முகப்பு  »  ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டி 2018  »  நாடுகள்  »  ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டி 2018ல் இந்தோனேஷியா

ஆசிய விளையாட்டுப் போட்டி 2018ல் இந்தோனேஷியா

  • தங்கம் - 31
  • வெள்ளி - 24
  • வெண்கலம் - 43
  • மொத்தம் - 98
விளையாட்டு மொத்தம்
பென்காக் சிலாட்
14 0 1 15
ஸ்போர்ட் கிளைம்பிங்
3 2 1 6
பேட்மிண்டன்
2 2 4 8
பாராகிளைடிங்
2 1 3 6
சைக்ளிங் மெளன்டைன்பைக்
2 0 1 3
துடுப்புப் படகுப் போட்டி
1 2 2 5
செபக்டக்ரா
1 1 3 5
வுஷு
1 1 3 5
ஜெட்ஸ்கி
1 1 1 3
பளு தூக்குதல்
1 1 1 3
கராத்தே
1 0 3 4
டென்னிஸ்
1 0 0 1
டேக்வாண்டோ
1 0 0 1
கனோ/கயாக் ஸ்பிரிண்ட்
0 3 2 5
ஸ்கேட்போர்ட்
0 2 2 4
தடகளம்
0 2 1 3
சாப்ட் டென்னிஸ்
0 1 3 4
பீச் வாலிபால்
0 1 2 3
வில்வித்தை
0 1 1 2
சைக்ளிங் பிஎம்எக்ஸ்
0 1 1 2
ஆர்ட்டிஸ்டிக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
0 1 1 2
துப்பாக்கிச் சுடுதல்
0 1 0 1
பிரிட்ஜ்
0 0 4 4
குத்துச்சண்டை
0 0 2 2
குராஷ்
0 0 1 1
விளையாட்டு expand_more
  • வில்வித்தை
  • தடகளம்
  • கூடைப்பந்து 3x3
  • பேஸ்பால்
  • பேட்மிண்டன்
  • கூடைப்பந்து
  • பெளலிங்
  • பிரிட்ஜ்
  • பீச் வாலிபால்
  • குத்துச்சண்டை
  • சைக்ளிங் பிஎம்எக்ஸ்
  • கனோ/கயாக் ஸ்பிரிண்ட்
  • ஸ்போர்ட் கிளைம்பிங்
  • சைக்ளிங் மெளன்டைன்பைக்
  • சைக்ளிங் ரோட்
  • கேனோ/கயாக் ஸ்லாலோம்
  • சைக்ளிங் டிராக்
  • டைவிங்
  • ஈக்வஸ்டேரியன்
  • கால்பந்து
  • கத்திச்சண்டை
  • ஆர்ட்டிஸ்டிக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
  • கோல்ப்
  • ரிதமிக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
  • டிராம்போலின் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
  • ஹேன்ட் பால்
  • ஹாக்கி
  • ஜூ ஜிட்சு
  • ஜெட்ஸ்கி
  • ஜூடோ
  • கராத்தே
  • கபடி
  • குராஷ்
  • மாடர்ன் பென்டத்லான்
  • பாராகிளைடிங்
  • பென்காக் சிலாட்
  • துடுப்புப் படகுப் போட்டி
  • ரோலர் ஸ்கேட்
  • ரக்பி செவன்ஸ்
  • பாய்மரப் படகுப் போட்டி
  • சாம்போ
  • செபக்டக்ரா
  • சாப்ட் டென்னிஸ்
  • துப்பாக்கிச் சுடுதல்
  • ஸ்கேட்போர்ட்
  • சாப்ட்பால்
  • ஸ்குவாஷ்
  • நீச்சல்
  • ஆர்ட்டிஸ்டிக் நீச்சல்
  • டென்னிஸ்
  • டேக்வாண்டோ
  • டிரையத்லான்
  • டேபிள் டென்னிஸ்
  • வாலிபால்
  • பளு தூக்குதல்
  • நீர் போலோ
  • மல்யுத்தம்
  • வுஷு
வில்வித்தை
  • TRIYA RESKY ADRIYANI
  • RIAU EGA AGATA SALSABILLA
  • YOKE RIZALDI AKBAR
  • YURIKE NINA BONITA PEREIRA
  • DIANANDA CHOIRUNISA
தடகளம்
  • TEUKU TEGAR ABADI
  • JEANY NURAINI AMELIA AGRETA
  • ANDRIAN
  • NADIA ANGGRAINI
  • MARSELINA TAMU APU
கூடைப்பந்து 3x3
  • CHRISTIE APRIYANI
  • JOVITA ELIZABETH
  • NI PUTU EKA LIANA FEBIANANDA
  • AGASSI YESHE GOANTARA
  • ERICK JONATHAN GOSAL
பேஸ்பால்
  • RISKI MOEHAMMAD ADJHARI ADJHARI
  • HAKEEM RAHNIADY PUTRA ADY ADY
