்வஸ்டேரியன்
0 0 2 2
ஜூடோ
0 0 2 2
கூடைப்பந்து 3x3
0 0 1 1
பேட்மிண்டன்
0 0 1 1
சைக்ளிங் ரோட்
0 0 1 1
ஜூ ஜிட்சு
0 0 1 1
கராத்தே
0 0 1 1
கபடி
0 0 1 1
வுஷு
0 0 1 1
விளையாட்டு expand_more
  • வில்வித்தை
  • தடகளம்
  • கூடைப்பந்து 3x3
  • பேஸ்பால்
  • பேட்மிண்டன்
  • கூடைப்பந்து
  • பெளலிங்
  • பிரிட்ஜ்
  • பீச் வாலிபால்
  • குத்துச்சண்டை
  • சைக்ளிங் பிஎம்எக்ஸ்
  • கனோ/கயாக் ஸ்பிரிண்ட்
  • ஸ்போர்ட் கிளைம்பிங்
  • சைக்ளிங் மெளன்டைன்பைக்
  • சைக்ளிங் ரோட்
  • கேனோ/கயாக் ஸ்லாலோம்
  • சைக்ளிங் டிராக்
  • டைவிங்
  • ஈக்வஸ்டேரியன்
  • கால்பந்து
  • கத்திச்சண்டை
  • ஆர்ட்டிஸ்டிக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
  • கோல்ப்
  • ரிதமிக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
  • ஹேன்ட் பால்
  • ஹாக்கி
  • ஜூ ஜிட்சு
  • ஜெட்ஸ்கி
  • ஜூடோ
  • கராத்தே
  • கபடி
  • குராஷ்
  • மாடர்ன் பென்டத்லான்
  • பாராகிளைடிங்
  • பென்காக் சிலாட்
  • துடுப்புப் படகுப் போட்டி
  • ரோலர் ஸ்கேட்
  • ரக்பி செவன்ஸ்
  • பாய்மரப் படகுப் போட்டி
  • சாம்போ
  • செபக்டக்ரா
  • சாப்ட் டென்னிஸ்
  • துப்பாக்கிச் சுடுதல்
  • ஸ்கேட்போர்ட்
  • ஸ்குவாஷ்
  • நீச்சல்
  • டென்னிஸ்
  • டேக்வாண்டோ
  • டிரையத்லான்
  • டேபிள் டென்னிஸ்
  • வாலிபால்
  • பளு தூக்குதல்
  • நீர் போலோ
  • மல்யுத்தம்
  • வுஷு
வில்வித்தை
  • SUVAPORN ANUTARAPORN
  • NITIPHUM CHATACHOT
  • DHANSARIT ITSARANGKUN NA AYUTTHAYA
  • NANTHINEE JAEHOMKRUE
  • NAREUMON JUNSOOK
தடகளம்
  • PATSAPONG AMSAM ANG
  • NARONG BENJAROON
  • KITTIPONG BOONMAWAN
  • SUPOT BOONNUN
  • WANIDA BOONWAN
கூடைப்பந்து 3x3
  • Rujiwan Bunsinprom
  • Chatpol Chungyampin
  • Chanatip Jakrawan
  • Warunee Kitraksa
  • Guntapong Korsah Dick
பேஸ்பால்
  • NIRAWIT BUNNAM
  • ALEXANDER CLARK
  • JOHN DANIEL DARU
  • JOSEPH MATTHEW DARU
  • SURATIT FAENGSUP
பேட்மிண்டன்
  • INKARAT APISUK
  • SUPPANYU AVIHINGSANON
  • CHAYANIT CHALADCHALAM
  • PORNPAWEE CHOCHUWONG
  • RATCHANOK INTANON
கூடைப்பந்து
  • Chitchai Ananti
  • DARONGPAN APIROMVILAICHAI
  • TIFFANY CHRISTINE BIAS
  • Sirapong Boonyai
  • Rujiwan Bunsinprom
பெளலிங்
  • ANNOP ARROMSARANON
  • ERIK KIM BOLLEBY
  • ATCHARIYA CHENG
  • SITHIPHOL KUNAKSORN
  • YANNAPHON LARP APHARAT
பிரிட்ஜ்
  • SOMCHAI BAISAMUT
  • CHONGCHANA CHANTAMAS
  • TARISTCHOLLATORN CHODCHOY
  • WANCHAI DANWACHIRA
  • KANOKPORN JANEBUNJONG
பீச் வாலிபால்
  • Khanittha Hongpak
  • Nuttanon Inkiew
  • Surin Jongklang
  • Adisorn Khaolumtarn
  • Rumpaipruet Numwong
குத்துச்சண்டை
  • SAYLOM ARDEE
  • CHATCHAI BUTDEE
  • RUJAKRAN JUNTRONG
  • APHISIT KHANKHOKKHRUEA
  • WUTTICHAI MASUK
சைக்ளிங் பிஎம்எக்ஸ்
  • NONTHAKON INKHOKSONG
  • SITTHICHOK KAEWSRIKHAO
  • CHAMAVEE KERDMANEE
  • CHUTIKAN KITWANITSATHIAN
  • WARANYA SAE TAE
கனோ/கயாக் ஸ்பிரிண்ட்
  • THANYALAK AOENTHACHAI
  • KUNYATAD BOONMA
  • NATTAKANT BOONRUANG
  • KASEMSIT BORRIBOONWASIN
  • PRAISON BUASAMRONG
ஸ்போர்ட் கிளைம்பிங்
  • BOONWANIT ARTAUI
  • TEERAPHON BOONDECH
  • PHANUPHONG BUNPRAKOP
  • NARADA DISYABUT
  • SIRAPOB JIRAJATURAPAK
சைக்ளிங் மெளன்டைன்பைக்
  • SIRAPHATSON CHATKAMNOED
  • VIPAVEE DEEKABALLES
  • NATALIE PANYAWAN
  • CHINNAPAT SUKCHANYA
  • SUEBSAKUN SUKCHANYA
சைக்ளிங் ரோட்
  • CHANIPORN BATRIYA
  • THURAKIT BOONRATANATHANAKORN
  • THANAKHAN CHAIYASOMBAT
  • PEERAPOL CHAWCHIANGKWANG
  • NAVUTI LIPHONGYU
கேனோ/கயாக் ஸ்லாலோம்
  • YUTTHAKAN CHAIDET
  • WORADA CHONSUK
  • ATCHARAPORN DUANGLAWA
  • HERMANN LUDWIG HUSSLEIN
  • PAITAS NGAMSANGA
சைக்ளிங் டிராக்
  • JAI ANGSUTHASAWIT
  • THURAKIT BOONRATANATHANAKORN
  • WORAYUT KAPUNYA
  • NAVUTI LIPHONGYU
  • WATINEE LUEKAJORN
டைவிங்
  • CHAWANWAT JUNTAPHADAWON
  • CONRAD YOSEPH LEWANDOWSKI
  • THITIPOOM MARKSIN
  • THEERAPAT SIRIBOON
ஈக்வஸ்டேரியன்
  • FUANGVICH ANIRUTH DEVA
  • APISADA BANNAGIJSOPHON
  • ARINADTHA CHAVATANONT
  • ALEXANDER TAI DU VERNET DAVIS
  • PREECHA KHUNJAN
கால்பந்து
  • Waraporn Boonsing
  • Wilaiporn Boothduang
  • Chaiyawat Buran
  • Supachai Chaided
  • Natthakarn Chinwong
கத்திச்சண்டை
  • CHINNAPHAT CHALOEMCHANEN
  • THANWA CHANTHARAPIDOK
  • RATCHANAVI DEEJING
  • SITSADIPAT DOUNGPATRA
  • RUANGRIT HAEKERD
ஆர்ட்டிஸ்டிக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
  • NATTIPONG AEADWONG
  • KANYANAT BOONTOENG
  • PRAEWPRAW DOUNGCHAN
  • THIDAPORN KHANTHARA
  • SASIWIMON MUEANGPHUAN
கோல்ப்
  • KAN BUNNABODEE
  • WITCHAYANON CHOTHIRUNRUNGRUENG
  • KOSUKE HAMAMOTO
  • SADOM KAEWKANJANA
  • VANCHAI LUANGNITIKUL
ரிதமிக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
  • BENJAPORN LIMPANICH
  • KANPITCHA PATANASAK
ஹேன்ட் பால்
  • Siriyaporn Boonnet
  • Pawinee Bunjarern
  • Sunanta Hongbooddee