  • MUHAMMAD AKBAR AKBAR
  • ALEXANDER RUDOLF ARIBOWO ARIBOWO
  • ANDIKA ARLISTIANTO ARLISTIANTO
பேட்மிண்டன்
  • TONTOWI AHMAD
  • MOHAMMAD AHSAN
  • FAJAR ALFIAN
  • MUHAMMAD RIAN ARDIANTO
  • JONATAN CHRISTIE
கூடைப்பந்து
  • Clarita Antonio
  • Nathasa Debby Christaline
  • Kadek Pratita Citta Dewi
  • Andakara Prastawa Dhyaksa
  • Kaleb Ramot Gemilang
பெளலிங்
  • PUTTY INSAVILLA ARMEIN
  • FACHRI IBNU ASKAR
  • ALDILA INDRYATI
  • BILLY MUHAMMAD ISLAM
  • RYAN LEONARD LALISANG
பிரிட்ஜ்
  • RURY ANDHANI
  • TAUFIK GAUTAMA ASBI
  • JEMMY BOYKE BOJOH
  • LUSJE OLHA BOJOH
  • FERA DAMAYANTI
பீச் வாலிபால்
  • Mohammad Ashfiya
  • Yokebed Purari Eka
  • Dhita Juliana
  • Danangsyah Yudistira Pribadi
  • Ade Candra Rachmawan
குத்துச்சண்டை
  • SUNAN AGUNG AMORAGAM
  • BRAMA HENDRA BETAUBUN
  • MARIO BLASIUS KALI
  • LIBERTUS GHA
  • HUSWATUN HASANAH
சைக்ளிங் பிஎம்எக்ஸ்
  • WIJI LESTARI
  • CUPI NOPIANTI
  • I GUSTI BAGUS SAPUTRA
  • TONI SYARIFUDIN
கனோ/கயாக் ஸ்பிரிண்ட்
  • RIO AKBAR
  • RISKA ANDRIYANI
  • RISTI ARDIANTI
  • ARPAN
  • RIRIN PUJI ASTUTI
ஸ்போர்ட் கிளைம்பிங்
  • SARI AGUSTINA
  • MUHAMMAD FAJRI ALFIAN
  • SUSANTI RAHAYU ARIES
  • ASPAR
  • FITRIYANI
சைக்ளிங் மெளன்டைன்பைக்
  • ZAENAL FANANI
  • RAFIKA MOKHAMAD FARISI
  • KHOIFUL MUKHIB
  • NOVIANA
  • NINING PORWANINGSIH
சைக்ளிங் ரோட்
  • HIDAYAT ANDRIYAN
  • AIMAN CAHYADI
  • AZIZAH FARCHANA
  • YANTHI FUCHIANTY
  • JAMAL HIBATULLAH
கேனோ/கயாக் ஸ்லாலோம்
  • ARIFAL
  • SUMITA KURNIA
  • MARYATI
  • NOPRIADI
  • CHANDRA DESTIA NUGRAHA
சைக்ளிங் டிராக்
  • PUGUH ADMADI
  • AIMAN CAHYADI
  • TERRY YUDHA KUSUMA
  • ELGA KHARISMA NOVANDA
  • AYUSTINA DELIA PRIATNA
டைவிங்
  • MARIA NATALIE DINDA ANASTI
  • ANDRIYAN
  • DELLA DINARSARI HARIMURTI
  • EKA PURNAMA INDAH
  • TRI ANGGORO PRIAMBODO
ஈக்வஸ்டேரியன்
  • RIKO GANDA FEBRYYANTO
  • LARASATI IR GADING GADING
  • YANYAN HADIANSAH
  • FERRY WAHYU HADIYANTO
  • JOJO JONATHAN
கால்பந்து
  • Gavin Kwan Adsit
  • Ilham Udin Afmaiyn
  • I Putu Gede Juni Antara
  • Rahma Wulan Aprilita
  • Norffince Boma
கத்திச்சண்டை
  • NURUL AINI
  • MERY ANANDA
  • HENDRI EKO BUDIANTO
  • AGUSTIN DWI DAMAYANTI
  • AISYAH ELIZABETH
ஆர்ட்டிஸ்டிக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
  • AGUS ADI PRAYOKO
  • MUHAMMAD APRIZAL
  • ARMARTIANI
  • AMALIA FAUZIAH NURUN NUBUWAH
  • RIFDA IRFANALUTHFI
கோல்ப்
  • KEVIN CAESARIO AKBAR
  • MELATI PUTRI IDA AYU INDIRA
  • NARAAJIE EMERALD RAMADHAN PUTRA
  • RIVANI ADELIA SIHOTANG
  • RIBKA VANIA
ரிதமிக் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