  • Chuenkamol Inthong
  • Kawinthida Janjit
ஹாக்கி
  • Natthakarn Aunjai
  • Thanakrit Boon Art
  • Chakan Boonmee
  • Onuma Doungsuda
  • Borirak Harapan
ஜூ ஜிட்சு
  • SUWANAN BOONSORN
  • SIRAMOL DEEPUDSA
  • WORAMAN JANGSAWANG
  • SUWIJAK KUNTONG
  • BANPOT LERTTHAISONG
ஜெட்ஸ்கி
  • PHADIT BUREE
  • SUPHATHAT FOOTRAKUL
  • ATTAPON KUNSA
  • NUTTAKORN PUPAKDEE
  • SUPAK SETTURA
ஜூடோ
  • KITTIPONG HANTRATIN
  • IKUMI OEDA
  • SURASAK PUNTANAM
  • WEI PUYANG
  • ORAPIN SENATHAM
கராத்தே
  • TEERAWAT KANGTONG
  • TIPPAWAN KHAMSI
  • SUPA NGAMPHUENGPHIT
  • TEERAWAT PONGSAI
  • PAWEENA RAKSACHART
கபடி
  • SOMBOON ASA
  • SANTI BOONCHOED
  • KHUNAKON CHANJAROEN
  • WORAWUT CHUAIKOED
  • SAOWAPA CHUEAKHAO
குராஷ்
  • GUN JAKWIWATTANAKUL
  • PRAWANWIT MEESRI
  • PRAPATHIP NARKKARACH
  • NICHAKAN SEESAI
  • PHARUEHASPHASATHONBODEE SUWANNAPHUENG
மாடர்ன் பென்டத்லான்
  • SANRUTHAI ARANSIRI
  • RUCHAPOOM INFAKTHA
  • TIRADA PRASONGPOL
  • PHURIT YOHUANG
பாராகிளைடிங்
  • CHANTIKA CHAISANUK
  • SARAYUT CHINPONGSATORN
  • TANAPAT LUANGIAM
  • NUNNAPAT PHUCHONG
  • MONGKUT PREECHA
பென்காக் சிலாட்
  • SAOWANEE CHANTHAMUNEE
  • RUHANA CHEARBULI
  • ADILAN CHEMAENG
  • SOBRI CHENI
  • ORAYA CHOOSUWAN
துடுப்புப் படகுப் போட்டி
  • PIYAPONG ARNUNAMANG
  • SIRIPONG CHAIWICHITCHONKUL
  • NAWAMIN DEENOI
  • PREMRUETHAI HONGSEETHONG
  • PATCHAREEYA JARDSAKUL
ரோலர் ஸ்கேட்
  • NOPPRON CHOOCHORNGAMKET
  • PHAT CHARAWEE NIJUN
  • PETPISUT SIAMCHAI
  • PATJIRA SRISATHITHA
  • PATJIRA SRISATHITHA
ரக்பி செவன்ஸ்
  • BUTSAYA BUNRAK
  • KHOMCHAK CHAKRABANDHU NA AYUDHAYA
  • PIYAMAT CHOMPHUMEE
  • THANAPORN HUANKID
  • SARUT JANDA
பாய்மரப் படகுப் போட்டி
  • KEERATI BUALONG
  • NUT BUTMARASRI
  • KAMOLWAN CHANYIM
  • CHOLCHAYA JUNTHONGLANG
  • SIRIPON KAEWDUANG NGAM
சாம்போ
  • SONRAM JENGHOR
  • TITAPA JUNSOOKPLUNG
  • SAITAN SOMCHING
  • THANAWAT TAMPAPANNA
செபக்டக்ரா
  • SUPUTTRA BEARTONG
  • ANUWAT CHAICHANA
  • WIPHADA CHITPHUAN
  • THANAWAT CHUMSENA
  • MASAYA DUANGSRI
சாப்ட் டென்னிஸ்
  • THATDAO BUNTENG
  • NATCHATJIRA KERDSOMBOON
  • SUNATCHA KRAIYA
  • CHAIWIT LEAMPRIBOON
  • SAWITRE NAREE
துப்பாக்கிச் சுடுதல்
  • NATPHANLERT AUAPINYAKUL
  • NATSARA CHAMPALAT
  • THANYALAK CHOTPHIBUNSIN
  • JIRANUNT HATHAICHUKIAT
  • TANAPAT JANGPANICH
ஸ்கேட்போர்ட்
  • NOPPAKORN PANUTAI
  • PAKORN PANUTAI
  • ATHIWAT RUEANGSRI
  • NAPAT WIJIDJARUNG
ஸ்குவாஷ்
  • NATTHAKIT JIVASUWAN
  • CHATTAPORN JUNTANAYINGYONG
  • SUVIPA KITVIJARN
  • ARNOLD PHATRAPRASIT
  • PRANGHATAI PHONGRATTANA
நீச்சல்
  • SAOVANEE BOONAMPHAI
  • KASIPAT CHOGRATHIN
  • AMMIGA HIMATHONGKOM
  • NATTHANAN JUNKRAJANG
  • NUTTAPONG KETIN
டென்னிஸ்
  • NUTTANON KADCHAPANAN
  • PALAPHOOM KOVAPITUKTED
  • PUNNIN KOVAPITUKTED
  • LUKSIKA KUMKHUM
  • NICHA LERTPITAKSINCHAI
டேக்வாண்டோ
  • KOTCHAWAN CHOMCHUEN
  • TAWIN HANPRAB
  • PHANNAPA HARNSUJIN
  • NAY KHAMWONGSA
  • NUTTHAWEE KLOMPONG
டிரையத்லான்
  • THIPSUDA KAMMEE
  • KRITSANAPHON PHONPHAI
  • PAREEYA SONSEM
  • SIRAPOB SUDSUPAP
  • SUPHAKIT SUKATIPHUM
டேபிள் டென்னிஸ்
  • TAMOLWAN KHETKHUAN
  • NANTHANA KOMWONG
  • ORAWAN PARANANG
  • PATTARATORN PASSARA
  • SIRAWIT PUANGTHIP
வாலிபால்
  • Wilavan Apinyapong
  • Hattaya Bamrungsuk
  • Saranchit Charoensuk
  • Pornpun Guedpard
  • Chitaporn Kamlangmak
பளு தூக்குதல்
  • TAIRAT BUNSUK
  • PATIPHAN BUPPHAMALA
  • DUANGAKSORN CHAIDEE
  • WITSANU CHANTRI
  • CHATUPHUM CHINNAWONG
நீர் போலோ
  • Nirawan Chompoopuen
  • Rungravee Jangjai
  • Arisara Minsri
  • Sarocha Rewrujirek
  • Poonnada Rotchanarut
மல்யுத்தம்
  • CHANWIT AUNJAI
  • CHIRANUWAT CHAMNANJAN
  • PONGSIT DEEMARK
  • MANLIKA ESATI
  • SOMSAK JINDAPAN
வுஷு
  • SUCHAYA BUALUANG
  • SIRILUK KAEWCHA
  • CHARUWAT KHUNPHET
  • PHITHAK PAOKRATHOK
  • JO SAE LEE
பதக்க பட்டியல்
இடம்
நாடு
Gold Silver Bronze
மொத்தம்
1
CHN
132 92 65 289
2
JPN
75 56 74 205
3
KOR
49 58 70 177
4
INA
31 24 43 98
8
IND
15 24 30 69
+ மேலும்
சமீபத்திய செய்திகள்
We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. This includes cookies from third party social media websites and ad networks. Such third party cookies may track your use on Mykhel sites for better rendering. Our partners use cookies to ensure we show you advertising that is relevant to you. If you continue without changing your settings, we'll assume that you are happy to receive all cookies on Mykhel website. However, you can change your cookie settings at any time. Learn more

myKhel பிரேக்கிங் அலர்ட்டுகளைப் பெற

Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X