  • NABILA EVANDESTIERA
  • WAHYU YOLANDA PUTRI
டிராம்போலின் ஜிம்னாஸ்டிக்ஸ்
  • DIMAS SINDHU AJI KURNIA
  • YUDHA TRIADITYA
ஹேன்ட் பால்
  • Andi Yoga Ananda
  • Lia Apriliani
  • Oni Arianus Sir
  • Ria Astuti
  • Shantika Ayuning Baharizki
ஹாக்கி
  • ABDULLAH JIHAD AL AKBAR
  • Aulia Akbar Al Ardh
  • Sarah Amaniah
  • Ardam
  • Aulia Ghassani Putri Arindah
ஜூ ஜிட்சு
  • REYHAN BENATAR ALGADRI
  • RUDI GUNAWAN
  • WAHYU HIDAYAT HANDOKO
  • ANANDA MAULUDY IKHSAN
  • MASTUR IMAM
ஜெட்ஸ்கி
  • AERO AERO SUTAN ASWAR
  • AQSA AQSA SUTAN ASWAR
  • IZI MUHAMMAD FARIZI
ஜூடோ
  • IKSAN APRIYADI
  • ARDELIA YULI FRADIVTHA
  • GERARD CHRISTOPHER GEORGE
  • AMANAH NUR ISTIQOMAH
  • MUHAMMAD ALFIANSYAH LUBIS
கராத்தே
  • COKORDA ISTRI AGUNG SANISTYARANI
  • RIFKI ARDIANSYAH ARROSYIID
  • SANDY FIRMANSYAH
  • CEYCO GEORGIA ZEFANYA
  • NAWAR KAUTSAR MASTURA
கபடி
  • SIREGAR AGUSTINA
  • INDRAYANA ALDINO
  • NI KADEK AMIARIASTI
  • KOMANG ARININGSIH
  • VINKA D. DESAK GEDE INDAH
குராஷ்
  • MUHAMMAD DHIFA ALFAIS
  • I KOMANG ARDIARTA
  • HENDI HADIAT
  • FRANGKLING KAKALANG
  • SITI LATIFAH
மாடர்ன் பென்டத்லான்
  • FRADA HARAHAP
  • DEA PUTRI
  • ADRIANIDA SALEH
  • YUSRI
பாராகிளைடிங்
  • LIS ANDRIANA
  • ARIS APRIANSYAH
  • IKE AYU WULANDARI
  • JONI EFENDI
  • ARDI KURNIAWAN
பென்காக் சிலாட்
  • KOMANG HARIK ADI PUTRA
  • PUSPA ARUMSARI
  • NI MADE DWIYANTI
  • EKO FEBRIANTO
  • HENDY
துடுப்புப் படகுப் போட்டி
  • MEMO
  • RENDI SYUHADA ANUGRAH
  • JEFRI ARDIANTO
  • ALI BUTON
  • CHELSEA CORPUTTY
ரோலர் ஸ்கேட்
  • TIAS ANDIRA
  • MUHAMMAD OKY ANDRIANTO
  • SALMA FALYA NILUH HERYADIE
  • ALIFIA MEIDIA NAMASTA
ரக்பி செவன்ஸ்
  • MOHAMMAD DANIAL AL FIKRI AMIN
  • LESLY ADRIANA DEDA
  • FANNY GIVLLIA GARASATI
  • ANDIKA YUDISTIRA PRATAMA HENDRA PRIHATIN
  • NADYA SILVY KHOIRUNNISA KARNADI
பாய்மரப் படகுப் போட்டி
  • BOBBY FERI ANDRIYANTO
  • NURUL OCTAVIANI BASRI
  • ALGA SURYA SENJAYA EPRIANO
  • ZEFANYA ELDIVA FINANDIKA
  • HOIRIYAH
சாம்போ
  • MUTIARA AMANDA
  • RIO AKBAR BAHARI
  • MARIA MAGDALENA INCE
  • IMAM MAULANA MUTTAQIN
  • ANGGUN NURAJIJAH
செபக்டக்ரா
  • SYAMSUL AKMAL
  • SRI AYU ASTUTI
  • SUTINI BINTI SENI
  • FLORENSIA CRISTY
  • REZKI YUSUF DJAINA
சாப்ட் டென்னிஸ்
  • M. HEMAT BHAKTI ANUGERAH
  • SITI NUR ARASY
  • VONI DARLINA
  • IRFANDI HENDRAWAN
  • ANADELEYDA KAWENGIAN
துப்பாக்கிச் சுடுதல்
  • TALITHA JUDITH ALMIRA
  • DEKA DIKO ANUGRAH
  • MAHARANI ARDY
  • BAGUS SHOLEH ARISTYAWAN
  • MONICA DARYANTI
ஸ்கேட்போர்ட்
  • ALDWIEN ANGKAWIDJAYA
  • SANGGOE DARMA TANJUNG
  • JASON DENNIS LIJNZAAT
  • ALIQQA NOVVERY
  • BUNGA NYIMAS
சாப்ட்பால்
  • DIAN AGUSTINA
  • DELIN
  • AGUSTINA DIADIAWAY
  • CRESIDA MARISKA DWIYANTI
  • ILKA ARUNIA EMOGENE
ஸ்குவாஷ்
  • ANDI HASANUDIN
  • SATRIA BAGUS LAKSANA
  • IRMA MARYANI
  • MAUDY WAFA NADIYAH
  • YENI SITI ROHMAH
நீச்சல்
  • RICKY ANGGAWIJAYA
  • ADINDA LARASTI DEWI
  • RESSA KANIA DEWI
  • ANANDIA TRECIEL VANESSAE EVATO
  • SOFIE KEMALA FATIHA
ஆர்ட்டிஸ்டிக் நீச்சல்
  • NABILA PUTRI GISWATAMA
  • SHERLY HARYONO
  • MAHARANI SEKAR LANGIT
  • PETRA SEPTARIA PUSPA MELATI
  • IIN RAHMADHANIA
டென்னிஸ்
  • JUSTIN BARKI
  • JOLETA BUDIMAN
  • M ALTHAF DHAIFULLAH
  • M RIFQI FITRIADI
  • SABRINA FITRIANA
டேக்வாண்டோ
  • MUHAMMAD ABDURRAHMAN WAHYU
  • RIZKY ANUGRAH PRASETYO
  • DINGGO ARDIAN PRAYOGO
  • REINALDY ATMANEGARA
  • PERMATA CINTA NADYA
டிரையத்லான்
  • ASIHTA AULIA AZZAHRA
  • ANDI AMEERA SAYAKA CAKRAVASTIA
  • EVA DESIANA
  • M.AHLUL FIRMAN
  • JAUHARI JOHAN
டேபிள் டென்னிஸ்
  • DONNY PRASETYA AJI
  • DEEPASH
  • GUSTIN DWIJAYANTI
  • KHARISMA NUR HAWWA
  • LILIS INDRIANI
வாலிபால்
  • Novia Andriyanti
  • Amasya Angraini Manganang
  • Nandita Ayu Salsabila
  • Galih Bayu Saputra
  • Yolana Bheta Pangestika
பளு தூக்குதல்
  • RAHMAT ERWIN ABDULLAH
  • SRI WAHYUNI AGUSTIANI
  • NURUL AKMAL
  • SYARAH ANGGRAINI
  • I KETUT ARIANA
நீர் போலோ
  • Mochammad Rafi Alfariz
  • Zaenal Arifin
  • Nyoman Ayu Savitri Arsana
  • Dinda Nur Asmarandana
  • Siti Balkis
மல்யுத்தம்
  • MUHAMMAD ALIANSYAH
  • Dimas Septo Anugraha
  • DEWI ATIYA
  • MUTIARA AYUNINGTIAS
  • Ardiansyah Darmansyah
வுஷு
  • YUDI CAHYADI
  • BOBIE VALENTINUS GUNAWAN
  • HARRIS HORATIUS
  • ACHMAD HULAEFI
  • MEI YULIANENGSIH KURNIATI
பதக்க பட்டியல்
இடம்
நாடு
Gold Silver Bronze
மொத்தம்
1
CHN
132 92 65 289
2
JPN
75 56 74 205
3
KOR
49 58 70 177
4
INA
31 24 43 98
8
IND
15 24 30 69
+ மேலும்
சமீபத்திய செய்திகள்
We use cookies to ensure that we give you the best experience on our website. This includes cookies from third party social media websites and ad networks. Such third party cookies may track your use on Mykhel sites for better rendering. Our partners use cookies to ensure we show you advertising that is relevant to you. If you continue without changing your settings, we'll assume that you are happy to receive all cookies on Mykhel website. However, you can change your cookie settings at any time. Learn more

myKhel பிரேக்கிங் அலர்ட்டுகளைப் பெற

Notification Settings X
Time Settings
Done
Clear Notification X
Do you want to clear all the notifications from your inbox?
Settings X